cần một một người chia xẻ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.45K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

chào cả nhà.
    Mỗi cây mỗi hoa. Mỗi nhà mỗi cảnh
    Nhà tôi thì hai vợ chồng không có mâu thuẫn.hợp nhau trong làm ăn và nuôi dậy con cái
    Chỉ có điều chuyện xxx thì ko hợp nhau. Tôi là người mạnh trong chuyện này còn vợ thi
    Trái lại. Có khi cả tháng cũng ko có nhu cầu mặc dù tôi luôn chủ động nhưng cũng chỉ
    Làm cho qua. Nhiều lúc thấy cs nhàm chán và bí bách lắm
    Nhiều lúc cũng muốn ra ngoài giải toả tâm lý nhung lại ngại. Chẳng lẽ cứ nhịn mãi thì laị sợ
    Để lâu ko dùng nó hỏng thì tiếc.
    Các mẹ cho bố cháu lời khuyên nhé. Năm nay bố cháu mới có 37t

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 37 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bolatatca12 Xem bài viết
    chào cả nhà.
    Mỗi cây mỗi hoa. Mỗi nhà mỗi cảnh
    Nhà tôi thì hai vợ chồng không có mâu thuẫn.hợp nhau trong làm ăn và nuôi dậy con cái
    Chỉ có điều chuyện xxx thì ko hợp nhau. Tôi là người mạnh trong chuyện này còn vợ thi
    Trái lại. Có khi cả tháng cũng ko có nhu cầu mặc dù tôi luôn chủ động nhưng cũng chỉ
    Làm cho qua. Nhiều lúc thấy cs nhàm chán và bí bách lắm
    Nhiều lúc cũng muốn ra ngoài giải toả tâm lý nhung lại ngại. Chẳng lẽ cứ nhịn mãi thì laị sợ
    Để lâu ko dùng nó hỏng thì tiếc.
    Các mẹ cho bố cháu lời khuyên nhé. Năm nay bố cháu mới có 37t
    Anh nên nhìn dòng chữ đỏ kia, đó mới là đáng quý, còn chuyện x thì do sinh lý, bạn hãy cởi mở và chia sẽ với chị vợ, hỏi xem nguyên nhân tại sao, có nhiều trường hợp do làm công việc hàng ngày quá mệt khiến chị vợ quá mệt ko muốn x, nằm xuống giường chỉ muốn đi ngủ. Phụ nữ có con nhỏ hay gặp tình trạng này lắm anh à.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 555 Bài viết

• 432 Được cảm ơn

Vợ anh giống em thật, hihi..em cũng chẳng có nhu cầu, không có càng thích, nhưng nếu chồng muốn cũng đáp ứng dc, chứ chưa bao giờ chủ động vì không có ham muốn, chẳng biết tại sao nữa, không biết chồng có thấy chán như anh không,hic.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nói chuyện mãi rồi vẫn vậy. Đêm khều mãi cũng ko dậy.....thế mới buồn chứ
    • 603 Bài viết

• 195 Được cảm ơn

theo mình nghỉ là chuyện đó chỉ ở 1 số ít thôi chứ hầu hết vẫn bình thường mà chắc là vợ bạn làm công việc nhiều nên chuyện gần gủi chồng cũng kém ham muốn hay là sinh lý yếu cũng là nguyên nhân nhưng nguyên nhân chính là bạn hảy thông cảm cho cô ấy đừng vì thế mà tính đi để giải sầu nếu bạn nghỉ vậy thì vợ bạn sẽ nghĩ bạn như thế nào mình thấy ở ngoài xã hội hiện giờ mấy con mẹ góa chồng bây giờ nó cần nhiều khoản ở đàn ông mà nhất là cần tiền sau đó mới cần tình nhưng tiền không có thì tình nó cũng cao chạy xa bay thôi
    • 21 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

chuyện đó có nhiều cách giải quyết mà...chứ gia đình mới là quan trọng,nhỡ có chuyện gì thì zoi cứu anh a
    • 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Là khó ở chỗ cách giải quyết thôi. Cũng có mấy bạn gửi thư nhưng mình đang khó nghĩ quá..
    • 301 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Theo em chắc tại chị mệt mỏi với công việc thường ngày đó. Mất nhièu thời gian cho công việc, gia đình, con cái không có thời gian lo cho bản thân, nằm xuống chỉ muốn "yên nghỉ"...hii..hii.. Anh thử vài biện pháp bên dưới xem sao nha:

1. Làm viẹc nhà giúp vợ từ nay đến cuối tuần (lấy lý do mừng 20/10) -- > vợ được nghỉ ngơi --- > có sức khỏe.

2. Tặng vợ phiếu massage/ spa (cũng lý do 20/10) --- > thư giãn, làm đẹp

3. Tặng vợ đồ ngủ sex 1 chút và thể hiện mong muốn được ngắm chị

4. Gửi con về nội/ ngoại 1, 2 ngày --- > ở nhà hưởng thụ hoặc đi đâu đó du lịch, gần/ xa tùy ý

== > Khi có được sức khỏe, được làm đẹp --- > chị sẽ tự thấy mình hấp dẫn và sẽ muốn được người "thưởng thức" ngay í mà

Lúc trước vừa sinh con xong, em cũng vậy tháy mình mệt mỏi, body thì xấu tệ, mỗi tối chỉ muốn được "yên thân" thôi, nhưng thân càng yên thì càng buồn tủi...huhuuuu...

Chúc anh chị hạnh phúc!
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,716 Bài viết

• 2,375 Được cảm ơn

Cho vợ bạn đọc topic này đi
    ...phi thương...bất cưới ...
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 665 Bài viết

• 852 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenthicatanh Xem bài viết
    Theo em chắc tại chị mệt mỏi với công việc thường ngày đó. Mất nhièu thời gian cho công việc, gia đình, con cái không có thời gian lo cho bản thân, nằm xuống chỉ muốn "yên nghỉ"...hii..hii.. Anh thử vài biện pháp bên dưới xem sao nha:

1. Làm viẹc nhà giúp vợ từ nay đến cuối tuần (lấy lý do mừng 20/10) -- > vợ được nghỉ ngơi --- > có sức khỏe.

2. Tặng vợ phiếu massage/ spa (cũng lý do 20/10) --- > thư giãn, làm đẹp

3. Tặng vợ đồ ngủ sex 1 chút và thể hiện mong muốn được ngắm chị

4. Gửi con về nội/ ngoại 1, 2 ngày --- > ở nhà hưởng thụ hoặc đi đâu đó du lịch, gần/ xa tùy ý

== > Khi có được sức khỏe, được làm đẹp --- > chị sẽ tự thấy mình hấp dẫn và sẽ muốn được người "thưởng thức" ngay í mà

Lúc trước vừa sinh con xong, em cũng vậy tháy mình mệt mỏi, body thì xấu tệ, mỗi tối chỉ muốn được "yên thân" thôi, nhưng thân càng yên thì càng buồn tủi...huhuuuu...

Chúc anh chị hạnh phúc!
    Bạn bỏ nhiều thời gian comment cho chủ topic, nhưng mình nghĩ mấy thứ này chủ topic không cần, cần là cần người.."chia xẻ" cái khó kia cơ, chứ không cần hướng giải quyết với vợ đâu...đọc kỹ thì hiểu ý đồ...
    hMt5p7 q1Ifp7
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 684 Bài viết

• 474 Được cảm ơn

Chia SẺ : mới đúng nhé

nick mới chẳng có gì để sẻ chia
    • 720 Bài viết

• 647 Được cảm ơn

Chia xẻ ^^. Nghi án lên đây để câu các mợ, các thím
    • 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huyen_mtk Xem bài viết
    Bạn bỏ nhiều thời gian comment cho chủ topic, nhưng mình nghĩ mấy thứ này chủ topic không cần, cần là cần người.."chia xẻ" cái khó kia cơ, chứ không cần hướng giải quyết với vợ đâu...đọc kỹ thì hiểu ý đồ...
    Bạn thấy tôi có ý đồ gì mà bạn bảo đọc kĩ thì hiểu. Tôi ghi rất rõ ở tiêu đề rồi đấy ạ
    (cần 1 người chia sẻ). Tôi dám nói là tôi không có ý đồ gì khuất tất cả.
    Và cũng nói thêm với bạn la trên diễn đàn này không phải người nào nói tốt, nói hay thì đã là người tốt
    Tôi dám nói tôi tốt hơn rất nhiều người nhưng. ....chưa được bằng bạn
    • 24 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mevaconmeo Xem bài viết
    Vợ anh giống em thật, hihi..em cũng chẳng có nhu cầu, không có càng thích, nhưng nếu chồng muốn cũng đáp ứng dc, chứ chưa bao giờ chủ động vì không có ham muốn, chẳng biết tại sao nữa, không biết chồng có thấy chán như anh không,hic.
    Thôi thì chị hỏi thằng chồng lun coi có chán hem, chứ em là em cũng vậy dù em mới cưới và cũng hem có ham muốn chuyện đó, hic hic. Hỏi chồng thì ảnh nói chắc do chồng không làm em có cảm hứng, hic
    • 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi doreamon_86 Xem bài viết
    Chia xẻ ^^. Nghi án lên đây để câu các mợ, các thím
    Bạn nên nghĩ kĩ trước khi trả lời nhé. Tôi không câu ai cả nhé,
    Đọc tiêu đề rõ như vậy rồi còn nghi án gì nữa. Tôi đang có nhu cầu và tôi trưng biển. thế thôi
    • 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhiepanhnghiepdu Xem bài viết
    Chia SẺ : mới đúng nhé

nick mới chẳng có gì để sẻ chia
    Tôi có thứ để sẻ chia nhung không chắc bạn dùng được
    • 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn nữ trên 35 tuổi ở HN không vướng bận gia đình có nhu cầu thì nt số này 01642681553
    Rõ ràng mạch lạc. Không ý đồ.và càng không phải là nghi án
    • 555 Bài viết

• 432 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi luxabulumchum Xem bài viết
    Thôi thì chị hỏi thằng chồng lun coi có chán hem, chứ em là em cũng vậy dù em mới cưới và cũng hem có ham muốn chuyện đó, hic hic. Hỏi chồng thì ảnh nói chắc do chồng không làm em có cảm hứng, hic
    Lúc mới cưới về thì mình còn ham muốn chứ từ sau khi có con xong ko còn muồn gì nữa, vào giường chỉ muốn ngủ, vì thấy mình mệt mỏi lắm, chắc tại sức khỏe xuống dốc, nhiều lúc mình nghĩ vc với nhau mà ko có xxx chắc thích lắm đó, haizz, nhưng nếu chồng đòi hỏi mình cũng đáp ứng dc chứ ko từ chối, vì đàn ông ko thể kiêng chuyện đó dc
    • 2,465 Bài viết

• 4,141 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bolatatca12 Xem bài viết
    Bạn nữ trên 35 tuổi ở HN không vướng bận gia đình có nhu cầu thì nt số này 01642681553
    Rõ ràng mạch lạc. Không ý đồ.và càng không phải là nghi án
    ôi dồi ság trưg như đèn pha thế kia mà các mẹ cứ bẩu ''nghi án''
    lại còn lọ mọ còm men khuyên khuyên nhủ nhủ nữa chứ

Nam Mô Đại Từ Đại Bi Quán Thế Âm Bồ Tát
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,716 Bài viết

• 2,375 Được cảm ơn

Thế thì ghi luôn : cần 1 người để xẻ thịt cho mọi người đỡ hiểu sai...
    ...phi thương...bất cưới ...
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2