yêu và lấy người cùgn tuổi zô đây còmmem đê

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.47K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 45 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

em mới có kinh nghiệm tình trường 2 năm thôi, nhìn chung là tình cảm tới giờ vẫn ngọt như đường thốt nốt loại hảo hạng, tự nhiên hôm tết Dương lịch vừa rồi chàng vào nhà em thì mẹ em mắng yêu bố e 1 cái( 2 cụ đang thời hồi xuân) là " ngu chưa, ai bảo lắy người cùgn tuổi!" 2 đứa ko biết nên cười hay khóc vì chàng của em cũg bằng tuổi em. có mẹ nào, bố nào hay anh chị em nào có kinh nghiện thực tế share cho em tí.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 342 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

tớ xin 1 chân :Laughing:
    zai bằng tuổi, hơn mình nhõn 14 ngày, cũng chưa có kinh nghiệm gì sất, như 2 đứa trẻ con chí choé suốt ngày :Laughing:
    • 585 Bài viết

• 676 Được cảm ơn

Hehe có gì đâu bạn , Bố mẹ mình cũng cùng tuổi , lấy nhau gờ đã gần 30 năm rùi mà vẫn lãng mạn có dư, hạnh phúc có dư kia kìa . Chúc vững tin nhé !
    [
    • 445 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

tớ đây , 2 vc lấy nhau gần 4 năm rùi, tất nhiên cũng có lúc đụng độ chiến tranh tầm cỡ Tg nhưng cái đó chắc vợ chồng nào cũng gặp ko cứ gì bằng tuổi đâu, chỉ có điều, mình hoặc người ngoài hay thấy người vợ già hơn người chồng mà thôi.
    • 45 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huyenanh289 Xem bài viết
    tớ đây , 2 vc lấy nhau gần 4 năm rùi, tất nhiên cũng có lúc đụng độ chiến tranh tầm cỡ Tg nhưng cái đó chắc vợ chồng nào cũng gặp ko cứ gì bằng tuổi đâu, chỉ có điều, mình hoặc người ngoài hay thấy người vợ già hơn người chồng mà thôi.
    chị ơi, em cũng sợ sẽ già hơn chồng chị ah, trông anh yêu của em bi jo thì "già" lại đứng đắn chững trạc hơn em còn mọi ng vẫn nói trông em như học lớp 11, 12... mặt em tròn lại bầu bầu mà...
    nhưng chả bít rồi sau thế nào, lúc 30 tuổi ấy! bọn em lại học cùng nhau từ bé, bạn "thanh mai trúc mã" đấy... nhiều khi em cũng hơi "hỗn" với anh ấy vì bọn em cùgn tuổi lại học cùng nhau từ bé nên thế. chẹp..
    • 445 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tường linh Xem bài viết
    chị ơi, em cũng sợ sẽ già hơn chồng chị ah, trông anh yêu của em bi jo thì "già" lại đứng đắn chững trạc hơn em còn mọi ng vẫn nói trông em như học lớp 11, 12... mặt em tròn lại bầu bầu mà...
    nhưng chả bít rồi sau thế nào, lúc 30 tuổi ấy! bọn em lại học cùng nhau từ bé, bạn "thanh mai trúc mã" đấy... nhiều khi em cũng hơi "hỗn" với anh ấy vì bọn em cùgn tuổi lại học cùng nhau từ bé nên thế. chẹp..
    hihi, thỉnh thoảng 2vc chị cũng tao mày đấy, nhưng chỉ lúc đùa thôi, còn cãi nhau thì ko tao mày được, hihi.
    Vợ già hơn chồng là khi vợ chỉ mải lo việc nhà ko chăm chút bản thân, chứ ko phải do tuổi, chị là 1 điển hình, hihi, nhưng ko care lắm, vì ít khi đi chung, cả tuần đi chung có 2 ngày,
    Mà già là do suy nghĩ nữa, mình vẫn vô tư thì ra đường ai bảo mình 7x, xém tí nữa có người nhầm là 9x ý chứ:Laughing::Laughing::Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 169 Bài viết

• 324 Được cảm ơn

Cho tớ đặt cục gạch:Smiling:, bi h là yêu đã, còn cưới thì...xa lắm><. Ông bà nội tớ bằng tuổi, bố mẹ tớ cũng thía, hi vọng tớ cũng vậy- OX sẽ là BF hiện h:RollingEy mơ mộng tí...)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 169 Bài viết

• 324 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huyenanh289 Xem bài viết
    Chị ơi, ava là con gái của chị ạhh?nhìn yêu thế :LoveStruc:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 103 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Ngày trước mình chẳng bao giờ nghĩ mình sẽ yêu người bằng tuổi. Bạn khác giới toàn là hơn những 3, 4 tuổi. Bạn bằng tuổi chả nói chuyện được. Thế nhưng mình đã thay đổi ý kiến khi mình gặp cậu ta. Yêu người bằng tuổi cũng hay lắm chứ. Bởi vì cùng lứa tuổi, dễ hiểu nhau nên thấy nhiều cái hợp nhau lắm. (thế mà ngày xưa cứ nghĩ, con trai bằng tuổi trẻ con hơn mình). Mỗi tội tính hơi ngang ngạnh tí, đến giờ cũng chưa chịu gọi bằng anh.:Laughing::Laughing::Laughing: Vấn đề sợ bị già hơn so với đối tác thì cũng như các chị đã nói rùi đấy. Chẳng lo đâu! Miễn là trong suy nghĩ mình lúc nào cũng trẻ là được
    • Đã bị khóa
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,051 Bài viết

• 466 Được cảm ơn

hề hề, đang iu ng cùng tuổi này. Tính cưới vì tử vi chấm tớ cưới ng cùng tuổi là hợp nhất :Laughing:
    • 86 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

E cũng iu ng bằnb tuổi, 4 năm rồi, cũng là bạn cùng lớp CĐ, iu từ năm thứ nhất, bi h cả 2 đều đi làm hết rồi. Hồi chưa yêu thì tao mày, yêu rùi thì tôi với ông.. Bi h khi nào thấy yêu thì a e, còn bt thì tớ bạn. Nhưng mà iu lâu chán lắm, ngiu mình tính trẻ con hay nhăn nhở, với lại từng là bạn nên mình hay hỗn xược lắm
    • 2,224 Bài viết

• 484 Được cảm ơn

em cũng yêu ng =tuổi, toàn cậu tớ, rồi thì kưng - tớ thui, chả anh em j sất, cãi nhau như gì, chả nể nag nhau, hix, em cũng bướng, BĐ nhà em hay bảo "sao tớ nói mà kưng ko nge nhỉ, kưng fải nghe lời tớ 1 lần đi chứ".hehe, nhiều lúc muốn dạ vâng lắm but ko wen nên khó lắm ạ, ng y thì trẻ con, chán quá, but vẫn y mới lạ:Thinking::Thinking::Thinking:
    "Thế gian này cái quý nhất không phải là thứ không có được và đã mất đi, mà là hạnh phúc hiện đang nắm giữ!"

NB : 3.1 kg, 1M : 4.5 kg 58 cm, 2M : 5.5 kg 60 cm, 3M : 6.3 kg 63 cm, 4M : 7 kg 65 cm, 5M : 7,5 kg 67 cm
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,073 Bài viết

• 1,173 Được cảm ơn

hô hô, = tuổi nè, đúng là = tuổi nên nhìu lúc tao mày, r nhìu lúc mình coi ngta là bạn lun nên bực cái thì hơi nạt nộ tý=))
    Tập nhìn đời bằng con mắt rưng rưng
    Dấu kín mãi tình yêu thời nông nỗi…
    Gởi theo gió theo dòng sông vẫn chảy
    Để đôi bờ dào dạt lúa non thôi…