TIN TÀI TRỢ.

Ai đang tuyệt vọng như tôi hãy vào đay cùng chia sẻ.

• 8 Lượt chia sẻ
  • 14.7K Lượt đọc
  • 82 Trả lời

• Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 116 Bài viết

• 192 Được cảm ơn

Gần mười năm, thời gian như bóng câu qua cửa sổ. Nghĩ lại cứ rùng mình. Bao nhiêu sóng gió, chìm nổi. Mình tin là có bề trên vô hình che chở, mẹ con mình đã vượt qua và dần ổn định. Mình đã làm lại được căn nhà, có chỗ che mưa che nắng. Con cái nó hiểu, thương yêu, chia sẻ và luoin đứng về phía mẹ. Ngẫm lại, nếu mình không gắng gượng, không chịu đựng, không hi sinh để vun vén cho các con thì bây giờ không biết gia đình mình đã trôi về đâu. Chỉ có một nỗi buồn là trái tim mình hoàn toàn chai sạn. Cứ nghĩ đến đàn ông là mình mất hết cảm xúc.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,233 Bài viết

• 1,098 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Ở bên này người độc thân thường mê cờ bạc cá độ. Ng pn Vn bên này đi làm là đủ tiền nuôi con nên họ ko chấp nhận ở chung với ng đàn ông thích đỏ đen. Cũng phải nói thêm là nhiều mẹ mê cờ bạc ko kém đàn ông. Họ cũng sống buông thả và ko lo chăm sóc con cái.
    Ở VN nhiều ng pn quả thực là giỏi chịu đựng.
    Nhưng nếu mình rơi vào cảnh họ thì đá đít mấy đứa nghiện cờ bạc ngay và luôn, tụi .
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 116 Bài viết

• 192 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ViToThich Xem bài viết
    Ở bên này người độc thân thường mê cờ bạc cá độ. Ng pn Vn bên này đi làm là đủ tiền nuôi con nên họ ko chấp nhận ở chung với ng đàn ông thích đỏ đen. Cũng phải nói thêm là nhiều mẹ mê cờ bạc ko kém đàn ông. Họ cũng sống buông thả và ko lo chăm sóc con cái.
    Ở VN nhiều ng pn quả thực là giỏi chịu đựng.
    Nhưng nếu mình rơi vào cảnh họ thì đá đít mấy đứa nghiện cờ bạc ngay và luôn, tụi .
    Ở Việt Nam đàn ông mê cờ bạc nhiều lắm và hệ luỵ thì khủng khiếp bạn ạ. Nếu đánh bạc mà công khai vào cáino, đánh hết tiền thì ra như các nước khác thì còn đỡ. Đằng này cho đánh nợ, viết giấy vay để lại đó xong tính lãi nóng. Không đòi được người nợ thì quay sang doạ dẫm người thân của họ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5