TIN TÀI TRỢ.

Bị ám ảnh vì thấy chồng và mẹ chồng ôm nhau ngủ, em phải làm sao?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 13K Lượt đọc
  • 40 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 11 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuyetmoclan Xem bài viết
    Lạ nhỉ, nếu thể hiện tình cảm yêu thương thì mình đâu có thấy gì to tát.Chồng mình đi xa về gặp mẹ anh ấy vẫn thường vòng tay ôm mẹ từ phía sau.Thằng em nhà mình 28t chưa người yêu cũng hay ôm mẹ mình kiểu thế, thỉnh thoảng nó nằm nói chuyện thủ thỉ với mẹ mình cũng vậy, nịnh mẹ mình cũng chiêu thế.Mình thấy quá bình thường, thể hiện tình cảm yêu thương là đằng khác.Giờ có thằng con zai hơn 3t đây, được nó ôm hôn là mình sướng như tiên.
    Mẹ nó vui tính thật. So sánh con giai 3 tuổi ôm mẹ với giai 33 tuổi ôm mẹ ngủ cạnh phòng 3 mẹ con ...
    Dù sao cũng cán ơn mẹ nó, chắc do mình bị tự kỉ ....
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 11 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Myannguyen313 Xem bài viết
    Mình cũng nghĩ như mẹ tuyetmoclan vậy...con trai mình 20-30 tuổi rồi ,đi đâu về vẫn thích nằm gối lên đùi mẹ ,kể chuyện ,và mình vẫn hôn lên tóc con ,lên má con bình thường như mấy mươi năm vẫn vậy ...có gì đâu...chỉ là dưới mắt mẹ con bao tuổi vẫn như con trẻ ngày nào thôi....
    Dạ, có lẽ cháu tự kỉ rồi, cháu đánh vật vs 2 đứa con cho đi ngủ, rồi lên phòng thấy ck và nội ôm nhau ngủ.... Cháu ko buồn, ko ghen tị, ko khó chịu... mà là bị sốc tâm lí ạ... Chắc do cháu nghĩ nhiều quá thôi. Nói thiệt là tới giờ cháu vẫn bị ám ảnh, cháu sợ đi ngủ vì cứ nhắm mắt lại là thấy. Tâm trạng cháu ko dc tốt nên muốn lên đây chia sẻ thôi ạ, cháu ko có ý nói xấu hay bôi nhọ ai hết....
    Cháu cám ơn cô đã sẻ chia...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 11 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình có thể thông cảm cho bạn, vì con trai mình hiện nay 12 tuổi, mình đã hạn chế gần gũi ôm ấp con rồi. Vì từ nhỏ mình đã được chỉ dạy như vậy. Nhưng có những gia đình rất tình cảm với nhau, lúc nào ba mẹ, con cái cũng quấn quýt yêu thương. Nên bạn hãy xem mọi việc bình thường nhé, nó chỉ là khác biệt lối sống của mỗi gia đình mà thôi.
    Nếu bạn cảm thấy khó chịu quá, có thể trao đổi nhẹ với Xã. chứ để chịu đựng đến hơn tháng, chờ khi Nội về thì cảm xúc của Bạn không được giải tỏa càng lâu càng nặng nề.

Đi du lịch không phải ý hay đâu, vì cứ ám ảnh như vậy thì bạn ở nhà hay ỡ đâu cũng thế, bạn cân nhắc nhé.

Chúc bạn mau bình tâm và mọi chuyện sẽ tốt đẹp nhé.
    • 56 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Bà nội gì vô duyên rửa
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 11 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ...MQuan Xem bài viết
    Mình có thể thông cảm cho bạn, vì con trai mình hiện nay 12 tuổi, mình đã hạn chế gần gũi ôm ấp con rồi. Vì từ nhỏ mình đã được chỉ dạy như vậy. Nhưng có những gia đình rất tình cảm với nhau, lúc nào ba mẹ, con cái cũng quấn quýt yêu thương. Nên bạn hãy xem mọi việc bình thường nhé, nó chỉ là khác biệt lối sống của mỗi gia đình mà thôi.
    Nếu bạn cảm thấy khó chịu quá, có thể trao đổi nhẹ với Xã. chứ để chịu đựng đến hơn tháng, chờ khi Nội về thì cảm xúc của Bạn không được giải tỏa càng lâu càng nặng nề.

Đi du lịch không phải ý hay đâu, vì cứ ám ảnh như vậy thì bạn ở nhà hay ỡ đâu cũng thế, bạn cân nhắc nhé.

Chúc bạn mau bình tâm và mọi chuyện sẽ tốt đẹp nhé.
    Dạ, em cám ơn ạ. Sáng nay em mới đi tư vấn chỗ bsi tâm lí về. Em giải tỏa hết rồi. Em biết cách điều tiết tâm lí rồi. Giờ em nghĩ thông rồi ạ.
    Em cám ơn cả nhà đã chia sẻ với em. Em xin dừng topic ngay đây ạ.
    • 27 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MBK2009 Xem bài viết
    Dạ, em cám ơn ạ. Sáng nay em mới đi tư vấn chỗ bsi tâm lí về. Em giải tỏa hết rồi. Em biết cách điều tiết tâm lí rồi. Giờ em nghĩ thông rồi ạ.
    Em cám ơn cả nhà đã chia sẻ với em. Em xin dừng topic ngay đây ạ.
    Bạn đi tv tâm lý ở đâu thế, có ổn k?
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tg bạn của mình giờ đã 25t mà mỗi lần gặp mẹ thì lại ôm, hôn mặt mẹ, hay mẹ của nó cũng làm ngược lại. hồi trước đi học về mồ hôi chảy ròng ròng mà mẹ nó vẫn ôm hun. mới thấy thì lạ, giờ bình thường. chuyện gì nó cũng kể với mẹ, mẹ nó như vậy nên tụi mình thấy thoải mái, cứ ra nhà nó chơi hoài.
    Nếu không thế quên thì hãy cứ nhớ.
    Nếu không thể bỏ đi được thì cứ hãy giữ lại bên cạnh mình.
    Nếu dứt khoát một lần quá khó khăn thì hãy cứ yêu đi,yêu lại cho đến khi nào quên đượ hẳn thì thôi!
    Vì mỗi lần yêu lại là thêm một lần tình yêu vơi đi một chút.
    Không ai có thể xóa sạch kí ức về một người mà mình đã từng yêu.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 11 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Haru070908 Xem bài viết
    Bạn đi tv tâm lý ở đâu thế, có ổn k?
    Thật ra ko phải là bsi tâm lí mà là bsi sản ạ. Mình chỉ theo bác này 5 năm rồi, từ khi có thai đứa đầu. Bác ấy tâm lí và nhẹ nhàng, lắng nghe và thấu hiểu. Đi khám thai nhưng mình có trục trặc j vs nhà ck mình hỏi bác cũng tư vấn tận tình lắm. Đếm giờ vẫn gữ liên lạc ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 11 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoa_mi121 Xem bài viết
    Bà nội gì vô duyên rửa
    Hok phải bà vô duyên mà vì bà thích thế.. với bà và ck mình thì việc ngủ vs nhau là bt. Chỉ là mình thấy bị sốc thôi. 6 năm mình vẫn để ck ngủ vs bà khi ra thăm bà hoặc bà vào chơi. Nhưng mình ko thấy tận mắt. Ck nói đi ngủ, thì đóng cửa phòng và mình ko bén mảng đến. Tự nhiên đêm đó xui thế nào lại mò lên, để phải khổ sở thế này. 6 ngày thôi mà thấy lâu ơi là lâu, khủng hoảng lắm. May sao sáng nay hẹn dc bsi tin tưởng, trải hết lòng, được tư vấn thấu đáo, nên giờ đã nhẹ nhàng hơn rồi ạ. Tối nay hi vọng sẽ ngủ ngon.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Co thiet khong ban, roi gio con vay khong? Minh so minh. Ung sap roi vao hoan canh nhu ban, ghe ghe sao do.,, hok bit noi sao nua,
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thiet ko ban, roi bay gio con ko? Minh phai suy nghi nhu the nao moi het bi sock tam ly vay ? Chi minh voi
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ và ctrai ngủ chung thấy quá kỳ cục, me con yeu nhau thi cũng có chuẩn mực giữa mẹ và con chứ. Ai đời thuở ctrai có vợ đòi ngủ chung còn ôm nhau ngủ, đụng chạm nhau rồi sảy ra chuyện ngoài ý muốn thì thế nào. Lúc lên cơn rồi họ cũng chả nghĩ tới mình là gì của nhau đâu. Mà đặc biệt con trai mới dậy thì mà ngủ với mẹ cực nguy hiểm . Nếu ai có ctrai thì hãy yêu thương có khoảng cách một chút vì ctrai cũng là f9an2 ông cũng có sinh lý mà.
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 31 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

chuyện muôn thuở rồi các mẹ ơi, lúc mới cưới về em nhìu lần đứng tim vì ck thích sờ dzú mẹ ck =.=!, đến ngày cưới còn ngủ với 2 con bạn thân, chụp hình cưới còn hun chụt choẹt. ụ oẹ em muốn ra đi ngay từ giây phút ban đầu
    CHUYÊN NỘI Y XUẤT KHẨU CHẤT LƯỢNG - GIÁ RẺ NHẤT THỊ TRƯỜNG
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 7,124 Bài viết

• 8,273 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nếp sống hay nhỉ, nhà mình không có chuyện đó nên mình cũng thấy kinh. Thậm chí con gái đi lấy chồng rồi có ngủ chung với mẹ cũng chỉ là nằm cùng giường chứ không ôm ấp nữa, đừng nói đến con trai. Không nói đúng sai nhưng quả là cảm giác ghê ghê.
    cVJSp7
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chồng mình cũng có lần ngủ với mẹ ck như thế để mặc vk,cảm giác đó tủi thân lắm các mẹ ạ
    • 48 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi MBK2009 Xem bài viết
    Hok phải bà vô duyên mà vì bà thích thế.. với bà và ck mình thì việc ngủ vs nhau là bt. Chỉ là mình thấy bị sốc thôi. 6 năm mình vẫn để ck ngủ vs bà khi ra thăm bà hoặc bà vào chơi. Nhưng mình ko thấy tận mắt. Ck nói đi ngủ, thì đóng cửa phòng và mình ko bén mảng đến. Tự nhiên đêm đó xui thế nào lại mò lên, để phải khổ sở thế này. 6 ngày thôi mà thấy lâu ơi là lâu, khủng hoảng lắm. May sao sáng nay hẹn dc bsi tin tưởng, trải hết lòng, được tư vấn thấu đáo, nên giờ đã nhẹ nhàng hơn rồi ạ. Tối nay hi vọng sẽ ngủ ngon.
    Chủ top có thể chia sẻ lại bác sĩ đã trao đổi tư vấn bạn như thế nào ko vậy?
    Xe 5 chỗ tự lái (https://zaodich.webtretho.com/forum/f2510/cho-thue-xe-tu-lai-2596773/)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình hiểu tâm trạng của mẹ nó
    Mình cũng vừa chứng kiến cảnh ck mình ôm mẹ ck trong tư thế úp thìa đắp chăn sát đến cái mức mình còn tưởng chỉ có 1 người nằm. Có vẻ như bình thường vẫn làm thế nhưng có lần này mình chứng kiến được, 2 ng rất vô tư coi đó là chuyện bình thường và vẫn tiếp tục nằm thêm 30 phút nữa rồi ck mình mới về phòng, chỉ có mình là ngượng tím mặt. Lúc đó có cái lỗ nẻ nào chắc mình chui xuống đó rồi. Mình bị ám ảnh cả đêm cứ giật mình suốt, trong mơ thậm chí cũng mơ thấy. Thậm chí giờ nghĩ lại mình vẫn còn rợn hết người.. Mình lại đang có bầu nên càng dễ tưởng tượng. Lại nhớ đến mẹ ck mình kể trc khi ck mình lấy vk ck vs em trai toàn ngủ vs mẹ 3 mẹ con vs nhau. Mẹ mình rất tự hào về điều đó. Đọc cmt của mẹ trước nói ck 30 tuổi vẫn thích sờ ti mẹ, mình tưởng tượng cái cảnh threesome của 3 mẹ con Thiệt tình mình chả ghen tuông gì mà với tư cách người chứng kiến mình cứ thấy nó bệnh bệnh, hic
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 329 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Chuyện bạn chia sẽ thật hiếm khi gặp nếu đã trưởng thành. đoán chắc chồng bạn cũng phải gần 30 rồi phải không. Nếu lúc nhỏ thì không nói, còn khi lớn lên rồi mà còn níu mẹ, mẹ chồng tất là mẹ ruột chồng bạn. Chắc do phong tục hay thói quen vì đó từ gia đình nên vậy. hoặc thoái quen khó sửa, bạn hãy nói thẳng với chồng bạn đi, để tránh gây ra chuyện hiểu lằm kỳ cục này
    • 21 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nhà mình thì ít nói ít thể hiện đâm ra chị em ở chung lại k yêu thương nhau . Nhiều khi thấy ae nhà ngta yêu thương nhau mà tủi . Chắc do cách sống và dạy dỗ của mỗi gd ☹️

Gởi từ ứng dụng Webtretho của tranhuyen0201
    • 34 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

chuyện loạn luân mẹ con ko phải ko có nhé, nhưng mình ko biết mức độ của chồng chủ thớt vs mẹ chồng đến đâu rồi, nhưng mà nói thật các mẹ dạy con trai thì cũng đừng nên vô tư quá, ko có ngày... oan nghiệt.
    1460d5
    2d01f9
    359022
    47fa89
    5642d3
    678975
    73e8d2