TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ ơi, chồng về quá muộn mà lại nói dối thế này thì nên hiểu thế nào đây???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.05K Lượt đọc
  • 31 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 85 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Em chào các chị,
    Em hiện đang xa nhà nên có bất cứ chuyện gì là cứ hay suy diễn, nghĩ ngợi linh tinh, mong các mẹ sáng suốt cho em lời khuyên với.
    Tính đến ngày hôm nay tụi em đã cùng nhau cuộc hành trình của hôn nhân được 8 năm rồi ah, nhưng thực ra trừ đi quảng thời gian em đi du học và anh đi công tác thì có lẽ 2 vc chỉ thực sự sống cùng nhau được 1/2 thời gian đó thôi. Em hiện đang đi công tác xa nhà, còn hơn 3 tháng nữa em mới về nhà với chồng con được. 20/10 vừa rồi em có nhắn tin cho anh online, anh chẳng trả lời em, em gọi điện về nhà bà và con em bảo anh đi đá bóng. hôm sau em gọi điện về, bà bảo sáng 21/10 khoảng 2am anh mới về nhà. Em gọi điện hỏi anh, anh bảo đi đá bóng rồi đi uống beer với đội bóng khoảng 11h30 về. Em hỏi anh có làm gì có lỗi với vợ ko? anh bảo ko. Em chẳng biết nói gì nữa, vậy là anh đã nói dối em, anh bảo em 11h30 anh về mà thực sự là gần 2am anh mới về. Các bác nam trong diễn đàn này ơi, cho em hỏi chút: liệu các bác có bao giờ nhậu với bạn bè đến tận 2am ở ngoài quán ko ah? hay có bao giờ đi hát karaoke lành mạnh đến tận 2am ko ạ? Em hoang mang qua. Em vốn rất tin tưởng chồng, nhưng đến lúc này không biết phải nghĩ thế nào nữa. Em đi được 40 ngày rồi thì bà ở cùng bảo khoang hơn 10 ngày chồng em đi đến hơn 11pm mới về. Ôi, em phải nghĩ thế nào đây các bác, giúp em sáng suốt với.
    Em vừa phải uống 1 chút mới có can đảm tâm sự với mọi người, nếu câu chữ có gì lủng củng, dài dòng mong mọi người lượng thứ,. Thông cảm với tâm trạng ngừoi đi xa.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,780 Bài viết

• 5,290 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jasmine77 Xem bài viết
    Em chào các chị,
    Em hiện đang xa nhà nên có bất cứ chuyện gì là cứ hay suy diễn, nghĩ ngợi linh tinh, mong các mẹ sáng suốt cho em lời khuyên với.
    Tính đến ngày hôm nay tụi em đã cùng nhau cuộc hành trình của hôn nhân được 8 năm rồi ah, nhưng thực ra trừ đi quảng thời gian em đi du học và anh đi công tác thì có lẽ 2 vc chỉ thực sự sống cùng nhau được 1/2 thời gian đó thôi. Em hiện đang đi công tác xa nhà, còn hơn 3 tháng nữa em mới về nhà với chồng con được. 20/10 vừa rồi em có nhắn tin cho anh online, anh chẳng trả lời em, em gọi điện về nhà bà và con em bảo anh đi đá bóng. hôm sau em gọi điện về, bà bảo sáng 21/10 khoảng 2am anh mới về nhà. Em gọi điện hỏi anh, anh bảo đi đá bóng rồi đi uống beer với đội bóng khoảng 11h30 về. Em hỏi anh có làm gì có lỗi với vợ ko? anh bảo ko. Em chẳng biết nói gì nữa, vậy là anh đã nói dối em, anh bảo em 11h30 anh về mà thực sự là gần 2am anh mới về. Các bác nam trong diễn đàn này ơi, cho em hỏi chút: liệu các bác có bao giờ nhậu với bạn bè đến tận 2am ở ngoài quán ko ah? hay có bao giờ đi hát karaoke lành mạnh đến tận 2am ko ạ? Em hoang mang qua. Em vốn rất tin tưởng chồng, nhưng đến lúc này không biết phải nghĩ thế nào nữa. Em đi được 40 ngày rồi thì bà ở cùng bảo khoang hơn 10 ngày chồng em đi đến hơn 11pm mới về. Ôi, em phải nghĩ thế nào đây các bác, giúp em sáng suốt với.
    Em vừa phải uống 1 chút mới có can đảm tâm sự với mọi người, nếu câu chữ có gì lủng củng, dài dòng mong mọi người lượng thứ,. Thông cảm với tâm trạng ngừoi đi xa.
    Chắc em sinh năm 77 à ? Nên mạn phép gọi A nhé. Chuyện nhậu nhẹt và tán chuyện đến khoảng 1am sáng thì có thể em ơi. Nếu lũ đàn ông không với nhau mà có quán nào chứa thì vẫn ngồi được em ạ. Ngày xưa bọn anh từng đi Tenis đến 22h rồi ngồi nhậu đến tầm giờ đó đấy. Tất nhiên thì cũng thỉnh thoảng và tùy hứng khởi của các thành viên trong nhóm ngày hôm đó. Các Bà hỏi chuyện gì mà lắm thế, thôi thì trên trời dưới biển là có hết, Tâm sự người lính trẻ....

Em ơi, em cứ phải bình tĩnh trước đã. Em có nắm được bằng chứng chính xác nào là Anh ấy "hư" không ?? Không mà và hơn nữa A ấy đã lấy danh dự ra trả lời rùi. Đừng có lo sốt vó lên thế em ạ, Đan ông cũng có lúc sa đà vào chuyện nhậu nhẹt, chỉ thế thôi em nhé, Hãy PHẠT chồng tội vậy thôi, đừng suy nghĩ miên man thêm, suy diễn ra khía cạnh khác nữa nghe.

Lạc quan và tin tưởng lên em ạ, Tình cảm vợ chồng lâu dài là quan trọng em ạ, nên thẳng thắn và nói nhẹ nhàng với nhau. Mong rằng suy diễn của em là SAI nhé.
    Thân
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 361 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

Đi karaoke đều là lành mạnh đấy chứ bạn, còn ông nào muốn "không lành mạnh" thì tùy tình hình. Với lại quan trọng là bạn tin tưởng ở ông xã thế nào thôi, chứ ông ý có "hư" rồi vẫn về nhà tầm sớm và có lý do hợp lý thì bạn cũng chịu phải ko. Hehe gì thì gì ông xã của bạn cũng đang trong tình trạng "ngựa xổ lồng" tạm thời, thôi công tác nhanh mà về nhốt lại.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 85 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Đọc xong comment của các bác em cũng cảm thấy đỡ stress rồi. Đúng là vợ chồng sống phải tin tưởng nhau chứ cứ suy diễn thì đau đầu lắm. Em vừa nhận được confirm của 1 em cùng cơ quan rồi, nhưng ghét cái là anh nhà em lại ko nói thật với vợ, tận 2h sáng mới về mà lại bảo vợ khoảng 11h hơn anh đã về rồi. Vụ nói dối này chắc tại ngại vợ lo nhưng có biết đâu càng nói dối kiểu đó vợ càng stress :Sad:, càng đặt nhiều câu hỏi. Thôi các bác nam rút kinh nghiệm nhé, cứ thẳng thắn nói thật với vợ, chứ vòng vo là mệt lắm ạ.
    Rất cảm ơn các bác.
    • 3,464 Bài viết

• 23,084 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đọc xong comment của các bác em cũng cảm thấy đỡ stress rồi. Đúng là vợ chồng sống phải tin tưởng nhau chứ cứ suy diễn thì đau đầu lắm. Em vừa nhận được confirm của 1 em cùng cơ quan rồi, nhưng ghét cái là anh nhà em lại ko nói thật với vợ, tận 2h sáng mới về mà lại bảo vợ khoảng 11h hơn anh đã về rồi. Vụ nói dối này chắc tại ngại vợ lo nhưng có biết đâu càng nói dối kiểu đó vợ càng stress :Sad:, càng đặt nhiều câu hỏi. Thôi các bác nam rút kinh nghiệm nhé, cứ thẳng thắn nói thật với vợ, chứ vòng vo là mệt lắm ạ.
    Rất cảm ơn các bác.
    Nghe toàn bác trai an ủi nên thấy yên tâm rồi hả mẹ nó. Kiểu gì cũng vẫn phải đề cao cảnh giác nhé. Các bác trai cứng rắn nhưng dễ mủi lòng lắm đấy, nhất là xa vợ lâu ngày không ai quản lý.
    Yêu lắm 2 công chúa và hoàng tử bé của mẹ :Rose::Rose::Rose:
    ScMdVcVScMdp7
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,780 Bài viết

• 5,290 Được cảm ơn

Rất cảm ơn các bác.
    Thiệt tình thì mình thẳng thắn góp ý mong bạn đừng giận, Có lẽ bạn đe nẹt Anh xã quá nên CHÀNG ngại không dám thẳng thắn với bạn đây. AX bạn cũng không thể mường tượng được là nói dối sẽ khiến bạn stress thế đâu vì lúc đó nói dối cho qua chuyện và không bị vợ soi mói và "lên cơn tam bành" đấy.

Smile..Tớ cũng sợ bà xã Vặc cho nên thỉnh thoảng cũng phải dùng "lời nói dối chân thật" mà.:Laughing::Laughing::Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 336 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Lo xa quá là xa em ơi.......vợ anh thì cứ...vô tư đi....TIN TƯỞNG nhau là chính mà ...yêu nhau bao nhiêu năm, tính tình thế nào phải nắm rõ chứ.....cứ lo thế có mà ...LO CẢ NGÀY....
    ....:X:X:X...chung tình nhất trong những kẻ đa tình....:X:X:X....
    • 5,207 Bài viết

• 398 Được cảm ơn

Em chào các chị,
    Chị ơi em thấy chuyện đàn ông đi nhậu tới 2h sáng là có đấy chị ạ, vì em rút kinh nghiệm từ vợ chồng em mà ra. Lúc trước em cũng có suy nghĩ như chị vì em nghĩ khuya như vậy thì làm gì có ai ngồi nhậu làm gì chắc là các ông ấy đi đâu vớ vẩn. Nhưng có vài lần tổ chức nhậu nhà em thì hỡi ơi các ông ấy 888 còn hơn đàn bà, chuyện nọ chuyện kia lôi hết ra 888 đến tận 3h sáng. Còn việc anh ấy nói dối chị là vì anh ấy không muốn chị lo lắng khi anh ấy về muộn mà thôi:Smiling:Chị đừng suy nghĩ nhiều nhé, em thấy chuyện chưa có gì đâu. Tất nhiên đàn ông xa vợ thì hay đi nhậu nhẹt là chuyện bình thường rồi
    :Rose:Mẹ yêu nhất mỗi khi con cuời:Rose:sigpic95163_1

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 484 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi OM_GG Xem bài viết
    Thiệt tình thì mình thẳng thắn góp ý mong bạn đừng giận, Có lẽ bạn đe nẹt Anh xã quá nên CHÀNG ngại không dám thẳng thắn với bạn đây. AX bạn cũng không thể mường tượng được là nói dối sẽ khiến bạn stress thế đâu vì lúc đó nói dối cho qua chuyện và không bị vợ soi mói và "lên cơn tam bành" đấy.

Smile..Tớ cũng sợ bà xã Vặc cho nên thỉnh thoảng cũng phải dùng "lời nói dối chân thật" mà.:Laughing::Laughing::Laughing:
    Đúng đấy nhiều khi tớ cũng phải áp dụng cái chiêu này, nói chung đôi khi cũng biến hóa đi một chút thôi, chắc không có vấn đề gì đâu, vì nếu nói thật là đi nhậu đến 2 am thi chắc là vợ cũng cong lên mà. Cứ hỏi lại chồng xem, nếu biết vợ biết rồi thì cũng khai thật ngay thôi mà
    Failure doesn't mean that you don't have abilities , but simply that you haven't had success.
    Failure doesn't mean that we get rid of yourself, but simply that we need a better will.

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có gì má phải buồn .đàn ông vắng vợ như chim sổ lồng nói vậy thôi như bọn anh đây nhiều khi bàn công việc xong mệt quá cùng nhau đi xông hơi mát xa đi nhậu nếu gặp đối tác thích tá lả thì lại phải ngồi nhiều lúc tận 2,3h là bình thường nhưng phải gọi điện cho bx biết nói thẳng và thật về nhà còn được vợ yêu cơ đấy.quan trộng là hiểu nhau
    nhunghuou_hatinh@yahoo.com.vn - 0948931568
    Chuyên cung cấp nhung hươu, cao các loại đảm bảo chất lượng.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 253 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

bạn đừng lo lắng quá. Ax bạn nói dối để tránh phải giải trình với bạn ấy mà, nhưng cũng răn đe hắn, mẹ đi công tác thì bố phải chăm con chứ đừng đổ hết cho bà, các ông ấy sinh hư
    Mình nghĩ lần sau bạn đi công tác về thì nên giao việc day con cho Ax để bớt có thời gian đi khuya
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 25 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Em chào các chị,
    Ông xã nhà 77 này chắc hơn tuổi vợ thế là băm nhăm gì đấy rồi, mà 20/10 đi đá bóng chứng tỏ độ mê bóng bánh chả kém nhà này là bao. Nếu ko ngại thì nhà 77 giới thiệu anh xã qua đội bóng bên nhà VôGiaCư thì ko những 2am mà tận 4am luôn:Laughing:.

VGCư có dạo toàn trời rét căm căm mà 21h00 mới đi đá bóng (có người bảo điên, mà có khi điên thật:Laughing, xong tầm 23h00, rủ nhau đi uống bia đêm, có khi rượu (nếu cao hứng) tận 2-3 giờ sáng (bảo bà xã khóa cửa ngoài, lúc mình về đã ngủ tít mít). Sáng hôm sau vợ hỏi hồi đêm mấy giờ về, mình toàn nói dối (đáng yêu:Laughingcó gần 12 giờ đêm thôi (cho đỡ lo thôi).

Nếu là dân đá bóng hay thể thao nặng thì nói chung ham món bóng tròn hơn bóng méo nên xác suất ngoài luồng thấp (chủ quan), nhưng ko phải là ko có ngoại lệ (nhà 77 lo chưa:Laughing.

Quản lý thời gian chặt chưa chắc đã an toàn đâu nhé mà phải "lạt mềm trói chặt" mới cao tay chứ, hi hi.
    • Đã bị khóa
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 129 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

hiii, em cũng đang trong tâm trạng hoang mang như chị chủ topic nên vào đây tìm sự an ủi, không ngờ là lại thấy đc tia hy vọng chồng mình không đi vớ vẩn như mình suy diễn, hôm 21/10 lão chồng em cũng đi sinh nhật mà đến 2h sáng mới về, đi với hội đó cũng có vẻ là hợp gu, lần nào đi cũng không biết lối về như thế. Em vốn là " Thiên thượng hỏa" năm 79, lại đang mang bầu đứa thứ 2 vừa đi siêu âm về biết là con gái, hiii, thế là 2 gái. nửa đêm thức dậy chưa thấy chồng về gọi đt di động thì lão ấy tắt máy hẳn đi không nghe, thế là em điên tiết quá không ngủ đc nữa. Chờ mãi đến 2h thì chồng cũng về, em xuống mở cửa điên tiết đập nát cái đt của lão ấy rui(đt mới mua chưa đầy 1 tuần). Sáng hôm sau, ôm con về bà ngoại vì nghĩ chắc hắn ta đi gái gú linh tinh. Đang chưa có lời giải đáp mặc dù hắn ta cũng xin lỗi và thề không có chuyện đó nhưng em không tin. Hiii, chả lẽ không tin chồng giờ lại đi tin người ngoài thì cũng vô lý nhỉ?
    Thấy phụ nữ cũng phức tạp thật.... Cảm ơn các anh giai đã tham gia topic này, ít ra thì cũng để em yên tâm phần nào. Thế còn hơn nghĩ là mình có bầu mà chồng đi chơi gái các anh nhở :Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,780 Bài viết

• 5,290 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 270578 Xem bài viết
    hiii, em cũng đang trong tâm trạng hoang mang như chị chủ topic nên vào đây tìm sự an ủi, không ngờ là lại thấy đc tia hy vọng chồng mình không đi vớ vẩn như mình suy diễn, hôm 21/10 lão chồng em cũng đi sinh nhật mà đến 2h sáng mới về, đi với hội đó cũng có vẻ là hợp gu, lần nào đi cũng không biết lối về như thế. Em vốn là " Thiên thượng hỏa" năm 79, lại đang mang bầu đứa thứ 2 vừa đi siêu âm về biết là con gái, hiii, thế là 2 gái. nửa đêm thức dậy chưa thấy chồng về gọi đt di động thì lão ấy tắt máy hẳn đi không nghe, thế là em điên tiết quá không ngủ đc nữa. Chờ mãi đến 2h thì chồng cũng về, em xuống mở cửa điên tiết đập nát cái đt của lão ấy rui(đt mới mua chưa đầy 1 tuần). Sáng hôm sau, ôm con về bà ngoại vì nghĩ chắc hắn ta đi gái gú linh tinh. Đang chưa có lời giải đáp mặc dù hắn ta cũng xin lỗi và thề không có chuyện đó nhưng em không tin. Hiii, chả lẽ không tin chồng giờ lại đi tin người ngoài thì cũng vô lý nhỉ?
    Thấy phụ nữ cũng phức tạp thật.... Cảm ơn các anh giai đã tham gia topic này, ít ra thì cũng để em yên tâm phần nào. Thế còn hơn nghĩ là mình có bầu mà chồng đi chơi gái các anh nhở :Laughing:
    Thôi, Em gọi điện về cho A xã, nựng mấy câu là ok ngay mà. Em chỉ cần đơn giản với A ấy: "Anh ơi, Xã thích di động nào, em đưa tiền cho mà mua..:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:" là xong ngay!! Đàn ông cũng dễ tha thứ cho Vợ lắm..Em cứ yên tâm

Nhưng nói thật, Em nóng tính thật nhỉ..Smile..Chạy thôi kẻo bị Ném đá mất:Sick::Sick::Sick:
    • 5,207 Bài viết

• 398 Được cảm ơn

Thôi, Em gọi điện về cho A xã, nựng mấy câu là ok ngay mà. Em chỉ cần đơn giản với A ấy: "Anh ơi, Xã thích di động nào, em đưa tiền cho mà mua..:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:" là xong ngay!! Đàn ông cũng dễ tha thứ cho Vợ lắm..Em cứ yên tâm

Nhưng nói thật, Em nóng tính thật nhỉ..Smile..Chạy thôi kẻo bị Ném đá mất:Sick::Sick::Sick:
    Hehe, bác này nói khôn nhỉ:Laughing:
    :Rose:Mẹ yêu nhất mỗi khi con cuời:Rose:sigpic95163_1

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,780 Bài viết

• 5,290 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Meheoconde Xem bài viết
    Hehe, bác này nói khôn nhỉ:Laughing:
    Tâm tư của ông chồng thỉnh thoảng bị vợ cáu ấy mà...:Laughing::Laughing::Laughing:. Thực tình bọn đàn ông chúng tớ cũng chỉ mong mấy câu đơn giản vậy thôi. Smile
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 215 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

bác thuê thám tử xem sao cho yên tâm mà làm việc, suy nghĩ lung tung nhiều mệt lứm :Smiling::Smiling:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 89 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình thấy mấy ông hay sĩ diện lắm ,lúc nào cả hội hô :"giải tán_khỏe " thì mấy ông mới về .Ông nào có bản lĩnh lắm mới quyết tâm ra về được .Theo mình thì dù sao nói dối vẫn tốt hơn nói thật ,vì điều đó chứng tỏ ông xã Bạn còn nể nang Bạn ,còn sợ Bạn .
    Nếu ông ta nói :ừ đó ,hai giờ tui mới về thì mình cũng đâu biết làm sao hơn
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 2,413 Bài viết

• 7,677 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tớ cũng đi công tác xa chồng con, lên đây đọc toàn thấy chuyện ngoại tình, chuyện nhu cầu của các ông, nhiều khi thấy phát hoảng vì tính ra chồng bị bỏ đói 6 tháng, nghi ngờ chồng lúc nào cũng thường trực, nhưng rồi phải dẹp đi vì:
    1,Ở xa quá, muốn biết đích xác cũng chẳng được
    2,Có muốn ngăn chặn, cấm đoán cũng chẳng được nếu như thực sự chồng có ý định tòm tem khi vợ đi vắng
    3,Nếu bây giờ mà cứ dằn vặt nghi chồng ăn bánh trả tiền, hoặc ngoại tình thì chỉ là nghi ngờ, sẽ làm mình bị đau khổ vì lúc nào cũgn nghi ngờ, ghen tuông
    4,Đành phải tin chồng trong giai đoạn này, kêu gọi sự tự giác chung thủy của chồng, và tỏ thái độ rõ ràng: Ko chấp nhận sự ngoại tình
    Chồng tớ thì rất sợ tớ ở điểm đã nói là làm, hy vọng ko có chuyện gì xảy ra, chứ nếu mà xảy ra thì lại phải lên đây kêu than mất thôi.
    Vậy nên xác định rõ, ở xa, vợ chồng nên có niềm tin lẫn nhau, duy trì liên lạc đều đặn, kêu gọi sự tự giác của chồng thôi chứ đừng có nghi ngờ dằn vặt làm gì cho thiệt thân.
    • Đã bị khóa
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 129 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

hiiii, anh ơi, hôm nay mới xem bài của anh nhận xét, buồn cười quá vì lão nhà em lại tự ý mua đt mới rùi (mặc dù em vẫn hăm dọa là mua về là em đập tiếp đấy, thế mới liều chứ!). Nói thật là vợ chồng em 78-79 nên cả 2 cũng "Thiên thượng hoả" xảy ra khá nhiều chuyện dù mới lấy nhau 4 năm và gần 2 mẹt con,hehe. Lão tao biết tính em nên nhờn rùi, còn em thì chẳng mấy khi biết nịnh chồng, nhất là lúc đang cáu tiết. Mà biết đâu lão đi linh tinh thật thì hóa ra mình lại bị hớ, hiiiiiii, thà giết nhầm tình huống còn hơn bỏ xót anh ạ. Haha, nói chung lão nhà em gặp em cũng là khổ rồi, bạn em nó cũng nhận xét vậy mà, hiiiiiii. Còn chuyện về nhà bà ngoại thì em đi về đó thường xuyên, không ai ý kiến gì, nói chung không phải vì thế mà sợ chồng giận mình không đón về nữa.
    Lên đây, thỉnh thoảng thấy các anh nhà ta cũng dễ chịu đấy chứ. Theo kinh nghiệm của em thì đúng là nếu muốn nhà cửa yên ấm thì nên hơi sợ vợ một tí, hiiiiiiiii, bọn em thật ra cũng chỉ cần sự bình yên trong tâm hồn thôi, hic, vì bây h xã hội loạn quá mà
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2