TIN TÀI TRỢ.

Chán chồng!!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.65K Lượt đọc
  • 18 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ có ai như em ko?
    Trừ những ngày rụng trứng còn lại hầu như ko có nhu cầu vk ck. Nhìn thấy ck dửng dưng như chó thấy thóc ấy, thậm chí còn khó chịu với nhiều hành động của ổng 😒

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 702 Bài viết

• 426 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn nên nói với chồng về cảm xúc và suy nghĩ của mình ơn là nên topic nói vì sẽ chẳng ai ở trong hoàn cảnh của bạn để có lời khuyên đầy đủ cả! Chúc vợ chồng bạn sớm tìm được giải pháp cho tâm trạng hoặc cảm xúc của bạn.
    CHƯA GẶP THÌ CHỨA CHAN, GẶP RỒI THÌ CHÁN CHƯA
    • 60 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

vợ chồng sống với nhau lâu ngày dễ gây chán cho nhau, 2 bạn nên cùng đi đi dã ngoại để thay đổi cảm xúc nhé
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thật ko biết phải nói thế nào ấy. Nhiều khi ck cứ cố tạo cảm giác gần gũi nhưng đầu óc mình ko tập trung, ko có cx. Có khi nào là do suy giảm nội tiết tố sau sinh 😔. Có mom nào rơi vào tình trạng như mình ko?
    • 544 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

Chán thì bỏ.chúc bạn sớm bỏ đc ổng ck
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 102 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Có thể do bạn bị giảm nội tiết tố nữ, có người bị lúc mang thai, có người thì bị sau khi sinh em bé, mình đã từng bị, nhưng tầm 6 tháng là đỡ.
    • 401 Bài viết

• 1,367 Được cảm ơn

Do hôn nhân ko tình yêu thôi cô cô ạ :-s
    問世間情是何物 - Thế gian hỡi, Tình là chi?
    直教生死相許 - Khiến ta sống chết chỉ vì Hứa ngôn
    天南地北雙飛客 - Lữ khách Nam Bắc thả hồn
    老翅幾回寒暑 - Đến khi mỏi cánh hàn ôn nhớ về
    歡樂趣, 離別苦 - Khi hoan lạc, lúc chia lìa
    就中更有痴兒女- Hài nhi nguyện kết tình si suốt đời...
    Giai nhân WTT-1 Giai nhân WTT-2Giai nhân WTT-3
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 2 năm
    • 263 Bài viết

• 136 Được cảm ơn

Các mẹ cứ đẻ hai đứa, cả ngày đi làm tối về tối mặt tối mũi thì chả còn hơi sức đâu
    • 2,186 Bài viết

• 6,028 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    1 cái lạ bằng tạ cái quen đấy
    • 112 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ck kiếm nhiều tiền mang về là lại khoái nhau thôi!
    • 101 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình thì nghĩ là do sau sinh chăm con mệt mỏi cảm giác không thích gần chồng, với lại có thể do chồng bạn không có sự chia sẻ trong cuộc sống hàng ngày nên tình cảm của bạn vơi dần, bạn không còn cảm xúc với ck nên ko muốn gần gũi
    Viêm tai giữa là gì, cách chữa viêm tai giữa ở người lớn và chữa viêm tai giữa ở trẻ em bạn đã biết chưa
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenhoaithu01 Xem bài viết
    Các mẹ có ai như em ko?
    Trừ những ngày rụng trứng còn lại hầu như ko có nhu cầu vk ck. Nhìn thấy ck dửng dưng như chó thấy thóc ấy, thậm chí còn khó chịu với nhiều hành động của ổng ������
    Bạn thử tìm hiểu xem trong tình dục có sự thăng hoa không? có hòa hợp không? chồng có đổi các tư thế mới lạ làm bạn ngạc nhiên không? Nếu các cách mà bạn vẫn không có cảm giác thì có lẽ...
    Bạn nên đi du lịch kiếm nơi yên tỉnh thay đổi không khí và lắng nghe cảm nhận bản thân mình thật sự muốn gì sau đó hãy quyết định cho chính mình.
    Cuộc sống có bao lâu mà hững hờ cam chịu
    No Pain No Gain
    No Feeling No Sex
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mình nè, mà bạn xem lại có phải do nhiều áp lực vô hình ko. Như mình thì có con nhỏ 1 tuổi lại hay ốm vặt nên rất lu bu, rồi dạy cho bé lớn học, mình đi làm ngồi vp cả ngày về mỏi nữa, rồi ở bên cạnh nhà ck cũng ko đc thoải mái, ck thì hay đi làm về trễ ko phụ giúp việc nhà đc,... Đủ thứ vấn đề làm mình thấy ck như thấy nỏ có nhu cầu j nữa, chỉ mong cho con nó ngủ mình ngủ thôi.
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anhlinhnt2012 Xem bài viết
    Có mình nè, mà bạn xem lại có phải do nhiều áp lực vô hình ko. Như mình thì có con nhỏ 1 tuổi lại hay ốm vặt nên rất lu bu, rồi dạy cho bé lớn học, mình đi làm ngồi vp cả ngày về mỏi nữa, rồi ở bên cạnh nhà ck cũng ko đc thoải mái, ck thì hay đi làm về trễ ko phụ giúp việc nhà đc,... Đủ thứ vấn đề làm mình thấy ck như thấy nỏ có nhu cầu j nữa, chỉ mong cho con nó ngủ mình ngủ thôi.
    Giống mình thế, lúc nào cũng thèm ngủ ấy. Đi làm về đến nhà chỉ mong mau chóng lùa bọn trẻ đi ngủ để mình được nghỉ ngơi. Nhiều khi đầu tối vk ck nhấm nháy nhau hẹn mà đến khi con ngủ mình cũng khò khò bgio rồi. Ck dỗi suốt vì ko gọi đc mình dậy 😓
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thì nhìn thấy ck đã ghét, đi làm về muộn ko chăm con ko chơi vs con lương m có 9tr bắt chi tiêu cả nhà và 2 đứa nhỏ còn kêu hoang phí, rồi đi tâm sự vs bạn mình là mình vụng nọ kia, bạn kia mới 1 con có mẹ ck phụ nhưng nghe ck mình có vẻ cảm thông vs bạn ý lắm vì thấy bạn ý khổ hơn vợ nhiều =)) và h thì mình còn ko cả nhớ mặt ck luôn chứ ko nói đến sex, thường thì mình vẫn giả vờ cho có nhưng thực sự thì ko có chút cảm xúc nào
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cái vụ "đến khi con ngủ mình cũng khò khò bgio rồi" giống mình quá, kaka
    • 2,178 Bài viết

• 1,074 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Ly dị, nuôi con hay ở độc thân, ngày trứng rụng thì đến với người tình.
    What should I do next?
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi myltd_1990 Xem bài viết
    Mình thì nhìn thấy ck đã ghét, đi làm về muộn ko chăm con ko chơi vs con lương m có 9tr bắt chi tiêu cả nhà và 2 đứa nhỏ còn kêu hoang phí, rồi đi tâm sự vs bạn mình là mình vụng nọ kia, bạn kia mới 1 con có mẹ ck phụ nhưng nghe ck mình có vẻ cảm thông vs bạn ý lắm vì thấy bạn ý khổ hơn vợ nhiều =)) và h thì mình còn ko cả nhớ mặt ck luôn chứ ko nói đến sex, thường thì mình vẫn giả vờ cho có nhưng thực sự thì ko có chút cảm xúc nào
    Chán nhỉ, cái gì cũng vk. Ck mình thì ko keo kẹt nhưng ghét nhất khoản ko chơi ko dạy dỗ con. Đến lúc nó hư chút là đổ thừa cho người khác ko biết dạy dỗ. Cạn lời luôn
    • 3,221 Bài viết

• 1,083 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi myltd_1990 Xem bài viết
    Thế chồng ko đưa em đồng nào à, hoặc tiền ông í thì để làm gì ??? hay lại ko cho em biết nốt ???
    Hay là lại cái kiểu, tiền vợ vợ cứ phải chi hết, tiền anh anh làm gì thì làm...
    Còn nếu mà tiền ông í gửi tiết kiệm, đứng tên cả vợ cả chồng, hoặc ông í, mua đất làm nhà đứng tên cả vợ cả chồng thì ok, thu vén 9tr cũng làm gì tới nôi, căn bản là em ở quê hay thành phố, nhà bao nhiêu người...chứ 9tr ở quê thì thoải mái nha
    Tôi chọn hạnh phúc !!!