TIN TÀI TRỢ.

Cấy que tránh thai xong bị giảm ham muốn và khô hạn phải làm sao ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 805 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chào mọi người,
    Em năm nay 28t, đã lấy ck đc gần 2 năm và có 1 con 1 tuổi. Do muốn kế hoạch vài năm nữa mới sinh thêm bé nên em vừa thử sử dụng biện pháp tránh thai bằng phương pháp cấy que. Sau khi cấy que em thấy tác dụng phụ rõ rệt mà trc đó bác sĩ cũng báo trước đó là bị giảm ham muốn và khô hạn hơn ạ. Mà bt thì nhu cầu của e cũng k cao qá đâu ạ, trọng phạm vi rất bt thôi mà còn ít hơn so với ck. Bây giờ còn giảm đi nữa thì em lại thấy lo lắng ạ, vì em biết cái chuyện này nó cũng rất quan trọng trong đời sống vợ chồng. Mà khi nào hòa hợp đc chuyện đấy e cũng thấy ck yêu mình nhiều hơn. Mà giờ qh e cũng khó đạt đc cực khoái hơn trc. ko thấy có nhu cầu, và khô hạn hơn, Que tránh thai này có hạn 3 năm sau mới tháo, e ko muốn để tình trạng này diễn ra trong 3 năm đc ạ. Cũng vì ck, vì bản thân e và đời sống hp vợ ck.
    Các chị các mẹ ai có kinh nghiệm biết cách gì để cải thiện việc này ko ạ? Xin chia sẻ giúp em với. Em cảm ơn rất nhiều.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 606 Bài viết

• 171 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    bạn xem inbox, kn nhà mình