TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ được cầu hôn như thế nào?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.86K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 539 Bài viết

• 1,271 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Quên mất rồi, để tối nay về hỏi lại.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 283 Bài viết

• 1,034 Được cảm ơn

Mình thì cũng ko được lãng mạn như trên phim đâu, ko có nến, ko có hoa, ko có nhà hàng. Lúc ý mình đang giận anh ý, 2 đứa đang cãi nhau... đại loại chỉ vì ông ấy cứ hỏi:" Nếu sau này anh biến mất thì em có đi tìm ko?" Mình thì chúa ghét mấy câu hỏi thiếu "thực tế" như thế này, nên mãi ko trả lời vào trọng tâm, ông ý thì chỉ muốn mình nói 1 câu "em sẽ đi tìm" nhưng mình nhất định ko nói câu đó (căn bản lúc ấy cũng đang giận chuyện khác nên ko nói). Thế là cãi nhau to.

Xong sau đó ông ấy bảo, nếu là vợ chồng, cho dù bất cứ lý do gì, là vợ là phải đi tìm bằng được chồng về. Mình gân cổ hét lên: "Đã lấy nhau đâu mà làm vợ chồng". Ông ý cứng họng luôn, mặt hầm hầm kiểu "được rồi" sau đó phăm phăm quay lưng đi.

Đi đc vài bước ông ý quay lại nhìn thẳng vào mắt mình: "anh nói cho em biết, từ lúc anh ôm em thì em đã là vợ anh rồi"

Hết rồi ạ
    tumblr_nju0yxlXLn1u182sno1_500
    • 92 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Cầu hôn với các nước phương tây quan trọng, thậm chí hơn cả lễ cưới. có thể k cưới vẫn sống chung bởi vậy cầu hôn really quan trọng
    cong vietnam cưới nhau là chuyện ... của họ hàng đôi bên, nên cầu hôn giữa 2 cá nhân k có ý nghĩa lắm vậy các ông hay lơ là k cầu hôn
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2