Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ giúp em địa chỉ xem tuổi lấy chồng với

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.21K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 183 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, tình hình là rất tình hình rồi ạ. Em muốn cưới lắm lắm, các mẹ cho em xin địa chỉ đi xem ngày cưới đi ạ. Em không muốn để lâu đâu, anh xã nhà em cũng lớn lớn tuổi các mẹ ạ.
    Em mong các mẹ giúp đỡ em.
    Nếu không gian có quay trở lại
    Đêm có nến vàng, đêm sắc hoa tươi.
    Em sẽ vẫn đợi, khoảnh khắc ấy.
    Khoảnh khắc thấy mùa hạnh phúc đang trào dâng
    Lặng nghe, lời thì thầm anh nói:
    "Anh yêu em, anh yêu em rất nhiều"

Cún con bướng bỉnh yêu Hổ ghê gớm (^.^) (không phải là ghê gớm mà là đại ghê gớm)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

hỏi bố mẹ chị hoặc bố mẹ chồng or ông bà là ok nhất chị ạ :Battin ey:
    None -.-"
    • 183 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Các mẹ ơi giúp e đi, e cũng to to tuổi rồi, còn anh ấy tuổi cũng đã to tướng. Tụi e không muốn chờ đợi nữa đâu các mẹ ơi

Cún con bướng bỉnh yêu Hổ ghê gớm (^.^) (không phải là ghê gớm mà là đại ghê gớm)
    • 1,054 Bài viết

• 742 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chị vào đây hỏi nhé: http://www.lyhocdongphuong.org.vn/di...p?showforum=18
    Free luôn:cool:
    • 526 Bài viết

• 178 Được cảm ơn

Tốt nhất là để BMC tương lai đi xem và định ngày cưới, nếu không sau này chị về nhà chồng chị gặp rắc rối với mẹ chồng đấy.
    Trước đây em cũng giống chị, cứ đòi để 2 vc đi xem và quyết định, thấy MC có vẻ không thích, sau về em hỏi BM em, nghe 2 cụ phân tích em mới hiểu.
    VD ; 2 anh chị đi xem ngày cưới rồi tự nhiên vào ngày đó trời mưa thì cả họ nhà chồng sẽ đổ lỗi cho chị, và sau này chị về sống, MC sẽ thường xuyên lôi chuyện này ra để nói đấy, nhức đầu lắm..
    Cưới hỏi là do nhà trai họ quyế định ngày nào mà chị, người ta chỉ lấy tuổi cô dâu để xem ngày cưới, đón dâu, ăn hỏi.... thôi.
    Chúc cô dâu mới hạnh phúc nhé.....
    • 183 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Đúng là mình chỉ nghĩ anh ấy bận thì mình đi xem cho thôi.
    Kiểu này khó quá, mama anh ấy 84 tuổi rồi, cụ bảo anh ấy quyết ngày nào thì cụ theo.
    Chắc phải họp bàn tròn quá.

• 2,190 Bài viết

• 8,536 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đi xem ngày cưới cũng tuỳ vào cuộc nói chuyện của 2 bên gia đình chị ah. Nếu nhà trai nói để nhà gái tự nhà gái xem ngày và chọn ngày nào nhà trai theo ngày đó. Còn nếu nhà trai tự đi xem ngày nhưng BMC tương lai nhà chị do tuổi cao không đi xem được thì em nghĩ anh và chị đi xem cũng không có vấn đề gì đâu.
    Em đi xem ngày cưới thì xem ở chùa thôi chị ah. Chị có thể qua chùa Liên Phái xem của ông Lâm. Nếu có thời gian thì qua chùa còn không thì qua nhà chị ah, chứ qua chùa đông lắm, phải đăng ký rùi xếp hàng chờ mất cả ngày í. Nhưng ai cũng khen ông xem đúng, chị qua nhà ông ở 11 ngõ Tô Hoàng tầm 8h tối hàng ngày í,
    Còn không qua chùa Phúc Khánh xem của thầy Minh Đức cũng cẩn thận lắm chị ah.
    Em xem 2 nơi, cả 2 nơi cùng nói chung 1 ngày, 1 giơ nên em không phải xem nhiều nơi nũa.
    Chúc chị sớm chọn được ngày cưới và sớm lên xe bông nhé, hí hí