TIN TÀI TRỢ.

anh họ yêu người yêu của em

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.05K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 132 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

các chị ơi, gia đình em đang gặp phải hoàn cảnh phức tạp quá, em chẳng bít fải giải quyết sao nữa. chả là em trai em có đứa người yêu yêu nhau gần 3 năm, con bé đó xinh xắn, cũng gây đc thiện cảm với gia đình em, trong 3 năm yêu nhau em trai em chăm sóc gia đình người yêu, chăm sóc bố người yêu bị ốm nặng, nó đưa ngươi yêu ra mắt hàng chục lần họ hàng nội ngoại, bạn bè gần xa...sau đó thời gian trôi đi, người yêu nó học xong đi làm, thì giữa 2 đứa bắt đầu có khoảng cách trong cách suy nghĩ, nói chung mối quan hệ bắt đầu đi đến giai đoạn không còn tốt đẹp như xưa nhưng nó trở nên tội tệ dẫn đến kết quả chia tay khi sự xuất hiện của ông anh họ em. Em trai em rủ người yêu đi chơi chung cùng anh họ em, sau đó 1 thời gian thì người yêu nó bắt đầu có những thể hiện khó hiểu, nó không còn nhiệt tình với em trai em nữa, ảnh đi chơi chụp cùng em em nó k đăng lên mà chỉ đăng những bức hình có dính đến anh họ em, nó không thích những món đồ mang tính chất tinh thần như gấu bông..., nó tự dưng muốn đi du học trung quốc ( ông anh em cũng đang du học bên TQ), em trai em bắt đầu có những nghi ngờ và nó thể hiện thái độ ko đồng tình với anh họ , thì ông anh họ làm ầm lên, kêu oan, gọi cho em nói con bé kia như con dở hơi, ông í đầy gái xinh, ông i thèm vào, rồi thì ông í sẽ cạch mặt em trai em vì nghi và ghen với cả anh. Thế rồi đùng cái vừa rồi em và em trai biết ông anh họ và người yêu cũ của nó yêu nhau thắm thiết, con bé kia đăng ảnh trên mạng kể chuyện đi sapa, đi du lịch trung quốc cùng nhau, xưng chồng chồng vợ vợ trên mạng. Em rất giận anh họ em, cảm thấy thương em trai bị cả anh và người yêu phản bội.các chị khuyên em có nên nói chuyện với bác em hay ông anh họ ko ạ vì em cảm thấy gia fong gia đình lộn xộn, ông anh họ là anh trưởng họ, mà em trai em và con bé kia đã ngủ với nhau nhiều lần rồi, nhỡ ông anh họ và con kia lấy nhau thì em thấy chả còn ra thể thống gì nữa, hix!cảm ơn các mẹ đã đọc chuyện dài dòng của em

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 99 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Quan điểm của mình là mất lòng trước hơn được lòng sau, cứ nói và tả thực chuyện của em bạn cho các bác nghe, quyết định thế nào là ở bac. À, còn thằng anh nó học ở tàu chắc nó làm giống bọn tàu thôi, bỏ qua nó đi. Còn việc em bạn coi như bị lợi dụng, thôi thì gái nó tham cũng là chuyện thường tình, ta đi kiếm vụ khác lại chơi trò may rủi vậy.
    Tình cảm là thứ xin không thể được nên các anh chỉ có mua, đừng có ủy mị chị em chúng tôi không thích đàn ông ủy mị :Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,168 Bài viết

• 1,409 Được cảm ơn

Kệ thôi bạn ạ. Cô bé này đang bị lợi dụng thôi. Yêu nhau mà anh họ bạn nói như vậy về cô kia thì chứng tỏ chẳng yêu thương gì đâu. Cô ấy rồi sẽ bị trả giá, cuộc đời này sòng phẳng lắm, bạn, gia đình bạn, em trai bạn chẳng cần làm gì cả.
    "Sự thật là: Chúng ta trốn vì muốn được tìm thấy. Chúng ta bỏ đi vì muốn biết ai sẽ theo mình. Chúng ta khóc để xem ai sẽ lau đi giọt lệ. Và chúng ta để trái tim tan vỡ vì muốn thấy ai sẽ đến và chữa lành trái tim" (Shakespeare)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,966 Bài viết

• 8,123 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Kệ thôi bạn ạ. Nếu cần bạn có thể an ủi cậu em trai bạn.
    ANh em kiến giả nhất phận nghĩa là anh em họ. Ông ý tự chọn thì tự chịu, liên quan quái gì đến họ mạc. Kệ đi.
    • 46 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Theo em thì chị chỉ cần khuyên em trai chị là không phải buồn hay là luyến tiếc gì người con gái đó. Còn 2 người kia thì kệ họ thôi.
    • 531 Bài viết

• 349 Được cảm ơn

Mình thì thấy hình như chả ai sai cả. Cô kia và em bạn đã chia tay, dù có phần nào do ông anh họ thì cũng là trai chưa vợ, gái chưa chồng, có quyền tự do chọn lựa. Chỉ là trùng hợp vào họ hàng nên hơi rắc rối mà thôi. Kể cả chuyện có xxx cũng vậy, yêu ai thì xxx với người đó thôi. Toàn người lớn hết cả, tự chịu trách nhiệm, nếu cô kia có bị gì thì cũng là tự làm tự chịu. Nói em bạn bình tâm và đừng bị ảnh hưởng nhiều về ch này nữa.
    • 1,321 Bài viết

• 816 Được cảm ơn

May mà con bé ấy nó "lộ" sớm chứ k sau này lấy nhau rồi thì em trai em còn khổ hơn, thôi tìm đứa khác mà yêu, đời thiếu gì gái xinh và ngoan.
    Cuộc sống rất cần sự nhẹ nhàng :Rose: và bạn hãy thể hiện điều đó trong gia đình thân yêu của mình
    • 43 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

chúc mừng em trai bạn.
    chia buồn anh trai ban
    nếu lấy phải cô gái đó