Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Yêu người đã ly dị và có con. Xin mọi người tư vấn giúp em!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.06K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

E và a ấy cũng đã nói chuyện nhưng có vẻ tránh mặt e, có một mình e cố gắng cũng không đủ. Thế nên e đã chi tay, thật sự mà nói đây là tình yêu e mong chờ nhất. Trải qua mấy cuộc tình ko có kết quả, giờ đây cũng chỉ 2 bàn tay trắng. Bây giờ mọi chuyện đã kết thúc. Cuối cùng e xin cảm ơn mọi người đã cho e nhưng lời khuyên về chuyện của e.
    Nhân dịp Noel, e cũng chúc các a chị, các bạn trong Wtt một mùa giáng sinh an lành, hạnh phúc.
    Tự cổ - cửa ải tình là cửa ải làm cho người ta khó qua...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3,373 Bài viết

• 3,799 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jennie_p Xem bài viết
    E và a ấy cũng đã nói chuyện nhưng có vẻ tránh mặt e, có một mình e cố gắng cũng không đủ. Thế nên e đã chi tay, thật sự mà nói đây là tình yêu e mong chờ nhất. Trải qua mấy cuộc tình ko có kết quả, giờ đây cũng chỉ 2 bàn tay trắng. Bây giờ mọi chuyện đã kết thúc. Cuối cùng e xin cảm ơn mọi người đã cho e nhưng lời khuyên về chuyện của e.
    Nhân dịp Noel, e cũng chúc các a chị, các bạn trong Wtt một mùa giáng sinh an lành, hạnh phúc.
    Chúc em Noel và năm mới nhiều niềm vui.
    Đời còn dài, zai rất nhiều. Em cứ từ từ lựa chọn. Em còn trẻ hơn c, c 23 đây này, k có ngy nhg hoàn toàn happy vì c có nh chỗ dựa về mặt tình cảm, có ng theo đuổi. Mình là mình chủ động để ế mà. Hehehe
    • 638 Bài viết

• 1,375 Được cảm ơn

tất cả mới chỉ là bước đầu em gái ạ. em mới quen anh ta 1 thời gian quá ngắn mà trong hôn nhân ngoài tình yêu ra còn vô vàn các kĩ năng nữa phải học. thời gian sẽ cho em cơ hội để làm điều đó. chúc mừng em có quyết định đúng đắn.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2