Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Các anh chị cho em hỏi chuyện này với a!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.13K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 107 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Em với anh ấy yêu nhau được 2 năm rồi và cách đây vài hôm 2 đứa có gần gũi với nhau. Đây là lần đầu của em nên khi anh ấy đưa vào em đau quá, anh cố gắng vài lần, lần nào em đau em cũng đẩy ra nên hai đứa không làm tiếp nữa, tất nhiên là màng trinh chưa rách vì chưa vào được cửa, và anh ấy cũng chưa xuất tinh nhưng em cứ lo liệu có bị dính thai không các chi. chuyện đó mới cách đây vài ngày nên tất nhiên không có dấu hiệu gì hết ạ.các chị trả lời giúp em với, em cám ơn các chi nhiều.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 342 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Đồ ngốc
    chưa xuất tinh thì làm sao mà có bầu được hả cô bé
    thôi ráng đợi khi cưới đi, còn không chịu nổi mà sợ có bầu thì bảo đối tác mang bao cao su nhé, còn không thì chuẩn bị sắn viên thuốc tráng thai khẩn cấp Postinol nhé, uống sau khi quan hệ.
    Chúc vui vẻ và đừng có bầu sớm trước cưới nhé
    Một vợ hai con ba lầu bốn bánh
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 59 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cardi Xem bài viết
    Đồ ngốc
    chưa xuất tinh thì làm sao mà có bầu được hả cô bé
    thôi ráng đợi khi cưới đi, còn không chịu nổi mà sợ có bầu thì bảo đối tác mang bao cao su nhé, còn không thì chuẩn bị sắn viên thuốc tráng thai khẩn cấp Postinol nhé, uống sau khi quan hệ.
    Chúc vui vẻ và đừng có bầu sớm trước cưới nhé
    Ai bảo chưa xuất tinh thì chưa có bầu được:Nottalkin:
    Khi quan hệ trước khi xuất tinh thì ở súng đã tiết ra chất nhờn, chất nhờn này đôi khi mang theo tinh trùng và do đó "uỵch":Rose:

Đây chính là một nguyên nhân làm cho biện pháp tránh thai bằng XTN có tỉ lệ thành công thấp.:Smug: