TIN TÀI TRỢ.

Chồng an phận em phải làm sao ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.16K Lượt đọc
  • 21 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    đọc tâm sự của bạn mà mình thấy có bóng dáng của gd nhà mình ở trong đó, có điều ck mình đi làm lương chả được là bao. Trước đây đi làm về dù ít hay nhiều còn đưa cho vk nhưng giờ thì chỉ đưa non nửa còn lại giữ để tiêu cho bản thân. Mình thấy chán nản lắm rồi. Vậy mà mới đây mình còn phát hiện hắn ngoại tình, thật không thể chấp nhận nổi. 2 lý tưởng sống mà không hợp nhau thật khó dung hòa bạn ạ, nhất là khi người mạnh mẽ năng động lại là phụ nữ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Theo mình thì khi cưới nên xác định tư tưởng! Bạn nên mạnh dạn về Nha Trang 1 tháng để duy trì sức khỏe vì khí hậu ở Nha Trang là rất tốt, mình cũng ở Nha Trang nên thấy vậy!Nên khi cưới chồng xa hoặc ngược lại thì vơ theo quê chồng hay chồng theo quê vơ nên xác định tư tưởng, ở đây là sức khỏe của bạn==>quan trọng không phải vì kinh tế. đời chán, bạn phải xác định rời x hoặc cam chịu bệnh và chết sớm. Còn đánh giá CK có năng động hay không? không liên quan nhé bạn. Theo mình nghỉ là ngoan nhưng phải tự lập có nhà riêng của 2 vợ chồng nhé để tránh áp lực trong cuộc sống
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2