TIN TÀI TRỢ.

7 tháng rồi em vẫn không có bầu...huhu

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.9K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em chào mọi người. Vợ chồng em thả bầu đc 7 tháng nay mà không có bầu, em thấy trên eva.vn người ta quảng cáo thuốc EvaQ1 và SpermQ hỗ trợ mang thai trong 1 tháng. Mọi người có ai dùng rồi cho em xin review đc không ạ? em cảm ơn nhiều.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 4,017 Bài viết

• 4,497 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Thả tầm 1 năm mà chưa có gì thì đi BV nhờ bs xem giúp, đừng có thuốc thang bậy bạ mà rước vạ vào thân. chắc gì vấn đề ở chỗ e
    If you don't design your own life plan, chances are you'll fall into someone else's plan. And guess what they have planned for you? Not much. (Jim Rohn)
    • 52 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Tốt nhất bạn lo quá thì đi khám chứ đừng uống thuốc khi không biết mình bị gì.
    • 290 Bài viết

• 543 Được cảm ơn

Chắc vào quàng cáo thuốc là chính
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hix chả bù cho bxa mình nhạy quá phải đi thắt ống. Hay tại con lăng quăng mình nó bơi nhanh
    No Pain No Gain
    No Feeling No Sex
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình có thể giúp nhẹ bạn. Bạn thêm Zalo 0931135303 để trò chuyện nhé.
    Chúc bạn toại nguyện với ước muốn của bạn!
    • 89 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Chẳng có cái thuốc gì uống 1 tháng là có bầu đâu. Vì hiếm muộn còn do vô số những nguyên nhân khác nhau, người hợp thuốc này người hợp thuốc kia chứ. Quảng cáo thì người ta cứ nói quá vậy thôi. Chia sẻ với bạn là nếu kinh nguyệt của bạn bị không đều thì bạn tìm mua cao ích mẫu nguyên chất Đồng Gia mà uống, ngày trước mình cũng uống cái đó mấy tháng mà có được anh cu đấy
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)