TIN TÀI TRỢ.

Yêu trai Nhật

• 0 Lượt chia sẻ
  • 71.4K Lượt đọc
  • 401 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 33 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gakari Xem bài viết
    Chị ơi. Theo em nghĩ nên đi chơi mới có thể xích gần nhau được chứ chị. Tiếp xúc vs nhau qua tin nhắn. Chưa đủ để ảnh nghĩ về chị đâu. Biết đâu khi đi chơi vs nhau. Theo chị ns á. Quan tâm ảnh. Hoặc nhẹ nhàng dịu dàng vs ảnh
    Ảnh sẽ cảm nhận tình cảm của chị và sẽ thích lại chị thì sao ạ? Hihi. Đừng nản nha
    cơ hội gặp mặt nhau nhiều thì cơ hội chinh phục sẽ tăng
    Theo nghĩ là vậy. Nếu không hẹn nhau được thì chị sử dụng cách này xem sao Ví dụ chị biết ảnh làm việc ở đâu. Hc ở đâu. Canh ngay lúc ảnh đi đến chỗ đó. Giả vờ tình cờ gặp ảnh ..... biết đâu đc mọi chuyện sẽ tốt hơn thì sao chị.
    nhưng em không đc dịu dàng. Cũng không chu đáo tỉ mỉ như chị. Nên em phải cố gắng thêm rất nhiều
    Cái này cũng ko biết nói sao ta, chị cũng bé tí người hà em ơi, nếu em đọc đc cái này có thể cho chị zalo hay fb gì đó ko? Dù sao chị em cũng cùng 1 nỗi lo thật to tướng😂😂😂 chả biết giải bày cùng ai.... À mà chị cũng muốn kết bạn thật nhiều ở đây nè, có cơ hội mình gặp nhau tám chuyện con gái nha cô bé😝😝😝 nhớ nghe... Trả lời chị đó!!!

comment by WTT mobile view
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 33 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

À quên chị cũng mất gốc tiếng Anh nè, có rãnh mình gặp nhau luyện tiếng Anh đc ko em? Hehe rất vui khi gặp em.
    • 36 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Thật ạ chị? Chị đừng làm em mừng hụt tội nghiệp em... nhưng nghe chị ns em em vui quá trời. Hihi
    Em không biết nữa chị ơi. Em thấy mơ hồ lắm chị ạ. Lúc thì ảnh chủ động nt vs em nhiều lắm...
    lâu em chào ảnh buổi sáng thì nt nói em chúc tôi buổi sáng vui vẻ. Chắc chắn hôm nay sẽ là 1 ngày tuyệt vời.....bla bla.
    làm em bị hoang tưởng ảnh đang thích em.
    Lúc thì ảnh lạnh như băng luôn. Nt đọc rồi cũng không thèm tl . Rồi có lần còn ns thẳng vs em là nếu bạn làm vậy mỗi ngày tôi sẽ mệt...
    Nên em không biết ảnh nghĩ gì nữa ạ. Vs lại em sợ ảnh xem em là xem ôm miễn phí ở Việt Nam quá chị ạ. Huhu.
    em lại càng sợ ảnh chỉ muốn em là tình 1 đêm của ảnh thôi.... em không biết có đang Yêu nguời không nữa chị.
    Em ít hỏi thăm ảnh lắm có sao không chị? Huhu. Em ngu quá. Tối ngày nt xàm xàm ba láp vs ảnh mà quên không hỏi thăm ảnh gì hết.
    Giờ chị ns em ms nhớ.
    sinh nhật ảnh qua rồi. Em giả bộ không biết và không chúc mừng ảnh
    em đợi ảnh qua Việt Nam! Gặp em. Em sẽ đặt 1 cái bánh kem dễ thương và 1 quán cafe lãng mạn hoặc 1 nhà hàng nào đó yên tĩnh.. Rồi tặng quà cho ảnh. Mừng sinh nhật muộn vs ảnh.. Cho sự bất ngờ
    Làm bạn bè mà làm vậy có kì quá không chị? Có bị xem là vuợt giớ hạn không chị?
    Huhu. Quà cáp em cũng chưa nghĩ ra nên mua gì luôn
    nhưng mà chị cũng đừng buồn quá nha. Biết đâu ảnh cũng thích chị nhưng không bày tỏ ra thì sao ạ? Chị em mình cùng theo chiến thuật mưa dầm thấm lâu. Biết đâu sẽ đc kết quả mỹ mãn thì sao ạ. Chị vs em cùng cố gắng nhé.
    ủa sao em biết e có nhiều tình địch vậy hehe
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 41 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Vohamynguyen Xem bài viết
    Anh ơi giúp em với ạ, em mới quen anh nhật là giám đốc điều hành công ty IT bên VN, em cũng mới nch với anh ấy thôi. Có khi anh ấy nt với e có khi e chủ động, được 2 ngày rũ em đi chơi. Em không biết anh ấy nghĩ gì vì em thấy trai Nhật khó gần, mà em cảm nắng anh ấy quá. Con gái chủ động nhiều quá cũng ko được. Em ko biết phải làm sao? Em rất thích anh ấy...Có điều con trai Nhật nghĩ gì em ko biết. Lúc anh ấy mới nch với e 2 ngày rồi rũ đi chơi xong em trả lời anh muốn đi thật à, anh ấy xem tn và suy nghĩ lâu lâu mới trả lời ừ chúng ta hiểu nhau và trờ thành bạn tốt. Ôi! Em sợ mấy anh Nhật rạch ròi quá có khi ko thể tiến xa mà chỉ là bạn luôn chắc em thất vọng quá. Anh tư vấn giúp em, em cảm ơn.
    Ớ bh mới đọc em, câu chuyện của em giống chị thế , e quen qua đâu thía
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của tea11
    • 33 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tea11 Xem bài viết
    😜😜Hmmm, bây giờ chị thế nào rồi nói cho em nghe với, có tốt ko ạ? E quen qua badoo. Còn chị?
    • 33 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tea11 Xem bài viết
    Anh banh của chị tên gì ạ? Kẻo em bị lừa chạy ko kịp
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 41 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Anh banh của chị tên gì ạ? Kẻo em bị lừa chạy ko kịp
    Ok chị gửi message cho e rùi đấy kiki

• 29 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mình góp thêm câu chuyện của mình cho topic thêm đa dạng nha😊. Mình từng yêu 1a 29t, tcam thắm thiết lắm, tưởng chừng không thể chia cắt. Bỗng 1 ngày a chuyển ctac đi vùng xa, sau 2 tháng chúng mình chia tay. Đàn oing Nhật ít chia sẻ, nữ chúng ta thì hay suy nghĩ, tò mò, rồi nghi ngờ. Một khi lời lẽ chia tay buông ra, không bao giờ nối lại đc. Hiện tại cấp trên của mình là a 30t hehe. Gặp nhau thì vui vẻ lắm, quan tâm, thậm chí đùa quá mức, làm tưởng bở😄. Nhưng qua đ.thoai chỉ lquan c.viec, ngoài ra khoing trả lời, khoing đùa. Đến nỗi mình lưu trong danh bạ là "giai Nhật chảnh chó"😀. Đó là những gì mình gặp phải, các bạn tham khảo thêm😊

Gởi từ ứng dụng Webtretho của muathubuon2016
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 33 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi muathubuon2016 Xem bài viết
    Mình góp thêm câu chuyện của mình cho topic thêm đa dạng nha😊. Mình từng yêu 1a 29t, tcam thắm thiết lắm, tưởng chừng không thể chia cắt. Bỗng 1 ngày a chuyển ctac đi vùng xa, sau 2 tháng chúng mình chia tay. Đàn oing Nhật ít chia sẻ, nữ chúng ta thì hay suy nghĩ, tò mò, rồi nghi ngờ. Một khi lời lẽ chia tay buông ra, không bao giờ nối lại đc. Hiện tại cấp trên của mình là a 30t hehe. Gặp nhau thì vui vẻ lắm, quan tâm, thậm chí đùa quá mức, làm tưởng bở😄. Nhưng qua đ.thoai chỉ lquan c.viec, ngoài ra khoing trả lời, khoing đùa. Đến nỗi mình lưu trong danh bạ là "giai Nhật chảnh chó"😀. Đó là những gì mình gặp phải, các bạn tham khảo thêm😊

Nghe câu chuyện của chị buồn nhỉ? Chỉ vì chuyển công tác mà ct ạ?
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,793 Bài viết

• 8,156 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Thằng bạn mình đang làm IT cho cty Nhật. Nó làm vị trí cũng cao cao. Nó buôn tin bát quái với m là mấy ông sếp Nhật chỗ nó có vợ ở Nhật rồi mà vẫn cưa gái VN chơi cho vui.
    Bạn nào đang được giai Nhật làm IT cưa thì xem xét cho kỹ vào nhá.
    • 33 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ironfoot Xem bài viết
    Thằng bạn mình đang làm IT cho cty Nhật. Nó làm vị trí cũng cao cao. Nó buôn tin bát quái với m là mấy ông sếp Nhật chỗ nó có vợ ở Nhật rồi mà vẫn cưa gái VN chơi cho vui.
    Bạn nói làm mình sợ nhỡ, thế bạn ở HCM hay HN? Công ty của bạn bạn là gì cho m biết đc ko? Tks

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Vohamynguyen
    • 29 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Vì người Nhật rất thoáng trong quan hệ nam nữ, và bản thân vợ họ, gia dfinhf họ cũng không cấm cản. Tuy nhiên khoinv phải là tất cả. Nói vui ra là chả mất gì, mà thêm vui. Phải thận trọng ,thận trọng

2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 33 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Vì người Nhật rất thoáng trong quan hệ nam nữ, và bản thân vợ họ, gia dfinhf họ cũng không cấm cản. Tuy nhiên khoinv phải là tất cả. Nói vui ra là chả mất gì, mà thêm vui. Phải thận trọng ,thận trọng

Cảm ơn bạn, mà bạn ở HN hay SG?

• Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 129 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi linhlinh098 Xem bài viết
    ủa sao em biết e có nhiều tình địch vậy hehe
    em lên fb của ảnh em thấy ảnh kb vs nhiều ng con gái Việt Nam đẹp và sành điệu lắm.
    ảnh ns vs em họ làm karaoke nên ảnh gặp. Nếu không có gì sao kb fb ạ? Không phải tình địch của em là gì. Hic hic
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 129 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mình góp thêm câu chuyện của mình cho topic thêm đa dạng nha������. Mình từng yêu 1a 29t, tcam thắm thiết lắm, tưởng chừng không thể chia cắt. Bỗng 1 ngày a chuyển ctac đi vùng xa, sau 2 tháng chúng mình chia tay. Đàn oing Nhật ít chia sẻ, nữ chúng ta thì hay suy nghĩ, tò mò, rồi nghi ngờ. Một khi lời lẽ chia tay buông ra, không bao giờ nối lại đc. Hiện tại cấp trên của mình là a 30t hehe. Gặp nhau thì vui vẻ lắm, quan tâm, thậm chí đùa quá mức, làm tưởng bở������. Nhưng qua đ.thoai chỉ lquan c.viec, ngoài ra khoing trả lời, khoing đùa. Đến nỗi mình lưu trong danh bạ là "giai Nhật chảnh chó"������. Đó là những gì mình gặp phải, các bạn tham khảo thêm������

huhu. Trai Nhật của mình nghĩ gì mình không biết đc. Nên không biết đâu mà lần. Toàn làm theo bản năng mình mách bảo thôi. Lúc đầu ảnh ngại lắm. Nhưng đi chơi vs mình lần thứ 2 là hết ngại luôn. Cũng có giỡn. Nhưng ít lắm. Toàn nghiêm nghiêm thui
    Cảm ơn bạn nhiều nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 129 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Nếu cả 2 cùng suy nghĩ như vậy thì không vấn đề
    chỉ sợ người thật lòng còn người kia giả fối thôi ạ. Cũng may anh Nhật mình không làm bên IT. Không thì mình lại run thêm
    Cảm ơn bạn.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 129 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Họ xem chuyện ngoại tình là bình thường ạ? Vậy lấy Ck Nhật sẽ rất khổ sao?
    Nguy hiểm quá đi mất. Ở vị trí nào mình cũng bị thiệt rồi. Huhu
    • 33 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Họ xem chuyện ngoại tình là bình thường ạ? Vậy lấy Ck Nhật sẽ rất khổ sao?
    Nguy hiểm quá đi mất. Ở vị trí nào mình cũng bị thiệt rồi. Huhu
    Em gái đọc tin nhắn chị đi^^

• Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 129 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Em gái đọc tin nhắn chị đi^^

Dạ em có tl tn của chị rồi ạ. E k có zalo. Em chỉ có Line thôi. Vì anh Nhật của em sử dụng Line ạ. ^^
    chị có Line không? Mình kb trên Line nt cho dể ạ
    • 33 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Dạ em có tl tn của chị rồi ạ. E k có zalo. Em chỉ có Line thôi. Vì anh Nhật của em sử dụng Line ạ. ^^
    chị có Line không? Mình kb trên Line nt cho dể ạ
    Chị ko có nhưng cho chị Line đi chị kết bạn he