Chọn váy đẹp cho mẹ chồng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 962 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có chị nào có kinh nghiệm hay mua quà tặng cho mẹ chồng thì tư vấn cho em với ạ.

Em mới về nhà chồng gần được 1 năm rồi. Nhân dịp sinh nhật lần tới em muốn mua cho Mẹ ck em 1 món quà mà k biết chọn.
    Có vài lần trước hay mua áo và giày cho Mẹ ck. Mua về thì Mẹ ck em vẫn khen đẹp nhưng không hay thấy Mẹ ck em mặc.

Liệu do Mẹ ck em không thích hay là không hợp với Mẹ ck em. Mà giờ em muốn mua quà cho Mẹ ck em em lại thấy bối rối.
    Lần này em định mua cho Mẹ ck em 1 chiếc váy hàng hiệu để Mẹ ck em mặc đi dự tiệc cùng bạn bè và đám cưới mà chẳng biết chọn loại nào

Mẹ chồng em cao khoảng 1m58, khoảng 52kg và dáng người thanh mảnh chứ không béo
    Mà đặc biệt Mẹ em k hay mặc váy chỉ mặc quần jean thôi. Lần này muốn mua cho Mẹ ck em 1 cái cho thật đẹp để bà thích thú với việc mặc váy cho mát và tôn dáng cho đẹp

Mong mấy chị nào có kinh nghiệm giúp em trong chuyện này với. Em cảm ơn nhiều ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 304 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Mua son hoặc nước hoa hoặc túi xách chứ váy cg khó chọn lắm.k thì đưa mc đi chọn.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của minhminh2801
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

M hay mua ở 230 Kim mã í ạ