Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ cho em lời khuyên với ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 338 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ!
    E và a ấy quen nhau cho tới nay đã gần 8 năm. Cả 2 đã vượt qua mọi khó khăn để đến với nhau. Còn vài ngày nữa là tới ngày vui trọng đại của đời người con gái. Nhưng có 1 chuyện khiến e k thể nào k suy nghĩ và buồn rất nhiều các mẹ ạ. Chuyện là gđ bên anh đi coi thầy tuổi 2 đứa có hợp k, tiếc là chỉ hợp tuổi, can và mạng thì k hợp nên thầy bảo k đc rước dâu đi cửa trước và k dc làm lễ. Rồi coi thầy khác thì nói phải cúng kinh trước ngày cưới 3 ngày, sẽ giải hết điều xấu và vẫn làm lễ, rước dâu cửa trước, vì rước cửa sau sẽ tội cho con dâu. Giờ gđ lại kết hợp cả lơi nói của 2 thầy lại, vừa pải cúng kinh, rước dâu cửa sau, k làm lễ nữa. Em bit là bme chồng muốn tốt cho cả vợ chồng e sau này. Nhưng em buồn wa các mẹ à. E nge chỉ có con gái có bầu trươc mới đi cửa sau, k lam lễ cơ mà. Các mẹ cho e lời khuyên với ạ. Cho tới giờ e cảm thấy sợ tơi cái ngày mà ai cũng mong chờ các mẹ à. Bà con, dòng họ, hàng xóm, ng ngoài nhìn vào sẽ ngĩ e là con dâu ntn? Rồi gđ bên e sẽ ngĩ ntn khi thấy con gái như vậy? E rối wa

Gởi từ ứng dụng Webtretho của tndieuquyen2010

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 132 Bài viết

• 208 Được cảm ơn

bạn nên bàn bạc với chông chưa cưới của mình , còn cái chuyện xem bói là vớ vẩn của thế hệ trước mong bạn đừng để thế hệ sau mình phải khổ và dính vào mấy thứ vớ vẩn như thế là được