Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ thông thái ui - may đầm công sở ở đâu rẻ mà đẹp ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.69K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên tích cực 2015
    • 10 năm
    • 289 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

E làm văn phòng nên e rất thích mặc đầm công sở, kiểu đơn giản, chất liệu vải thoáng mát. Mấy cái đầm của e mặc cũ cả rùi (tiền công + vải nơi e may là từ 230k-260k 1 bộ) bi giờ người ta nghỉ lun ko may nữa. E mún may tiếp mà ko bít may ở đâu, các mẹ bít chỗ nào may đẹp giá tốt chia sẽ cho e với nhé, khoảng 300 - 350k cũng đc, cam on các mẹ nhìu nhìu ạ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,291 Bài viết

• 2,344 Được cảm ơn

Bạn ra Taka plaza ở 102 Nam. Ky Khởi Nghĩa, quận 1. Ở đó đang sale đầm có 100k 1 cái, lúc nào cũng đông nghẹt.
    Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui
    • Thành viên tích cực 2015
    • 9 năm
    • 2,027 Bài viết

• 2,592 Được cảm ơn

Bạn ở HN hay ở đâu?
    Các bác cho em hỏi: Lấy nhầm chồng rồi có lấy lại đc ko???
    • 1,332 Bài viết

• 2,660 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình muốn hỏi đại chỉ may đồ côgn sở đẹp tại HN, mình hay may trên Hoà Mã nhưng toàn cả tháng mới đc lấy, ở đâu may đẹp và rẻ các mẹ, ở Hoà Mã công quần âu là 20k, áo dạ dài 2 lớp là 1tr, đầm mùa hè là 350k, mùa đông dài tay là 400k ... Đắt quá !
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chào bạn,
    Shop mình mới khai trương được 1 tháng ! mình chuyên cung cấp tất cả các mẫu đầm công sở hợp thời trang và vóc dáng.
    Chỉ cần bạn cho số đo mình co thể cho bạn biết ngày bạn sẽ mặc vừa với size nào?
    Bạn ủng hộ mình thử nhé! không đẹp không lấy tiền bạn luôn. .