TIN TÀI TRỢ.

Bị vợ phản bội

• 3.46K Lượt chia sẻ
  • 166K Lượt đọc
  • 280 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 23 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

lat tôi sẽ đăng tất cả ảnh chụp màn hình cuộc trò chuyện mà tôi trả vờ là vk tôi để nt hẹn gặp nó, cũng đăng luôn hình ảnh ở bãi gỗ ngày hm nay, đang cả hình cái xe và biển số xe nữa,
    đến nước này tôi sẽ phơi bày câu chuyện này để cả thiên hạ cũng biết luôn, tôi sẽ công khai sđt của cả 2 kon chó.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 12 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Bạn làm nv dc gì? Bạn vẫn chưa biết rõ mối quan hệ của 2 người đó mà. Chỉ là những tn ko noi gì về tc thì có bị xem là ngoại tình ko? Ko lẽ 1 người pn đã có gd ko dc quyền có bạn be là bạn trai hay sao? Tại sao b ko nghe lời khuyên của mỗi người là hay bình bình tĩnh tìm hiểu và giải quyết. Bạn làm nv nếu người đó chết thì bạn có trốn trốn tránh dc luật pháp ko? Rồi còn ban se phải chịu khổ nếu như b vào tù.Va bạn có nghĩ là b sẽ hối hận nếu bạn biết rõ vợ bạn và người đó kp là người người tình mà đơn đơn giản chỉ là bbe TS chuyện gd thì sao?một một lần nữa tôi chúc bạn suy nghi sáng suốt trc khi làm việc gì đó.
    • 37 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

A đang nong đấy....a đung giận qá maat khôn....e hiểu cam giác cua a...nhưng chn gi cung se co cách giai quyet ma....a hay nghi đến cgai đi
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,330 Bài viết

• 965 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hy vọng người đàn ông kia không bị sao. Bạn thật manh động và liều lĩnh. Bạn giải quyết vấn đề theo cách này chỉ làm tình hình xấu đi cho chính bạn và con bạn sẽ khổ nếu người đàn ông kia có vấn đề gì.
    Bạn đã làm rồi, chẳng còn cách nào khác là chờ nghe ngóng thông tin cu kia thế nào thôi. Đừng dại 1 lần nữa nhé,
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 8 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

đây là câu chuyện thực tế kèm theo lời cảnh báo mạnh mẽ đến các mẹ, các chị ở trên này.
    hiện giờ máu anh đang rất nóng, em hoàn toàn ủng hộ cách hành động của anh ngoài vụ bạo lực, nếu không tha thứ được thì ly dị thôi con anh nuôi!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 702 Bài viết

• 2,321 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thôi vại các thánh, lạy các bố các mẹ, chả ai cấm các bố, các mẹ tung hô, xi nhê bạn đời của mình ngoại tình; chả ai cấm các bác dùng bạo lực với kẻ thứ 3. Nhưng mà làm ơn, nghĩ tới con trẻ đi ah, đừng vì một phút nông nổi, làm cho hả giận để rồi người lãnh hậu quả nhiều nhất là con của mình. Ví dụ như bác trên kia, chả may mà chém nó trọng thương, đánh nó nhập viện, nó máu chó nó đi kiện thì lại đền tiền tù tội; con bác nó có bà mẹ chả ra gì, thêm ông bố tiền án, tiền sự tù tội nữa thì: đứa trẻ khác nó cần cố gắng 1 thì con bác cần cố gắng 100 để thành người ạ.

Lỡ đẻ nó ra rồi thì cố gắng có trách nhiệm cung cấp cho nó môi trường sống: trong lành, mạnh khỏe ah. Chứ e nhìn cái đứa bé hàng xóm nhà em, bố nó ngoại tình, lăng nhăng xong về mẹ nó tung hê cho cả làng biết, rồi 2 vợ chồng đánh nhau, nó chạy sang nhà e lánh nạn với khuôn mặt sợ sệt, ánh mắt hoảng hốt, mù mịt, là người dưng nước lã mà nhìn xót lắm ạ.
    • 43 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Thực sự bạn nóng.hạ hoả bớt đi bạn.lúc này lời khuyên nào chắc cg chỉ là thoảng qua đối vơi bạn.tôi đọc từ đầu câu chuyện,đến đây thì thực sự bạn hành động dại quá.đúng là ko thể chấp nhận dc chuyện ngoại tình(dù vợ hay chồng)nhưng tôi nghĩ vợ bạn chắc cg chỉ dừng lại ở cơn say nắng.và biết lỗi rồi.sự trừng phạt khiếp sợ nhất cho cô ấy lúc này bạn nên gọi bố mẹ anh chi e cô ấy đến nói cho họ biết(và cũng cảnh cáo cô ấy luôn)nếu tha thứ dc thì tha thứ.ko tha thứ dc thì tạm thời li thân.thời gian để bạn và cô Ấy suy nghĩ nhé.chúc bạn sáng suốt đừng làm điều gì để sau này phải ân hận.ko nghĩ cho bản thân mình cg phải nghĩ cho con.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của thuhien95
    • 46 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

e cũng vừa mới đánh thằng người yêu của bạn gái cũ, vì cái tội đăng ảnh 2 đứa ôm nhau còn tag mặt em vào. và e cũng đang đợi kết quả giống anh :/
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • ADZ
      Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 821 Bài viết

• 786 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    danh may thang ay ban tay, bao chung no la hay tha luon cai re rach do di cho khuat mat.
    • ADZ
      Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 821 Bài viết

• 786 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    cac them tien de chung no khuan dong rac do di, xem chung no du ban linh de tha dong rac do di ko. mia
    • 75 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

tôi đang theo dõi cái topic này từng giờ, rất mong chủ topic xuất hiện. Điều đó chứng tỏ chủ topic vẫn ổn.. Chủ topic không ổn, phạm tội cố ý gây sát thương.. Haizz. Vợ ngoại tình, chồng bị bắt, con thì sao? Còn gia đình kia, li dị thôi. Mấy đứa nhỏ thì sao? Một phút nông nổi đánh đổi cuộc đời của cả mấy con người...
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 15 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Làm thật nghiêm, làm sao cho khắc cốt ghi tâm ghi nhớ suốt đời luôn, sau này ko dám léng phéng nữa. Giờ mà nhẹ nhàng thì dễ ngựa quen đường cũ lắm
    • 8,161 Bài viết

• 12,776 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sodanba Xem bài viết
    Làm thật nghiêm, làm sao cho khắc cốt ghi tâm ghi nhớ suốt đời luôn, sau này ko dám léng phéng nữa. Giờ mà nhẹ nhàng thì dễ ngựa quen đường cũ lắm
    rồi được gì hả bạn? liệu có quay về ở với nhau được nữa không? hay đánh người vào tù, con thì bơ vơ ko biết bấu víu vào đâu?
    cung cấp hạt lúa mì - tiểu mạch thảo và cỏ lúa mì. pm mình nhé
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 632 Bài viết

• 2,023 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mrtran2602 Xem bài viết
    sao lại gọi là kon người nhỉ?
    vỳ trong mỗi chúng ta ai cũng có phần người và cả phần "con".
    hm nay tôi để phần "con" trỗi dậy lấn át cả phần người mất rùi.
    tôi cư xử như 1 thằng du côn vô học.
    tôi vừa chém nó.
    vì vk tôi nhất định ko chịu thu xếp cho tôi gặp nó, tôi đành viết ra 1 kịch bản rồi tự mình đạo diễn,
    tôi lấy số vk tôi, bắt trước cách viết tn, bắt chước cách dùng từ và nt cho nó.
    tôi nói có việc quan trọng cần gặp nó, rồi hẹn gặp nó ở 1 điểm vắng vẻ cực ít người đi lại.
    tôi bảo nó đến trước rồi gọi tôi, sau 5' sẽ đến.
    tôi đến điểm hẹn trước để đợi nó.
    gần đến giờ hẹn, thy thoảng thấy có người đi qua, nhưng ko ai có vẻ đang ngơ ngác tìm người.
    tôi cũng chưa biết mặt mũi nó thế nào.
    bỗng dưng điện thoại đổ chuông, tôi nhìn vào thấy số nó. tôi bấm tắt đi, rồi nt:
    a đến nơi rồi afk, đợi e 5 phút e qua. đừng gọi vì ck e hm nay ở nhà e ko nghe máy đc đâu. a đứng chỗ nào vậy?
    nó nói: a đang trên đường thôi, lat nữa đến a nt.
    tôi quan sát xung quanh, bắt đầu thấy 1 cái xe đang đi tới, vì nơi tôi đứng là bãi gỗ của các xưởng gỗ trong vùng nên nhìn thấy tôi nó cũng chỉ nghĩ đc rằng tôi là chủ xưởng hoặc là khách đang xem hàng mà thôi.
    nó dừng lại bên 1 khúc gỗ rất to, hí hoáy cái điện thoại, tôi thấy điện thoại trong quần rung, tôi biết là nó.
    tôi tưởng vk tôi phải iêu thằng nào hoành tráng lắm cơ, thế mà....cái đm nó chứ, nhìn mặt mũi nó chẳng ra làm sao cả, thế mà....!
    tôi đi về phía nó, rất thong thả, tỏ ra ko hề để ý đến nó, nó chắc cũng chả buồn để ý đến tôi.
    khoảng cách đủ gần, tôi rút con mèo sau lưng lao vào nghiến răng chém nó.
    con chó chúi chúi lấy lưng hứng đòn và lấy tay ôm đầu.
    rồi nó đạp đổ xe về phia tôi rồi quay cổ chạy.
    tôi bị xe đổ vào chân nên hơi vướng, đuổi chó nhưng ko kịp.
    người đã đi nhưng cái xe vẫn ở lại.
    tôi kệ, ko ngu mà đi rắt cái xe ấy về.
    giờ thấy trong lòng khoan khoái, ngồi uống nước hút thuốc và viết bài.
    tôi cũng đang chờ đợi xem điều gì sắp xảy đến, con chó chưa chết nên tôi cũng chưa quá lo.
    may cho tôi và may cho con chó là hm nay trời rét nên nó mặc nhiều áo, kết quả này vẫn chưa đc như tôi mong đợi.
    Đúng là dở người trẻ trâu làm việc ko nghĩ đến hậu quả. Óc lợn.
    Nếu nó ko kiện cậu thì đời cậu còn may. Tỷ lệ thưong tật trên 11% là truy tố hình sự. Cậu đi tù, bố mẹ cậu chắc sươngs lắm. Con cậu thay vì có bố mẹ thì có bố là một thằng tù đời nó làm sao ngẩng mặt lên nhìn mọi người khi mẹ lăng loàn, bố tù tội.
    Một phút nóng máu vì cái sĩ diện của thằng đàn ông mà cậu làm khổ bao nhiêu người, thật là nông cạn và ngu xuẩn.
    Làm thằng đàn ông, con vợ mình nó có vướng vào thằng khác thì bỏ nó đi. Hậu quả gì chứ. Hậu ửua thì người thân mình gánh.
    Giờ nó đòi bồi thường thì lại nôn tiền ra mà giả.

Ngu xuẩn vcl.
    Quan Quan thư cưu
    Tại hà chi châu ...
    Yểu điệu thục mạng
    Quân tử hoảng hồn
    • 45 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Giờ mọi chuyện cũng không thể như trước được nữa, tôi không biết anh có thể coi mọi chuyện như không được không, dù sao tôi nghĩ, cần phải hiểu rõ mọi chuyện,anh nên nghe câu chuyện của cô ấy, mọi chuyện có rõ ràng thì mới có được một cái kết được! hãy bình tĩnh để có được một lựa chọn sáng suốt. Anh còn có một người con gái để chăm sóc nữa mà.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nóng giận làm gì hả a hãy nghĩ đến con a a ạ im lặng và suy nghĩ cho mình 1 không gian để suy nghĩ chúc a hạnh phúc
    • 35 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

suy nghi cho ky truoc khi hanh dong ban ah, sap tet roi, dung de gia dinh ba me , con gai phai buon
    • 497 Bài viết

• 143 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Em đang nghĩ các ông chồng mà ngoại tình, bồ bịch thậm chí nuôi ăn ở ở ngoài như bà hai, bị phát hiện cứ cho là biết sai sửa lỗi thì theo như hiểu biết của em thì các bà vợ chắc chắn sẽ được khuyên là thôi anh ấy đã biết đường về thì nên vì con, vì gia đình mà cố gắng sống tốt .
    còn vợ mà ngoại tình thì thôi rồi, ông nào cho qua sẽ bị cho là yếu đuối,nhu nhược, bù nhìn, ko dạy được vợ.
    Em biết cái sĩ diện của đàn ông rất lớn, qua cách anh nói chuyện và chia sẻ trên này em cũng nghĩ tính anh cũng khá nóng. Nhưng anh ơi, cái cách anh xử lý chẳng thỏa đáng tẹo nào, thỏa cái bực được tức thơi nhưng hậu quả về sau. Cứ nghĩ nhỡ hôm đó tên đấy chết ở đấy thì anh chắc cbi được ăn cơm tù miễn phí rồi, lúc đấy rõ là hại đời mình.
    Nhưng em cũng chẳng bắt anh nín nhịn, có nhiều cách để xử lý lắm, tỷ như hại nó thân bại danh liệt, chụp ảnh, gửi anh cho vợ con nó, cơ quan nó chẳng hạn phơi bày bộ mặt của nó ra. Còn vợ anh tùy anh xử lý thôi. Công khai chuyện này, vợ anh một khi dính phải tai tiếng này cũng khó sống ở quê và mắc tiếng nhơ cả đời

Viết xong tự dưng thấy đầu óc của mình cũng độc ác dễ sợ

À quên, có thể những cách trả đũa như trên sẽ khiến tên kia thân bại danh liệt dễ dẫn đến hắn dễ bị bức điên mà tìm đến anh xử lý lắm, còn vợ anh dễ stress hoặc áp lực dư luận mà tự vẫn. Có nhiều cách để xử lý lắm, quan trọng là anh muốn sau này tuơng lai thế nào thôi . Dù gì cũng phải bảo vệ cái mạng của mình và con anh nhé.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 497 Bài viết

• 143 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi muavoivang Xem bài viết
    e cũng vừa mới đánh thằng người yêu của bạn gái cũ, vì cái tội đăng ảnh 2 đứa ôm nhau còn tag mặt em vào. và e cũng đang đợi kết quả giống anh :/
    mình ko hiểu sao bạn gái hiện tại của bạn lại đã từng yêu một tên như vậy??
    • 35 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi s2smilwoo Xem bài viết
    Em đang nghĩ các ông chồng mà ngoại tình, bồ bịch thậm chí nuôi ăn ở ở ngoài như bà hai, bị phát hiện cứ cho là biết sai sửa lỗi thì theo như hiểu biết của em thì các bà vợ chắc chắn sẽ được khuyên là thôi anh ấy đã biết đường về thì nên vì con, vì gia đình mà cố gắng sống tốt .
    còn vợ mà ngoại tình thì thôi rồi, ông nào cho qua sẽ bị cho là yếu đuối,nhu nhược, bù nhìn, ko dạy được vợ.
    Em biết cái sĩ diện của đàn ông rất lớn, qua cách anh nói chuyện và chia sẻ trên này em cũng nghĩ tính anh cũng khá nóng. Nhưng anh ơi, cái cách anh xử lý chẳng thỏa đáng tẹo nào, thỏa cái bực được tức thơi nhưng hậu quả về sau. Cứ nghĩ nhỡ hôm đó tên đấy chết ở đấy thì anh chắc cbi được ăn cơm tù miễn phí rồi, lúc đấy rõ là hại đời mình.
    Nhưng em cũng chẳng bắt anh nín nhịn, có nhiều cách để xử lý lắm, tỷ như hại nó thân bại danh liệt, chụp ảnh, gửi anh cho vợ con nó, cơ quan nó chẳng hạn phơi bày bộ mặt của nó ra. Còn vợ anh tùy anh xử lý thôi. Công khai chuyện này, vợ anh một khi dính phải tai tiếng này cũng khó sống ở quê và mắc tiếng nhơ cả đời

Viết xong tự dưng thấy đầu óc của mình cũng độc ác dễ sợ

À quên, có thể những cách trả đũa như trên sẽ khiến tên kia thân bại danh liệt dễ dẫn đến hắn dễ bị bức điên mà tìm đến anh xử lý lắm, còn vợ anh dễ stress hoặc áp lực dư luận mà tự vẫn. Có nhiều cách để xử lý lắm, quan trọng là anh muốn sau này tuơng lai thế nào thôi . Dù gì cũng phải bảo vệ cái mạng của mình và con anh nhé.

bạn này thâm hậu gê......sau này có gia đình hi vọng ko gặp phải con vk như vậy....