TIN TÀI TRỢ.

Chị gái của bồ chồng em doạ chém em

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.32K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 25 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Các chị ơi, giúp em với em đang sôi máu đây. Chống em hứa là không liên lạc với con bồ nữa, em thấy cuộc gọi của chồng em cho chị gái nó (nó ở với chị gái) em hỏi thì chồng giải thích là bà đó gọi cho anh hỏi thăm tình hình gia đình yên ổn chưa vì máy anh gọi không tốn tiền nên anh gọi lại, em không tin lời giải thích nên đã lấy máy em gọi lại ý định là nói với chị ta giữ em gái đừng để liên lạc với chồng em, em chưa nói được gì bà ta đã chửa em và đòi thêu giang hồ chém em, sau đó cúp máy. Em về nói với chồng em là đi với gái để nó doạ giết vợ đấy sướng chưa, chồng em gọi lại cho bà đó thì bà đó nói là em đòi thuê giang hồ dậy em bà đó nên bà mới nói vậy, chồng em còn nói với bà ta là vợ em nó nóng tính chị thông cảm, em nghe mà em điên cả người nên, em nói nó doạ chém vợ mà còn phải xin lỗi nó à, thì ông ấy bảo do bà đó bảo em thuê giang hồ xử em gái bà đó nên anh mới nói bà đó thông cảm, em yêu cầu chồng em gọi điện lại để đối chất nhưng bà đó không nghe máy nữa, em không thể chịu cái cục tức này các chị ạ, giờ em phải làm gì với chồng em đây. Các chị có kinh nghiệm chỉ giúp em với

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,313 Bài viết

• 2,302 Được cảm ơn

Thue giang hồ chém chết thằng chồng khốn nạn đi..
    Đi bồ bịch còn để nhà nó dọa chém vợ... K thì cho nó sang ở với 2 con yêu tinh đấy,trước sau ji nó cũng nấu cao thằng này...
    Chồng thì chopngf mà chả chồng thì thôi... Chồng tốt còn chả ăn ai,bày đặt bồ bịch giờ khổ vợ...
    💰💰 tiền tỉ em không có nhưng tiền lẻ em có cả tỉ 💰💰
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • m4s
      Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 82 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

Bản lĩnh hơn người ta thì gặp mặt ngoài đời mà giải quyết. Cảm thấy ko đủ bản lĩnh thì kéo chồng về phe mình, chứ bạn lôi lên đây nhờ chỉ kinh nghiệm e là hơi khó, lại vác bực vào người. Nhưng mà nói trước là thịt người ko bán ngoài chợ đâu, làm gì thì làm đừng để ảnh hưởng đến gia đình, con cái. Chúc bạn sớm giải quyết mọi chuyện ổn thoả!
    ~
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 62 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

lần sau nói chuyện với chúng nó thì ghi âm vào chị ạ, rồi bật lên cho chồng chị nghe.
    Cứ yêu như là ta chờ em từ kiếp nào và ta vì em tương tư lần đầu...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 18 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Giữ chồng em ạ, còn người ta không nên nói làm gì. Tự em hiểu giữ bằng cách nào. Chặt gốc mới quan trọng và giữ chồng mới là cái gốc em nhé.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 25 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Em đã yêu cầu chồng em gọi điện đối chất với bà chị đó, nhưng vì nó biết nó nói điêu với chồng em nên gọi hoài cũng không nghe máy và chồng em kết luận là bà đó nói điêu cũng tính gọi lại để chỉnh đốn bà đó, ông ấy nói là ông ấy chỉ chêu đùa con kia thôi chứ chưa làm gì quá giới hạn cả nhưng mà hình như cả nhà con đó đều thích chồng em các chị ạ, từ mẹ nó đến chị em nhà nó cú hễ xuống thành phố là gọi điện cho chồng em không việc này thì việc nọ, chồng em là người cả nể nên nhờ gì cũng giúp nên mới đến nông lỗi này, em định yêu cầu chồng em gọi lại cho con mụ đó nói cho ra ngô ra khoai không nó tưởng là chồng em coi thường em, vì thực ra chồng em còn rất coi trọng gia đình và rất quan tâm tới suy nghĩ và cảm xúc của em, em thấy anh ấy cũng hối hận và sửa đổi rất nhiều kể từ khi em nói chuyện thẳng thắn và yêu cầu chấm dứt liên lạc với gia đình đó, nhưng gia đình đó không người này thì người khác gọi cho chồng em đến lỗi chồng em đập luôn điện thoại đắt tiền để chứng minh cho em là không liên lạc nó nó nữa để giữ gia đình. các chị nói em có cần thiết phải bắt chồng làm vậy không hay cố cho qua để yên ấm cửa nhà.
    • 8,051 Bài viết

• 5,033 Được cảm ơn

Chồng bỏ thì thôi đi, bạn cũng đừng có đầu gấu như cái nick quá, càng lớn chuyện
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 163 Bài viết

• 296 Được cảm ơn

Không việc gì phải đập điện thoại chỉ cần thay sim điện thoại khác thì gia đình nhà nó sẽ không làm phiền chồng em nữa
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 62 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

bảo chồng chị thay sim đi chị, nếu nó có moi đc ra sdt mới của anh ấy thì cứ kệ cho nó gọi, ko nghe ko trả lời, chán thì nó khác thôi. chẳng ai thích nói 1 mình, gọi mãi để nghe tiếng tút tút đâu.

nếu chồng chị đã quay lại với chị và hối lỗi thì chị cũng chả việc gì phải hạ mình đi nói chuyện với chúng nó làm gì. càng nói qua nói lại với nó nhiều mình càng chuốc bực vào người mà nó lại đc đà đơm đặt nọ kia.

đúng là trog trường hợp này ng đàn ông phải dứt khoát được cơ. nó chỉ có cách gọi điện nhắn tin với chồng chị thôi chứ làm sao nó dám đến tận nhà tìm, vậy nên kệ xác nó gọi, xem nó có sức gọi đc bao lâu. mình ko nghe thì nó làm gì đc mình đâu mà chị. với những kẻ như thế thì cách tốt nhất là bơ đi coi như ko có,
    Cứ yêu như là ta chờ em từ kiếp nào và ta vì em tương tư lần đầu...
    • 214 Bài viết

• 453 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tucau Xem bài viết
    lần sau nói chuyện với chúng nó thì ghi âm vào chị ạ, rồi bật lên cho chồng chị nghe.
    nghe vụ này máu tớ lại sôi, chả là gái chồng cũng chửi tớ, ngoa là khác, dọa tớ các kiểu nhưng chốt hạ tớ ghi âm lại thì giai bảo tớ bày trò, tốt nhất tránh xa khỏi nhẫm phải cứt, cứt dính chân thì ta dùng sà phòng rửa, rửa thường ko sạch được loại cứt này đâu ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 274 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

hạ hỏa hạ hỏa mẹ nó ơi, nóng giận hay làm hỏng chuyện, em thấy chồng chị vẫn còn hơi sợ chị, có cơ hội cứu vớt nên nghiên cứu để giữ chồng, mà bố mẹ, anh chị chồng đâu rùi không nhờ khuyên chồng đừng sai lầm nữa, giờ khuyên chị thế thôi chứ em mà rơi vào hoàn cảnh của chị chắc máu cũng sôi sùng sục lên mất
    • 49 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

E chưa rơi vào trường hợp này nên e cũng không biết phải làm sao, nhưng nếu lỡ có xảy ra thì 1 là e để chồng e chọn gia đình cũng có nghĩa là làm cách nào đó để bên kia từ bỏ không liên lạc nữa, thứ 2 là không thể sống với chồng có tính trăng hoa. Nếu chồng có tính đó thì không đi với con này họ cũng đi với con khác. C cũng đừng kiểm tra điện thoại nữa vì làm như vậy c sẽ mất điểm trong mắt chồng , mắt không thấy tim sẽ không đau mà nếu có kiểm tra thì đừng để chồng biết c nhé. Lúc e mới lấy chồng e cũng hay lấy đ.t kiểm tra rồi gây nhau, đập đ.t nữa lâu lâu e lại gọi điện kiểm tra xem chồng đang ở đâu và làm gì, như vậy họ cảm giác mất tự do, khó chịu xong về gây gỗ nhưng giờ e rút ra kinh nghiệm là Hãy để chồng chạy theo mình chứ mình đừng chạy theo họ, mệt lắm các c ơi! Chồng e cao to rất duyên còn e thì bé như cái kẹo mút dở ý, lúc đầu e cứ sợ mất chồng nên làm thế, giờ chồng e hay nói: vợ hết yêu chồng nữa rồi nên lơ chồng. Kệ chồng e cứ nói e chỉ cười trừ thôi để tự suy nghĩ!
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 25 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Em cảm ơn các chị đã giúp em trong lúc em đang dối trí, khổ lỗi chồng em là bộ đội đi suốt ngày chỉ về nhà với vợ con ngày cuối tuần nên em không thể biết được chồng em đi đâu, làm gì chỉ sống với nhau bằng tình yêu và niềm tin bây giờ niềm tin đang tan vỡ không biết phải đối diện thế nào đây (có mẹ nào có chồng là bộ đội không sẽ hiểu cảnh nuôi con một mình như em). Ngày trước vợ chồng em rất khó khăn mới đến được với nhau, em vì yêu chồng bỏ cả công việc nơi thành phố theo chồng về miền đất Tây Nguyên lập nghiệp cuộc sống thiếu thốn đủ bề nhưng vợ chồng đã cùng nhau vượt qua, có lẽ vì vậy mà chồng em rất yêu thương và chiều chuộng em, nếu như không có sự việc này xảy ra thì em vẫn nghĩ mình là 1 người phụ nữa may mắn có được 1 người chồng tốt. Ở nơi đất khách quê người em không có người thân và cũng không dám tâm sự với bạn bè đồng nghiệp vì sợ họ coi thwongf chồng e , nên em mới nên đây để tâm sự giúp cho vơi lỗi lòng. Đến tận bây giờ chồng em vẫn khảng định là chỉ chêu đùa cô kia chứ không phải là cặp bồ nhưng những tin nhắn em đọc được và những lần họ chở nhau đi ăn uống mà bạn bè em đã nhìn thấy nói với em, em không tin là chưa có chuyện gì xảy ra, bây giờ chồng em đã hối cải nhưng làm thế nào để em có thể quên và lại yêu chồng như ngày xưa đây. Em đau khổ quá.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 25 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Em cảm ơn các chị đã chia sẻ với em, thật sự lúc này đây em đang trống rỗng không biết làm thế nào để quên để lại có thể cười nói vui vẻ hạnh phúc bên chồng. Chúng em lấy nhau với hai bàn tay trắng, em bỏ thành phố theo chồng về miền núi xa xôi để lập nghiệp, vì chồng em là bộ đội nên không thể chuyển công tác nên em chấp nhận bỏ dở công việc hiện tại của mình để đi theo tiếng gọi của tình yêu, có lẽ vì vậy mà lúc đó chồng em rất yêu em luôn chăm sóc và chiều chuộng em, nếu như không có sự việc này em vẫn nghĩ mình là người hạnh phúc nhất. Giờ đây chồng em đã có ý hối cải nhưng em làm sao để quên đây.
    • 108 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

c nghĩ chồng em chưa tỏ thái độ dứt khoát với gia đình bên kia. Chẳng bố mẹ nào đồng ý cho con gái mình theo đuổi một chàng trai đã có vợ và gia đình người ta đang hp cả. E nên xem lại chồng em, không thể tin những gì anh ta giải thích được.Nếu cần cả 2vc em có thể cùng gặp gia đình nhà kia để họ thấy vc em đang hp mà bỏ ý định làm phiền đi