TIN TÀI TRỢ.

Bi kịch chỉ mới bắt đầu từ khi tôi lấy anh..

• 1.85K Lượt chia sẻ
  • 83.3K Lượt đọc
  • 103 Trả lời

• Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 699 Bài viết

• 2,588 Được cảm ơn

Viết tiếp đi em..nhưng nhớ viết thì cách dòng ra nhé, cho mọi người đọc được dễ hơn,,chứ liền một mạch như vậy đọc đau mắt lắm.
    dù sao cũng chúc hai mẹ con em đã thoát được người chồng , người cha như vậy.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 58 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi songxanh0707 Xem bài viết
    Viết tiếp đi em..nhưng nhớ viết thì cách dòng ra nhé, cho mọi người đọc được dễ hơn,,chứ liền một mạch như vậy đọc đau mắt lắm.
    dù sao cũng chúc hai mẹ con em đã thoát được người chồng , người cha như vậy.
    cảm xúc nó tràn tới đâu viết tới đó nên bị thế, em sẽ rút kinh nghiệm.
    • 35 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Theo dõi chuyện của bạn từ những ngày đầu. Những gì mình đã trải qua không đến mức nặng nề như cuộc sống trước đây của bạn. Khả năng chịu đựng của bạn thật khiến người khác bực bội nhưng cũng rất cảm phục. Thật mừng vì cuộc sống của bạn đã tốt đẹp hơn. Chúc 2 mẹ con khoẻ và mãi hạnh phúc. Thân!
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 58 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi clearwater Xem bài viết
    Theo dõi chuyện của bạn từ những ngày đầu. Những gì mình đã trải qua không đến mức nặng nề như cuộc sống trước đây của bạn. Khả năng chịu đựng của bạn thật khiến người khác bực bội nhưng cũng rất cảm phục. Thật mừng vì cuộc sống của bạn đã tốt đẹp hơn. Chúc 2 mẹ con khoẻ và mãi hạnh phúc. Thân!
    giờ đã qua hết rồi nhưng lòng lại khô cứng không còn cảm giác yêu được nữa, không biết đó là tin vui hay tin buồn đây bạn
  • Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6