Chán chồng bia rượu, bố mẹ chồng quái dị

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.48K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thấy mệt mỏi quá. Cuộc sống này thật quá ngột ngạt, quá phức tạp, nhiều khi chỉ muốn đơn giản thôi mà sao khó quá!
    không chịu đựng được người chồng hứa hết lần này đến lần khác bỏ bia rượu mà chả có tí ý thức mẹ gì, mồm bảo bỏ mà ngày nào cũng uống, cảm thấy mình bị sỉ nhục, thấy bất lực, thấy chả có sự tôn trọng gì.
    Những lúc thế này chỉ muốn nó cút xéo mẹ đi, biến khỏi cuộc sống của mình trong bình yên đi, đừng để thêm ai khác phải buồn lòng nữa.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 18 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Phận phụ nữ đúng là quá khổ mà. Em đây mỗi lần thấy chán chường cảnh ck, rồi bố mẹ ck là em cũng chỉ biết nên mạng than thở, than thở với đứa bạn thân cho vơi bớt rồi lại về sống. Nghĩ chia tay thì lại khổ đứa con không có bố
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình trước đây cũng như bạn, giờ mình không thể chịu nổi nữa rồi. phải sống ly thân thôi. mình thấy sợ người chồng hứa huwoi hứa vượn lắm rồi, mất lòng tin tyệt đối rồi. bây giờ khổ cũng phải chịu thôi, chứ biết làm sao được nữa, khổ 1 tí rồi quên, chứ ở đấy khổ cả đời
    • 496 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

chán là bỏ. đời sống đc mấy tí đâu bạn. nên hãy cứ làm những điều mh muốn. quqn trọng là bạn phải biết bạn thực sự muốn gì.
    • 2,107 Bài viết

• 1,063 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Những thằng mê nhậu và bạn nhậu hơn vk con thì cho nó sống độc thân đỡ khổ người khác. Đàn bà lựa chọn ck ko tỉnh táo thì khổ bản thân và con.
    Life is short, enjoy while it lasts!..........
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn xem là các buổi nhậu của chồng bạn có phải là cùng đối tác hay chỉ là ăn nhậu đàn đúm, uống rượu với đối tác là để quan hệ và thêm công việc nuôi gia đình bạn ấy.
    • 34 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    nếu ăn nhậu vì công việc , thì mình phải thông cảm thôi bạn . như ox mình nhậu nhẹt nhiều khi tới mấy h sáng lận, hồi đầu khó chịu kinh khủng, nhưng sau mới hiểu ox cũng k dễ dàng khi khi phải uống say vì ngày thứ 2 đầu đau và khó chịu, rồi ox mình kêu cai thuốc lá từ 2 năm trước mà có cai được đâu, vì hoàn cảnh cv toàn tiếp túc với những ng hút thuốc lá thôi ah. Mình tuy không thích , k vui nhưng cũng đành phải thông cảm thôi.