TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ làm gì trong trường hợp này?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.01K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 871 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Tối qua em vớ được mấy cái link của 1 đứa gửi cho AX (con bé này làm cùng AX nhà em),em mở ra thì toàn là mấy cái anh sex,chụp phóng to từng góc 1 ý.Lần trước em đã bắt gặp tn của nó gửi cho AX gọi AX em là "Cưng" em đã rất bực mình rồi,nhưng cũng cho qua vì nghĩ có thể là nó đùa gọi vậy thôi(con bé này đã đến thăm mẹ con em hồi em mới sinh rồi). Mấy mẹ có kinh nghiệm giúp em vụ này đi.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 371 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Chị hẹn cô ấy đến nhà chơi, trò truyện, sau đó đưa mấy cái ảnh đó cho cổ xem hỏi em tìm link nào có dc hình này vậy? chỉ cho chị với...Nhớ nhìn xem thái độ của em ấy như thế nào nha...Nhiều người ý tốt như cứ gặp nhau thì toàn đem mấy đề tài "dâm" 1 chút nói mới thấy hứng thú, mình có người bạn học chung với mình và ông xã luôn, gặp nhau là lôi chuyện ấy ra nói khiêu khích, nếu ông xã mình là ko là bạn chung người đó thì chắc cũng suy nghĩ nhiều lắm đấy

p/S: Mình cũng là mẹ của Bill đấy, hehe...Tên đẹp nên dễ trùng nhỉ...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Chờ kích hoạt
    • 11 năm
    • 140 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình sẽ nói chuyện thẳng thắn với OX, xem tình hình đến đâu rồi? Thân đến mức share cả nx bức ảnh ấy hay sao?. Nếu ax khai chỉ ở mức bạn bè, thì giả vờ tin rồi âm thầm theo dõi. Nếu bạn có bằng chứng xác thực có dính líu đến nhau thì gặp cô ta nói chuyện cho ra ngô ra khoai (vì bạn cũng biết cô ta mà).
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 241 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Nhỡ đâu virus nó lây lan thì sao. Đừng nên căng thẳng quá
    • 871 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhthuywl Xem bài viết
    Chị hẹn cô ấy đến nhà chơi, trò truyện, sau đó đưa mấy cái ảnh đó cho cổ xem hỏi em tìm link nào có dc hình này vậy? chỉ cho chị với...Nhớ nhìn xem thái độ của em ấy như thế nào nha...Nhiều người ý tốt như cứ gặp nhau thì toàn đem mấy đề tài "dâm" 1 chút nói mới thấy hứng thú, mình có người bạn học chung với mình và ông xã luôn, gặp nhau là lôi chuyện ấy ra nói khiêu khích, nếu ông xã mình là ko là bạn chung người đó thì chắc cũng suy nghĩ nhiều lắm đấy

Cơ mà em chỉ gặp con bé đó mỗi lần vậy thôi,không biết phải mời nó đến nhà kiểu gì nữa,hôm qua em cũng định gọi đt nói chuyện với nó(vì em để ý cái số đt này từ hôm biết cái tn ý)nhưng lại sợ nhỡ mình làm gì đó quá nên hôm nay lên đây hỏi ý kiến các mẹ xem thế nào.
    • 871 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Corona Xem bài viết
    Nhỡ đâu virus nó lây lan thì sao. Đừng nên căng thẳng quá
    Bác này ,em phân biệt được điều này chứ,em làm IT mừ.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 87 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Me Bill nhắn tin cho "con mắm" ấy, khen là mấy cái hình khiêu dâm em gởi cho ông xã chị hay quá, nếu còn thì gởi tiếp cho chị.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 871 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meyeuHim Xem bài viết
    Mình sẽ nói chuyện thẳng thắn với OX, xem tình hình đến đâu rồi? Thân đến mức share cả nx bức ảnh ấy hay sao?. Nếu ax khai chỉ ở mức bạn bè, thì giả vờ tin rồi âm thầm theo dõi. Nếu bạn có bằng chứng xác thực có dính líu đến nhau thì gặp cô ta nói chuyện cho ra ngô ra khoai (vì bạn cũng biết cô ta mà).
    Lúc đó em tức quá định nói chuyện với AX luôn rồi,cơ mà em lại kìm được,em biết tính lão ý,lại cãi ngay là không có gì...chỉ khiến mình khó theo dõi hơn mà thôi.
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ cu Him thử cứ bình tĩnh thôi. Mình thấy cứ làm như Me Bell nói là hay đấy.
    • 871 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhthuywl Xem bài viết

Eo ơi,cái đỏ đỏ phía trên kia ý,nếu là man thì em không biết chứ là girl mà có cái thú vui này thì em thấy "bệnh" quá,liệu có phải con bé này có cái "bệnh" này không nhỉ???nghĩ đến em đã thấy nổi da gà lên rồi.