TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ Sài Gòn ơi, mua bàn làm việc ở đâu bi giờ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.54K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 217 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

VC em đang cần gấp một cái bàn làm việc nhưng không biết nên mua ở đâu. Bàn bằng ván ép, kiểu đơn giản thế này thui:
    bannhanvien2

Mẹ nào biết thì chỉ giúp em nhé! Chú thích là em chỉ mua bàn giá dưới 500k thui, vì VC em ở trọ nên cũng không cần loại quá "sang" đâu ạ :Smiling: Cảm ơn các mẹ nhé!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 475 Bài viết

• 116 Được cảm ơn

Su nhớ lúc trước mua 1 cái bàn giống giống như vậy mà không có hộc tủ giá 230k, tiệm đó nằm trên đường Bạch Đằng, khúc có tiệm bánh Đức Phát, ngay cạnh cây cầu nhỏ nhỏ. Tiệm cũng dễ nhận biết lắm, nó nằm thụt xuống so với mặt đường 1,5m hay 2m gì đó.
    Sẵn tiện giới thiệu luôn chỗ bán đồ nội thất giá rẻ. Tiệm Phương Thảo nằm trên đường Phan Đình Phùng. Nếu từ cầu Kiệu đi xuống thì nó nằm bên tay trái. Su nhớ đi vòng vòng mấy tiệm nội thất ở Q1, Q3, nhà xinh hỏi giá mấy bộ salon góc cũng tầm 13tr-16tr, mug chỗ này bán có 6tr. Su cũng nghĩ tiền nào của đó nhưng mà bên ngoài nhìn vào thì hong biết đâu, vẫn đẹp mà sang lắm.
    mkd3teg3
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 217 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Có tiệm nào ở q.10 không ạ? Em thấy đường Ngô Gia Tự khá nhiều tiệm nhưng không biết nên vào chỗ nào
    • 217 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Còn ai tư vấn giúp em không nhỉ?
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mún mua bàn làm việc bạn kích vào đường linh này nhé đây là trang phân phối chính thức bàn làm việc của hòa phát nhé: http://hoaphat.net.vn/categories/B%C...-vi%E1%BB%87c/
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn mua được bàn làm việc chưa vậy
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bàn làm việc giá chỉ 536k
    1413167395729_G39

bạn có thể xem thêm tại đay nhe
    http://www.noithatonline.com/ban-lam...ESC#goods_list

Còn có các loại bàn sinh viên chỉ 300k,