Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Yêu nhầm trai GAY em phải làm sao đây các chị

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.64K Lượt đọc
  • 20 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 108 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Chuyện là phải rất khó khăn lắm em mới tìm được cho mình một người đàn ông theo đúng mẫu của mình, và em đã chủ động tấn công các chị ak, và sau một thời gian cũng có hiệu lực. Tình cảm đang ngày càng sâu nặng thì anh ấy mới thú nhận anh ấy là người đồng tính. Em hoang mang, ngạc nhiên, rối bời không biết phải làm sao các chị ak. Các chị cho em lời khuyên phải làm gì để quên ak.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • 401 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Thời gian là vị thuốc tốt nhất chị à

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 26 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Nhưng tình cảm đang sâu nặng đâu phải nói dứt là dứt. Hic, theo mình bạn nên có 1 buổi nói chuyện với anh ấy, xem sự thật là gay hay vì có lý do gì muốn từ chối tình cảm của bạn mà nói thế
    . Mà mình nghĩ nêu thật sự anh ta đồng tính, thì anh ta khá chân thật, ko giấu giếm để rồi khi kết hôn thì mới tá hoả. Bạn mình bảo gay cũng có nhiều mức độ, 100% hay 50/50, mình có 1 người thầy, rất thích sv nam, có nhiều hành động thân mật, tóm lại 1 câu là mê trai, nhưng sau này thầy cưới vợ, sinh 1 con trai, ko biết bên trong ntn, chứ thấy vơ chồng rất hạnh phúc, cũng đc 4 năm rồi

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Kogetsu
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1,157 Bài viết

• 562 Được cảm ơn

Làm gì có 50/50, gay là gay còn không gay là không gay.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • 401 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Kogetsu Xem bài viết
    Nhưng tình cảm đang sâu nặng đâu phải nói dứt là dứt. Hic, theo mình bạn nên có 1 buổi nói chuyện với anh ấy, xem sự thật là gay hay vì có lý do gì muốn từ chối tình cảm của bạn mà nói thế
    . Mà mình nghĩ nêu thật sự anh ta đồng tính, thì anh ta khá chân thật, ko giấu giếm để rồi khi kết hôn thì mới tá hoả. Bạn mình bảo gay cũng có nhiều mức độ, 100% hay 50/50, mình có 1 người thầy, rất thích sv nam, có nhiều hành động thân mật, tóm lại 1 câu là mê trai, nhưng sau này thầy cưới vợ, sinh 1 con trai, ko biết bên trong ntn, chứ thấy vơ chồng rất hạnh phúc, cũng đc 4 năm rồi

Cái này là bi rồi chị ơi

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 65 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Bạn nên tìm hiểu thêm.Là gay thật sự hay lưỡng tính (là vừa thích con trai lại vừa thích con gái.như Triệu Vi cũng tự nhận mình là người lưỡng tính ấy bạn)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 26 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Ý là lưỡng tính đó mà, để tớ edit lại bài. Qua ngồi chẳng nhớ ra đc từ

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,810 Bài viết

• 2,056 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Lại trò khỉ giật title câu view để làm SEO,
    các bạn khi rep cũng phải nhìn kỹ cái thằng post bài chứ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Khóa theo yêu cầu
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,723 Bài viết

• 511 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi acomm Xem bài viết
    yeah!chỉ có bác com là tỉnh văn táo thôi.Hôm qua em mới đau e cũng tính comment nhưng nhìn cái chữ kí đa thấy chán rồi.Dạo này nhìu ng hay post những cái title giật gân ghê.Hôm qua cũng có 1 chị post" chồng em 1 ngày 3 lần có làm sao ko...?",nhìn cái chữ kí là bít mục đich của bà ý rồi nhưng ngứa tay nên vào cmt tí.Lập pic rồi bỏ đay luôn y như pic này.Thế mà mọi ng tranh luận rôm rả ghê.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 374 Bài viết

• 248 Được cảm ơn

Anh ko nói thì e cũng chẳng để ý thật. Thôi mọi người giải tán đê
    Truy tìm người yêu
    • 108 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn, mình biết thời gian có thể làm mình quên đi được, nhưng đây là mối tình đầu của mình nên thật sự rất khó quên, không biết bao lâu sau mình mới có thể quên được.
    • 108 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi helen2014 Xem bài viết
    Thời gian là vị thuốc tốt nhất chị à

Cảm ơn bạn, nhưng đây là mối tình đầu của mình nên thật khó có thể quên được.
    • 108 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Kogetsu Xem bài viết

Nhưng từ khi biết a ấy vậy mình cũng cảm thấy tc của mình thật sự k còn được như trước nữa. Nếu k có chuyện giới tính kia thì mình nhận thấy a là người rất tốt. Sao ông trời nỡ trêu đùa lòng người vậy?
    • 108 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ylangvn Xem bài viết
    Bạn nên tìm hiểu thêm.Là gay thật sự hay lưỡng tính (là vừa thích con trai lại vừa thích con gái.như Triệu Vi cũng tự nhận mình là người lưỡng tính ấy bạn)
    a ấy đã thừa nhận với mình là a ấy chỉ y người đồng tính thôi bạn ak. A ấy bảo a ấy vừa mới phát hiện ra tc của chính mình thì nói luôn cho mình biết để nếu kéo dài thì sẽ thật khó cho cả 2. Thật trớ trêu bạn ak.
    • 108 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Đúng công việc của là SEO nhưng tình cảm của mình thì là sự thật, nhưng bạn đừng nhìn nhận những bài viết có chữ ký SEO một cách phiến diện như vậy được. Chữ ký giúp mình giới thiệu sản phẩm tới những người có nhu cầu thực sự. Mình nghĩ như vậy k có gì là sai cả. Còn về chuyện tình cảm của mình, mình muốn chia sẻ để lòng nhẹ hơn, nhưng thật không may gặp phải comment của bạn, thực sự càng buồn hơn.
    Lời cuối mình chỉ muốn bạn thực sự thay đổi cách nhìn về những bài viết, nếu đã không biết chính xác thì cũng đừng vội quy về 1 như vậy.
    • 108 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi daingox Xem bài viết
    yeah!chỉ có bác com là tỉnh văn táo thôi.Hôm qua em mới đau e cũng tính comment nhưng nhìn cái chữ kí đa thấy chán rồi.Dạo này nhìu ng hay post những cái title giật gân ghê.Hôm qua cũng có 1 chị post" chồng em 1 ngày 3 lần có làm sao ko...?",nhìn cái chữ kí là bít mục đich của bà ý rồi nhưng ngứa tay nên vào cmt tí.Lập pic rồi bỏ đay luôn y như pic này.Thế mà mọi ng tranh luận rôm rả ghê.
    Theo mình nghĩ cái gì cũng vậy đều có những người nọ người kia, bạn k thể đánh đồng như vậy. Mình thừa nhận có những người làm Seo họ chỉ vì mục đích công việc của họ nhưng k phải là k có những người post bài thực sự. Hãy nhìn nhận đa chiều về chữ ký seo.
    • 26 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Vậy thì từ từ kiếm bạn trai khác đi bạn, Thà đau một lần còn hơn cố níu kéo mà không có hạnh phúc
    • 81 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thẳng thì bẻ cong được chớ đã cong thì khó mà làm cho thẳng được bạn à, thui cứ để tự nhiên theo thời gian rồi cũng nhạt nhòa à
    • 10 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thời gian sẽ là câu trả lời tốt nhất cho bạn. Chúc b hạnh phúc.
    • 2,292 Bài viết

• 1,120 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Mình thấy những thằng gay cố tình lừa gái làm vợ rồi đẻ con sau đó lại đi ra khách sạn ôm zai là lũ khốn nạn, đúng là loại mặc váy mới hành xử như vậy. Nếu biết là gay mà vẫn ôm vào thì có mắt như mờ u, đừng thở than vì đàn ông ngoài kia đâu có thiếu.
    Sản phẩm cần quảng cáo thì cứ tận dụng cơ hội. Nhưng bị ném đá thì chủ thớt đừng phiền lòng.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2