TIN TÀI TRỢ.

Yêu thầy giáo.. Đã mẹ nào ở đây từng yêu thầy giáo đh chưa ạ.. Hình như em có duyên với thầy giáo sao sao ấy ạ..Một lần hồi năm nhất là một thầy nc ng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.15K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• nn1
      Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 111 Bài viết

• 533 Được cảm ơn

Số mình cũng y chang số bạn. Mỗi tội toàn iu đơn phương. K có can đảm đạp bằng dư luận để tiến tới, nên đứng từ xa ngưỡng mộ thôi. hehe
    gmo-invisible-dangergmo-invisible-dangergmo-invisible-dangergmo-invisible-dangergmo-invisible-dangergmo-invisible-danger
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 147 Bài viết

• 150 Được cảm ơn

chuyện thích thầy giáo cũng là bình thường, nhưng mình nghĩ đấy chỉ là sự ngưỡng mộ, thần tượng. Nhất là các thầy nước ngoài dạy tiếng Anh, có cái kiểu lịch thiệt, chu đáo ân cần. Thầy giáo thường có hình ảnh rất đẹp, tri thức đứng đắn, chuẩn mực đạo đức. ngày còn đi học đh, mình cũng thích thầy giáo. chắc thầy biết nhưng thầy luôn giữ khoảng cách và đúng mực. mình cám ơn thầy vì điều đấy. ngày đó mình non dại, thần tượng thầy và nghĩ là yêu thầy. hahaha

còn lại các chuyện yêu thầy giáo thực sự và được đáp lại thì mình không biết.
    • 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hic, e cũng muốn giưx khoảng cách mà thầy chủ động bắt chn và gửi mail trước. Hỏi han. Em mail xin nghỉ thì thầy bảo sao em hôm nay cứ đăm chiêu suy nghĩ điều j thì phải, rồi bảo hnay e mặc bộ đó đẹp... Hic làm e xao xuyến qá mấy c ơi

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone