TIN TÀI TRỢ.

chồng à, vợ xin lỗi!

• 3.4K Lượt chia sẻ
  • 11.8K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 34 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Xin lỗi anh vì tất cả. Giờ đây nó cảm thấy trống rỗng lắm. Nó không biết mình phải làm thế nào. Nó không thể có con, chông nó rất yêu thương nó nhưng anh phải đi tìm cho mình một đứa con. Nó biết điều đó, nhưng nó yêu chồng nó quá rồi, nó không thể sống thiếu anh được. Nó sống trong dằn vặt và nỗi đau . giờ anh đã có con của anh, anh vẫn rất yêu thương nó, anh không muốn bỏ nó, không muốn nó ta đi. Nhưng tim nó đau như cắt. Nó cũng không biết mình phải làm gì lúc này nữa, nó còn yêu anh rất nhiều, nó không muốn rời xa anh.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 30 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Cuộc đời này nên duyên chok vk là do duyên số, muốn cũng chẳng được, nhiều lúc phải chấp nhận thôi e ạ. hazzz nhưng a kg khuyên em buông xuôi, hãy tin vào sự lựa chọn của mình em nhé. chúc may mắn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 34 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Với nó, thời gian 4 năm bên nhau không phải quá dài. Nó quá yêu chồng nó, mọi người bảo nó lụy tình quá. Nhưng nó biết tình cảm nó dành cho anh quá lớn. Nhiều khi nó muốn buông xuôi tất cả nhưng nó đã không làm được điều ấy. Chẳng biết nó còn cần gì ở anh nữa. Bao đêm nó đã giật mình tỉnh dậy, tim đau. Nó sợ mất anh rồi thì nó không thể sống tiếp đc. 😢 nó chỉ biết tự làm tổn thương mình mà thôi. Nó không thể trách anh được. Lỗi tất cả là do nó mà thôi.
    • 362 Bài viết

• 212 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chị ơi, cố lên chị. Chị đừng buồn nữa. a ấy vẫn yêu chị mà. C đừng bi quan quá.
    Nếu rảnh, chị có thể đi làm từ thiện, thăm trại trẻ mồ côi, hay trẻ em tật nguyền. Gặp họ, mình mới thấy mình may mắn hơn họ rất nhiều. Họ như thế mà họ vẫn sống và lạc quan. Mình hơn họ rất nhiều thứ mà chị. Em nhiều lúc buồn buồn nhưng thấy họ, em lại có động lực hơn rất nhiều đấy.
    Cố lên chị ơi.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3,429 Bài viết

• 2,319 Được cảm ơn

Nguyên nhân vô sinh là ngày xưa nạo phá thai hay vì sao?
    Vouloir, c'est pouvoir
    • 34 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bomevo Xem bài viết
    Nguyên nhân vô sinh là ngày xưa nạo phá thai hay vì sao?
    Đc như vậy thì lại may mắn bạn ạ. Mình yêu chồng mình là người đầu và cưới thôi.
    😞
    • 34 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nucuoicuabe2013 Xem bài viết
    Chị ơi, cố lên chị. Chị đừng buồn nữa. a ấy vẫn yêu chị mà. C đừng bi quan quá.
    Nếu rảnh, chị có thể đi làm từ thiện, thăm trại trẻ mồ côi, hay trẻ em tật nguyền. Gặp họ, mình mới thấy mình may mắn hơn họ rất nhiều. Họ như thế mà họ vẫn sống và lạc quan. Mình hơn họ rất nhiều thứ mà chị. Em nhiều lúc buồn buồn nhưng thấy họ, em lại có động lực hơn rất nhiều đấy.
    Cố lên chị ơi.
    Muốn cố gắng thật nhiều đấy, nhưng hoàn cảnh chớ chêu lắm bạn ạ. Mình cảm thấy bị áp lực từ mọi phía, gia đình, anh em, bạn bè. Mình thấy mặc cảm lm.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 69 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

mình có cô bạn cũng như langnghebinhyen vậy, bạn ý rời xa anh ko phải chỉ vì lý do ko có con mà còn vì nhiều vấn đề khác nữa. Lúc đầu bạn ý cũng rất đau khổ, muốn đi thật xa, thật xa, xa đến mức mà lúc nhớ, lúc muốn quay về cũng khó khăn ấy. Thế nhưng giờ bạn ý cũng đỡ rùi, cũng quen dần với cs ko có anh. Bạn cũng cố lên nhé!
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 69 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

bạn ý còn tâm sự nhiều lúc nghĩ đến việc anh có người khác chăm sóc bạn ý như phát điên lên và sẵn sàng có thể phạm tội.
    • 34 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Mình cũng đã từng nghĩ rằng mình sẽ đi, đi đâu đó thật xa. Xa khỏi thế giới của anh, nhưng mình lại không làm đc điều đó.
    Giờ đây, hằng đêm khi vừa chợp mắt thì mình lại bị giật mình thức giấc, có những đêm mình ngủ miw khóc thét trong đêm. Mình cảm thấy hoang mang vô cùng, tâm trang rối bời. Mình cũng không biết giờ phải làm ntn nữa.
    Đã có lúc mình nói với anh rằng hay chúng ta li hôn đi, anh bảo anh kô bỏ em, anh cần có em bên cạnh, đừng bỏ anh nhé.
    • 51 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi langnghebinhyen Xem bài viết
    Mình cũng đã từng nghĩ rằng mình sẽ đi, đi đâu đó thật xa. Xa khỏi thế giới của anh, nhưng mình lại không làm đc điều đó.
    Giờ đây, hằng đêm khi vừa chợp mắt thì mình lại bị giật mình thức giấc, có những đêm mình ngủ miw khóc thét trong đêm. Mình cảm thấy hoang mang vô cùng, tâm trang rối bời. Mình cũng không biết giờ phải làm ntn nữa.
    Đã có lúc mình nói với anh rằng hay chúng ta li hôn đi, anh bảo anh kô bỏ em, anh cần có em bên cạnh, đừng bỏ anh nhé.
    C ơi mới có4 năm thôi mà.C có biết là nhiều hoàng cảnh còn éo le hơn c ko?Nếu c có ckong yêu thương và thông cảm như vay thì mọi ng xung quanh ko quan trọng đâu.H.phuc của mình thì phải cố gắng trân trọng giữ gìn lấy c a.C đừng có những suy nghĩ buôn xuôi như thế.E hỏi tế nhị tý dc ko a..C đa đi kham chưa a..Chư bây gio y hoc hiện đại lắm chi thử cố gắng xem sao a..
    • 34 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hakpkukmongmank Xem bài viết
    C ơi mới có4 năm thôi mà.C có biết là nhiều hoàng cảnh còn éo le hơn c ko?Nếu c có ckong yêu thương và thông cảm như vay thì mọi ng xung quanh ko quan trọng đâu.H.phuc của mình thì phải cố gắng trân trọng giữ gìn lấy c a.C đừng có những suy nghĩ buôn xuôi như thế.E hỏi tế nhị tý dc ko a..C đa đi kham chưa a..Chư bây gio y hoc hiện đại lắm chi thử cố gắng xem sao a..
    Cảm ơn bạn @hakpkukmongmank nhé. Mình đã đi khám r bạn ạ. Mình biết y học giờ rất hiện đại, nhưng vấn đề của mình thì kô thể chữa đc. 😔

Mình biết ck yêu mình, nhưng cđ đâu ai biết sau này sẽ ntn ạ. Anh đã có NT3, và sắp có con của ảnh, liệu rằng anh có thể yêu thương mình như vậy nữa đc kô hay lúc đó mình chỉ là người thừa trong cđ của anh???😥
    • 51 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn @hakpkukmongmank nhé. Mình đã đi khám r bạn ạ. Mình biết y học giờ rất hiện đại, nhưng vấn đề của mình thì kô thể chữa đcsống

Mình biết ck yêu mình, nhưng cđ đâu ai biết sau này sẽ ntn ạ. Anh đã có NT3, và sắp có con của ảnh, liệu rằng anh có thể yêu thương mình như vậy nữa đc kô hay lúc đó mình chỉ là người thừa trong cđ của anh???😥
    E xin lỗi c nka.E chưa hiểu rõ tâm sự của c.Bây jơ thi e hiểu rồi.E đọc tâm sự của c mà thấy nỗi lòng e trong đó thôi.Tư khi đi khám về và biet nguyen nhan e cung đau khổ nhieu lam.Thây thương c nhiều hơn là mình c a.Nhưng c e cũng rất yêu e.E cảm nhận dc vậy.Bây giờ 2vc dag cố gắng kiếm tiền rồi sau đó chữa trị c ạ.A ý nói ko cần j cả dù sau co hay ko có chỉ cần e bên cạnh 2 ông bà già sống với nhau là dc.Trong lòng e cũng có suy nghĩ e sợ nhiều cái ko dc như mình mong đợi.E ko thể có con dc e sẽ ra đi cho a tìm 1 cs mới.Luc đầu sẽ là khó khăn cho cả 2 nhưng e ko thể ích kỷ dc.Nôi tâm của e là như vay đay c a.Nhưng giờ e cũng đang phải cố găng thật nhiều đây.C e mình thật thiệt thòi đúng ko..
    Chồng c a ý nói yêu c.Nhưng giờ a ý đã co 1 cs ko chỉ còn mình c nữa rồi.E ko biêt nên khuyên c như thế nào nữa.E chúc c mãnh mẽ lên nha.Rôi tim ra cho mình 1 cuôc sông hay nhất.Cô gắng lên c nhé.
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

đọc nhiều bài viết thấy thương cho phận đàn bà,lỗi gì cũng mình gánh hết,vậy mình rất hạnh phúc so với mấy chị vì mình sắp có đứa thư 2 rồi,1 trai,1gai, thế mà vẫn cảm giác đang thiếu gì đó
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 26 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chia tay đi bạn. Ck bạn đã có người thứ 3 và đang mang thai con của a ấy. Giờ bạn ko có lựa chọn nào ngoài ra đi, đừng làm mình thêm đau khổ, sẽ đau lắm đấy. Ra đi là sự lụa chọn tốt nhất, đem lại hạnh phúc cho cả bạn, cả ck bạn, và con của a ấy
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 26 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nhưng ko biết bạn bị bệnh gì mà ko chữa đc, giờ mình thấy bệnh gì cũng chữa đc. Đặc biệt là vô sinh ý
    • 34 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Hankpkukmongmank Tâm như thủy. Giờ mình chỉ có thể tự động viên, an ủi mình như vậy thôi bạn ạ.

Vô ảnh thường giao tâm tựa thủy, hữu ngôn tự giác khí như sương
    “Cho dù ở hoàn cảnh nào, cho dù gặp phải bất cứ điều gì em hãy cố giữ lòng mình được thanh thản, yên tĩnh, nhẹ nhàng, trong trẻo như làn nước. Tất cả rồi cũng sẽ qua đi, như có, như không, như vui, như buồn.Tất cả đều có ý nghĩa và tất cả cũng đều vô nghĩa. Giữ lại là có, trôi đi là không. Chẳng cần vướng bận điều gì.”
    Mình đã đọc đc điều đó và cố gắng làm theo.😥

Mà bạn còn có thể hi vọng chứ, cố gắng lên bạn ạ rồi hp sẽ mỉm cười với bạn thôi. Chúc 2 bạn luôn hp nhé.
    • 34 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mhien.88 Xem bài viết
    Chia tay đi bạn. Ck bạn đã có người thứ 3 và đang mang thai con của a ấy. Giờ bạn ko có lựa chọn nào ngoài ra đi, đừng làm mình thêm đau khổ, sẽ đau lắm đấy. Ra đi là sự lụa chọn tốt nhất, đem lại hạnh phúc cho cả bạn, cả ck bạn, và con của a ấy
    Mình cũng đã từng nghĩ sẽ ra đi, nhưng mình chưa đủ can đảm để làm đc điều đó.
    • 51 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hankpkukmongmank Tâm như thủy. Giờ mình chỉ có thể tự động viên, an ủi mình như vậy thôi bạn ạ.

Vô ảnh thường giao tâm tựa thủy, hữu ngôn tự giác khí như sương
    “Cho dù ở hoàn cảnh nào, cho dù gặp phải bất cứ điều gì em hãy cố giữ lòng mình được thanh thản, yên tĩnh, nhẹ nhàng, trong trẻo như làn nước. Tất cả rồi cũng sẽ qua đi, như có, như không, như vui, như buồn.Tất cả đều có ý nghĩa và tất cả cũng đều vô nghĩa. Giữ lại là có, trôi đi là không. Chẳng cần vướng bận điều gì.”
    Mình đã đọc đc điều đó và cố gắng làm theo.😥

Mà bạn còn có thể hi vọng chứ, cố gắng lên bạn ạ rồi hp sẽ mỉm cười với bạn thôi. Chúc 2 bạn luôn hp nhé.
    E cảm ơn chị.E kung sẽ học theo điều này.Co ý nghĩa lam a.E tin khi ta mỉm cười mọi chuyện sẽ qua nkank thôi.Du co chuyện j tới đi chăng nữa.E sẽ sống h.phuc vì e vì gia đình của e.Nhưng ng yêu và quan tâm e.Nhât định như vây.C cố găng lên c nhe va hay sông that lạc quan lên c a.
    • elx
      Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 45 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Khổ thân. Mình thì chồng vô sinh. Cũng may không phải là mình không thì chắc cũng bị như bạn thôi.cũng nản lắlắm. Chồng bạn nói yêu bạn mà có người khác rồi đấy,chia sẻ với chủ thớt
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2