Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ cho em hỏi thầy nào xem về Cưới hỏi và Vận Mệnh chính xác nhất không ạ. Em đang cần gấp để Lấy Chồng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.13K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em chào các bác đã lập gia đình đi trước, có bác nào biết thầy nào giỏi về xem tuỏi kết hôn, xem ngày cứoi và vận mệnh chính xác và chu đáo không ạ, em đang cần tìm thầy giỏi để hỏi tư vấn, vì bố mẹ bắt cứoi để chạy tang bà cụ ngoại, híc mà em chưa có người iu, lại tới tuổi 29 rùi, híc. Các Bác tư vấn giúp em nhé :Sigh:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 22 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn thử vào diễn đàn này xem thế nào nhé, hình như vẫn còn miễn phí tư vấn hay sao ý.
    Một số bạn bè của mình vào đó hỏi ngày giờ cưới thấy được tư vấn cẩn thận và kỹ càng lắm.
    Thầy ý cũng nhiệt tình nữa
    Bạn vào trang : Tuvidichso.com sau đó vào phần tư vấn trong diễn đàn mà hỏi nhé,
    hehe, mình thì chưa có nhu cầu lấy chồng nên chưa tham gia nhưng cũng đang nhờ thầy nghiên cứu hộ về phong thủy của nhà mình. Thấy thầy nhiệt tình lắm, rất nghiêm túc lại đẹp giai nữa:Silly:
    Giờ tớ đang đặt hàng với thầy xem vận mệnh cả đời theo tứ trụ, thấy cái này bọn bạn được thầy xem xong cứ gật đàu lia lịa, nghe đâu thầy xem cho từng năm, từng tháng rõ ràng để mình biết mà tránh hạn, hic, tại năm nay kohiêiu sao tớ làm cái gì cũng đen quá.
    Thấy địa chỉ hay thì giới thiệu với bạn, nếu bạn hỏi thầy xem cho thấy đúng nhớ cảm ơn tơ nhé.:Laughing:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng chưa thử nhưng nghe bạn bè nói thầy xem hay lắm, ko phải mê tín gì cả mà toàn dựa trên nghiên cứu thực tế từ sách vở thôi, hình như thấy mọi người bảo đó là một môn khoa học gì đó về Tứ trụ - Tử bình gì đó mà xem chính xác được đến 80-85%, hehe, ko hiểu lắm...
    Lần này thấy bạn lại giới thiệu chắc tớ cũng qua đó xem thực hư thế nào:Thinking:
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 355 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    bạn ở sài gòn hay hà nội?mình
    thấy ở trong sài gòn cưới hỏi,toàn đi đến chùa nhờ thấy xem ..
    nếu ở sài gòn thì đê minh hỏi tên chùa và chỉ cho bạn nhá!
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cảm ơn các chị, em đã vào và đăng ký được trong Diễn đàn Tuvidichso rồi, và đã hỏi nhờ tư vấn, họ đã đồng ý tư vấn cho em, có mất chút phí nhưng đọc các bài tư vấn ở đó thấy tỉ mỉ và chu đáo lắm, cầu trời cho lần này thành công, em đi khắp các chùa các thầ rùi mà chưa tin được ông nào cả, gặp ông bà thày bói nào cũng có vẻ thần bí, ma quái, đồng cốt quá, chẳng có tý gì là người trần cả, thấy ghê quá, cái diễn đàn Tuvidichso.com này có vẻ khoa học và thực tế hơn các chị ạ

TH