TIN TÀI TRỢ.

Bị ám ảnh vì thấy chồng và mẹ chồng ôm nhau ngủ, em phải làm sao?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 12.9K Lượt đọc
  • 40 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 11 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Các mẹ giúp em, giờ cứ nhắm mắt lại là hình ảnh đó đập vào. Ba mẹ con em ngủ cách chồng có 1 bức tường, nghe cả tiếng chồng thở.... Có cái j cứ nghẹn cứng trong cổ họng... Em ko muốn khóc đâu, nhưng nước mắt nó cứ trào ra....
    Cái cách mà chồng em thể hiện tình thương với mẹ... em đã mơ hồ lo sợ từ hồi hỏi xong ra ở lại nhà chồng. Nhưng em lại cứ AQ, tại em đâm đầu vô, giờ em chỉ biết ôm con, và khóc...
    Em thiệt sự chán ghét em, ko dám nói 3 mặt 1 lời.... Nhưng mất chồng theo kiểu này, em oan lắm....
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 97 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

chồng bạn bao nhiêu tuổi? bạn có đang đùa không
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 27 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Không đùa đâu m gặp chuyện ntn đầy r.
    Hồi m về nhà ck đc 3-4 năm rồi mà ck với e gái ck cứ xem phim xong là ngủ luôn phòng bố mẹ quắp nhau
    Mình nói chuyện với ck m và dần dần xin ra ngoài ở, con m 7t thì mới tách đc ra đấy ợ.Bọn đàn ô chẳng khác j đứa trẻ to xác đâu.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 16 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Nhà chồng sắp cưới của em cũng thế chứ đâu. Ảnh và em gái ngủ chung từ nhỏ đến lớn, nên ôm hun nắm tay chở trên xe còn ôm nhau như người yêu. Lúc mới quen em thấy rõ kì cục mà sau cũng phải chịu. Nhà ngta thế biết sao đc. Chồng mình yêu mình là đc rồi.
    • 37 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

em nghĩ chị ý muốn nói đến cái j đó "hơn cả là ngủ chung"....
    Ba mẹ con em ngủ cách chồng có 1 bức tường, nghe cả tiếng chồng thở.... Có cái j cứ nghẹn cứng trong cổ họng.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 11 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Ck mình 33 rồi, mình 31. Đùa làm j bạn.....
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 11 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Ngủ thôi ạ, mẹ ck em ôm và thơm trán, thơm má con là bt. Chỉ là lâu nay e ko thấy, tự nhiên tối qua thấy, e vẫn ko quen cách thể hiện tình cảm vậy, nên em sốc thôi ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 11 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Cám ơn các mẹ đã chia sẻ, tối qua em phải làm nửa li rượu thuốc mới ngủ dc. Mẹ ck em ở chơi khoảng hơn tháng thôi, nên e ráng chịu. Đang tính mai xin ck đua 2 con đi du lịch ít bữa, chứ e chưa chấp nhận dc.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 52 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Lúc trước em chơi thân với ông anh họ bằng tuổi, mùa đông đi đâu ngồi sau xe ông em cũng toàn ôm ổng . à em vừa đọc đc bào này bên kia, kinh khủng quá: https://www.webtretho.com/forum/f26/t...i-bai-2071706/
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 49 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Bt thôi b, anh mình 30t vẫn còn sờ vú mẹ. M có góp ý hoài cũng vậy thôi.
    • 6 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

sao chồng chị k ngủ với chị mà lại ngủ với mẹ vậy? em thấy ở đây nhiều ng trong gia đình thân mật với nhau quá. như a e của chồng chị juno_nguyen, nếu là e chắc e chịu k nỗi. tại e cũng gặp trường hợp chồng và chị chồng của e thân và giỡn với nhau rất kì. hay nằm võng chung, giỡn đụng chạm vào những chỗ nhạy cảm của nhau, lại còn ăn nói tục ( chị chồng e). e cũng bị ám ảnh giống như chị MBK2009 vậy đó. chắc tại đó giờ trong gia đình và những ng quen k ai như vậy nên mình thấy kì.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 11 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình cũng hỏi ck sao a lại ngủ vs mẹ chứ ko là e và con. Ck mình kêu tại nội thik a ngủ vs nội. Ck mình nghe lời và thương mẹ tuyệt đối. Thật ra khi mình up tâm sự lên đât nghĩa là mình đã thất bại ... tối nay mua bia ún chứ ún rượu xót ruột lắm. Ck ôm gối về ngủ vì nội cí bạn đến ngủ cùng. Thiệt sự thấy sợ ck. Ck nói bt thôi, sao e lại làm qtrong lên thế. Nhưng thiệt tình là mình thấy khó chấp nhận quá....
    • 53 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Hồi trước quen 1 cô, em trai cô ấy 23 tuổi, cùng người yêu đi chơi khắp nơi, về nhà vẫn ung dung thay quần áo trước mặt mẹ và chị gái.. haizz. Mỗi nhà mỗi khác, đừng quá khó chịu về nếp gia đình họ vậy. Nhập gia tùy tục, đừng để con mình như thế thôi.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 30 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Ối dời sao có những gd kì cục zị? Hồi mình ở nhà, phòng mình nóng nên đang nằm chơi ở phòng e trai mắt mẻ r ngủ luôn ko biết, ngủ trưa ấy. Chieu đã bị mẹ m nhắc ngay
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 11 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguoila07 Xem bài viết
    Hồi trước quen 1 cô, em trai cô ấy 23 tuổi, cùng người yêu đi chơi khắp nơi, về nhà vẫn ung dung thay quần áo trước mặt mẹ và chị gái.. haizz. Mỗi nhà mỗi khác, đừng quá khó chịu về nếp gia đình họ vậy. Nhập gia tùy tục, đừng để con mình như thế thôi.
    Dạ, e bik là nhà ck e như thế, e ko khó chịu hay tỏ ra bất kì thái độ j, 6 năm thế rồi. Chỉ là lâu nay ck ngủ vs mẹ nhưng e ko đi qua phòng và ko nhìn tận mắt. Tự nhiên tối đó e thấy, e cũng ko nghĩ là e sẽ sốc. Cái tự nhiên đó e thấy sợ. Em sẽ chú ý hơn đến 2 con của mình. Em cám ơn ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 97 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

K nói đâu xa, thằng đàn ông là mình đây, mười mấy tuổi lớn tướng rùi vẫn thích ôm mẹ ngủ.
    Đến lượt thằng con trai, học lớp 9, chỉ thích ngủ với mẹ. Bảo nó, qua ngủ với bố đi thì : quên đi nhé!
    Trong khi mình đây, muốn ôm mẹ nó ngủ thì vô cùng và rất nhiều khó khăn lun. Bh thì never lun, huhu ...
    • 890 Bài viết

• 1,613 Được cảm ơn

Lạ nhỉ, nếu thể hiện tình cảm yêu thương thì mình đâu có thấy gì to tát.Chồng mình đi xa về gặp mẹ anh ấy vẫn thường vòng tay ôm mẹ từ phía sau.Thằng em nhà mình 28t chưa người yêu cũng hay ôm mẹ mình kiểu thế, thỉnh thoảng nó nằm nói chuyện thủ thỉ với mẹ mình cũng vậy, nịnh mẹ mình cũng chiêu thế.Mình thấy quá bình thường, thể hiện tình cảm yêu thương là đằng khác.Giờ có thằng con zai hơn 3t đây, được nó ôm hôn là mình sướng như tiên.
    • Pik
      Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 116 Bài viết

• 355 Được cảm ơn

Thỉnh thoảng chồng em cũng hay ôm ấp mẹ chồng. Em cũng thấy hơi chướng mắt nhưng chấp nhận chứ biết làm sao? Tình cảm ruột thịt mà!
    • 210 Bài viết

• 292 Được cảm ơn

Mình đây cũng thấy sốc khi nhìn thấy e gái chồng mình, hơn 40 tuổi rồi nhé, nằm xem phim và ngủ luôn bên cạnh e trai cô ấy (cũng hơn 30t ) rồi. Nhà mình thì khác, mới lớn tẹo là phân biệt rõ ràng, mỗi đứa 1 phòng và chả bgio c gái với e trai nằm ngủ với nhau cả
    • 13 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình cũng nghĩ như mẹ tuyetmoclan vậy...con trai mình 20-30 tuổi rồi ,đi đâu về vẫn thích nằm gối lên đùi mẹ ,kể chuyện ,và mình vẫn hôn lên tóc con ,lên má con bình thường như mấy mươi năm vẫn vậy ...có gì đâu...chỉ là dưới mắt mẹ con bao tuổi vẫn như con trẻ ngày nào thôi....
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3