TIN TÀI TRỢ.

Chia sẻ chuyện vợ chồng !

• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.3K Lượt đọc
  • 48 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 47 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Thương bạn quá!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 116 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi OxOfVk82 Xem bài viết
    Cái này bạn phải nói cho ông xã bạn biết chứ ko thì dễ cãi nhau lắm.Mình cũng nhanh ra nhưng phải biết hài hòa.Cũng nhiều hôm không thuộc thấy bả cũng khó chịu.Nên chia sẻ chuyện vợ chồng với nhau không thì dễ đổ vỡ.
    Đây là bạn lâu lâu. còn mình thì trước sau như 1 mà k hề đồng điệu được trong suy nghĩ nên k nói ra được tâm tư của mình. Thật sự mình bị dồn vào đường cụt mà

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Giotnuoc77
    • 283 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Thử làm mới cuộc sống của mình xem thế nào bạn ah. chúc bạn sẽ hạnh phúc
    Các mẹ cần tìm đặc sản ngon - bổ - chất lượng thì ghé qua nhà em nhé.
    SĐT: 0985.304.108 Đặc sản toàn quốc chất lượng, không chất bảo quản - Giao hàng toàn quốc.
    • 79 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi adshome Xem bài viết
    Hic, qhtd quyết đinh 90% sự tồn tại của hpgđ. Tôi nghĩ bạn sẽ không kìn nén đc láu đâu. Cuộc sống có lẽ không giống cuộc đời , nếu không mua 1 lần thuốc kích thích cương dương gì đó ( chắc uống 1 lần không sao) rồi lừa cho chồng uống. Khi đc 1 lần qhtd đung nghĩa khi ấy có thể bạn sẽ nói chuyện với chồng dễ hơn về tâm tư nguyện vọng. Nhưng mình thấy thế này nhé. Của nhà có khi 5-7-10-15 phút có thể chưa ra nhưng có lần ăn của lạ vừa đc khoảng 2 phút bắn tung toé luôn . Cảm giác mới lạ bị phấn khích quá. Phải đến lần 2 mới giữ lại đc phong độ. Nhỡ đâu chồng bạn có em nào là thường xuyên khi gặp bạn là gia vị nên bị giống mình chăng ? , nói vui thôi không phải có ý thêm dầu vào lửa đâu

Gởi từ ứng dụng Webtretho của adshome
    E đồng ý với bác này,qhtd qdinh 90% hpgd. Kg cổ vũ bạn bỏ ck. Nhưng mình nghĩ,nếu tình trạng này kéo dài nữa,hoặc gd bạn sẽ đổ vỡ,hoặc bạn sẽ ngoại tình. Sự thật mất lòng. Khâm phục sự chịu đựng của bạn.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của mysunshine0406
    • 116 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mysunshine0406 Xem bài viết
    E đồng ý với bác này,qhtd qdinh 90% hpgd. Kg cổ vũ bạn bỏ ck. Nhưng mình nghĩ,nếu tình trạng này kéo dài nữa,hoặc gd bạn sẽ đổ vỡ,hoặc bạn sẽ ngoại tình. Sự thật mất lòng. Khâm phục sự chịu đựng của bạn.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của mysunshine0406
    Chịu đựng là đức tính tốt của phụ nữ mà bạn, buông bỏ đừng nghĩ tới là ok hihi

• 116 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trải qua những ngày tháng như thế này thật sự không dễ dàng gì ... so sad today and crying 😭😭😭

• 538 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

Bỏ ck chưa chị gái.
    • 116 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sunnyls Xem bài viết
    Bỏ ck chưa chị gái.
    chưa e, dây dưa dai dẳng, chẳng gặp nhau, gặp nhau cũng như 2 người xa lạ, mạnh ai người ấy sống, k liên quan đến nhau, nhưng vẫn chưa xé giấy, thế mới khổ😭😭😭😭

• 565 Bài viết

• 166 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Giotnuoc77 Xem bài viết
    chưa e, dây dưa dai dẳng, chẳng gặp nhau, gặp nhau cũng như 2 người xa lạ, mạnh ai người ấy sống, k liên quan đến nhau, nhưng vẫn chưa xé giấy, thế mới khổ😭😭😭😭

lâu lâu vẫn cho tay đấy quệt nhờ cái chứ, 10s thôi mà
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3