TIN TÀI TRỢ.

Yêu đàn ông 30+ ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.63K Lượt đọc
  • 29 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 26 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Đàn ông 30+ có tồn tại thứ gọi là tình yêu hay chỉ là quen phụ nữ chỉ để "chăn rau". Để có thêm sự lựa chọn cho bản thân? thật sự buồn và thể hiểu các a đang nghĩ gì!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,674 Bài viết

• 4,647 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Đàn ông 30+ tuổi tốt lắm nha em...chị đánh giá rất cao 8x đời gần cuối trở về trước tuyệt vời lắm

suy nghĩ chín chắn, biết làm tổ ấm mình hạnh phúc, ngập tràn tiếng cười, biết kiếm tiền

Không đi gái gú. kiểu như ra đường hay đi công việc thấy gái xinh mà nhìn ko chóp mắt, thì đàn ông 8x qua 30+ ko có đâu nhé em

Chứ mấy nam thế hệ bây giờ chị sợ.. kỹ năng sống ít, mà còn hay câng mặt nữa...hơ tí là li với dị
    Một nụ hôn phá tan khoảng cách giữa tình bạn và tình yêu
    • 80 Bài viết

• 124 Được cảm ơn

Cũng tùy người. Nhưng tuổi này họ quyết đoán lắm . Rau là rau , bồ là bồ )
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1,033 Bài viết

• 1,245 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Quan trọng là em có tìm đc ng tốt ko? Chứ con zai tuổi 9x hay đời cuối 8x đều rất là ăn chơi, trẻ trâu, hay nếu đc đc 1 chút là chảnh kinh lắm. Đàn ông già tí có sự nghiệp, từng trải & đằm lắm, nhưng ko phải ai cũng tìm rau đâu nha.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 97 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

Tớ 30+ đi tìm một tình cảm trong sáng lâu dài với một người đem lại cảm xúc cho mình, nhưng lần đầu tiên đi tán gái, cô gái ấy còn rất trẻ nói với tớ như này: Không hẳn vội vàng, nhanh đã không bền đâu anh, anh sống đề cao tình cảm quá, khó khăn trong vấn đề tình cảm thành ra nó...nhạt nhẽo. Quen chưa lâu, cô gái chủ động ôm hôn, nhất thời lúc đó tớ còn cảm thấy thất vọng, nhưng nghĩ lại, nhìn sang bọn tây sống nữa thì...thấy mình cổ hủ mất rồi. Càng về trước tớ thấy người ta sống nặng tình, nghĩa hơn giờ, quan trọng là bạn tìm được đối tượng phù hợp với mình hoặc chưa thôi chứ hoàn toàn không phải 30+ thích chăn rau hơn lứa tuổi khác.
    • 26 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

E cũng đã và đang quen 1 a 30+. Đúng hơn là 34. Lúc đầu thì cũng săn đón nhưng sau thì dạc dần ra. E cũng thấy khó chịu với cái thái độ cả ngày gọi ko nghe,nt ko trả lời. Miệng thì vẫn bảo yêu. E thiết nghĩ chẳng lẽ cũng lớn tuổi rồi mà ko thẳng thắn được với nhau sao. E cũng nhiều lần góp ý nhưng ko ăn thua. Nản toàn tập
    • 154 Bài viết

• 560 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đàn ông 30+ theo tớ thì chẳng có gì khác đàn ông 30- cả Nêú họ đã thực sự yêu bạn thì có thể làm tất cả vì bạn, còn không thì cũng sẵn sàng bỏ rơi bạn ngay tức khắc. Có chăng cách bỏ rơi của đàn ông 30+ nói sao nhỉ? nhẹ nhàng rút lui và họ luôn cố gắng không làm tổn thương bạn quá nhiều. Tất nhiên là bây giờ vẫn không thiếu các anh 30+ hoặc 40+ vẫn còn xì tin xì khói, nhí nha nhí nhảnh nhưng chung quy lại là tớ thích các anh 30+.
    • 26 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

thế nào là rút lui mà ko làm tổn thương hả bạn? mình thấy rút lui trong im lặng làm người khác tổn thương hơn rất nhiều. Thà xả 1 câu : anh ko yêu e nữa, mình không hợp nhau còn thấy vui hơn là hết ngày này qua ngày khác trong im lặng. Còn mình thì chẳng biết người ta nghĩ gì
    • 22 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

30+ cũng có người này người kia đâu phải ai cũng chín chắn =))) ..cái vụ mà gọi đt ko nhấc máy nt ko trả lời là cái a này có tôn trọng bạn đâu hoặc bên cạnh có nhỏ nào...chẳng lẽ 1 tin nhắn tốn chưa tới 1 phút cũng ko có thời gian nhắn tin lại chí ít cũng nói lí do ...bản thân bạn cũng thấy a ta lúc đầu săn đón lúc sau nhạt nhạt mà
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,810 Bài viết

• 2,046 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoainguyen1192 Xem bài viết
    E cũng đã và đang quen 1 a 30+. Đúng hơn là 34. Lúc đầu thì cũng săn đón nhưng sau thì dạc dần ra. E cũng thấy khó chịu với cái thái độ cả ngày gọi ko nghe,nt ko trả lời. Miệng thì vẫn bảo yêu. E thiết nghĩ chẳng lẽ cũng lớn tuổi rồi mà ko thẳng thắn được với nhau sao. E cũng nhiều lần góp ý nhưng ko ăn thua. Nản toàn tập
    Điều tra xem có vợ chưa ?
    Có vợ thì có cho thêm tiền hắn cũng chả dám nhấc máy trả lời
    Còn nếu k có vợ thì là đang vác 4 bánh đi tour với 1 em khác
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,466 Bài viết

• 1,225 Được cảm ơn

Chị cũng đang để ý 1 anh 30+. Tất nhiên thích quá thì chưa, chỉ gọi là trong tầm mắt.
    Nhung mà anh 30+ này ham vui quá. Đang tính có nên quay lưng bỏ đi ko? Vì đàn ông 30+ chị nghĩ họ nẻn hướng về mai âm gia đình hơn là rong chơi. Anh 30+ này cũng = tuổi zai của em )

Lăn tăn...
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 702 Bài viết

• 2,321 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi yuyu11 Xem bài viết
    Chị cũng đang để ý 1 anh 30+. Tất nhiên thích quá thì chưa, chỉ gọi là trong tầm mắt.
    Nhung mà anh 30+ này ham vui quá. Đang tính có nên quay lưng bỏ đi ko? Vì đàn ông 30+ chị nghĩ họ nẻn hướng về mai âm gia đình hơn là rong chơi. Anh 30+ này cũng = tuổi zai của em )

Lăn tăn...
    Nói là hướng về mái ấm gia đình mình thấy đối với vài người cũng chả đúng lắm. Ở tuổi này họ cứ bình chân như vại ấy, cần một sự ổn định nhưng chưa chắc đã là lập gia đình nhé.

Mà ở tuổi nào chả vậy, bận rộn tới đâu thì nhắn 1 cái tin, một cuộc điện thoại or một cái short mail chả là vấn đề đâu.
    Như chủ top gọi cả ngày mà chả nghe thì thôi, hứng thú của chú với em đã hết. Cho next, bình tâm và chuẩn bị cho cuộc chinh chiến mới, nghĩ nhiều làm gì cho già người ra
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn nói vậy cũng k hẳn là ngta k quan tâm tới bạn. Thường ở tuổi 30+ thì họ "trầm lại". Tình yêu hay cs cũng trở nên "chậm chạp" hơn. Họ qt theo cách sâu lắng âm thầm mà đôi khi bạn phải để ý mới cảm nhận đc. Nhiều khi bạn nt, họ bận cv thì sao? Cách đây vài năm, hồi mình quen vk mình hiện tại. Ngày nào, giờ nào cũng nt, nc với nhau. Hầu như k kể time. Nhưng khi đó mình 27-28t. Nay mình 31t, vẫn yêu vk, yêu gd. Nhưng trầm lắng hơn, sâu sắc hơn. Có lẽ đàn ông trc và sau tuổi 30. Suy nghĩ về các vấn đề thay đổi rất nhiều. Vài lời chia sẻ với bạn. Chúc bạn có suy nghĩ và lựa chọn chính xác.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 213 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đàn ông 30+ ko yêu theo cái kiểu nhắn tin, gọi điện hàng ngày của mấy bạn mới 18, 20 đâu!
    Chữa tắc kinh nguyệt, rối loạn kinh nguyệt sau sinh hiệu quả bằng Đông y
    • 26 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

E cảm tất cả lời tư vấn của các a các chị ạ 😊
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,466 Bài viết

• 1,225 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi karolina Xem bài viết
    Nói là hướng về mái ấm gia đình mình thấy đối với vài người cũng chả đúng lắm. Ở tuổi này họ cứ bình chân như vại ấy, cần một sự ổn định nhưng chưa chắc đã là lập gia đình nhé.

Mà ở tuổi nào chả vậy, bận rộn tới đâu thì nhắn 1 cái tin, một cuộc điện thoại or một cái short mail chả là vấn đề đâu.
    Như chủ top gọi cả ngày mà chả nghe thì thôi, hứng thú của chú với em đã hết. Cho next, bình tâm và chuẩn bị cho cuộc chinh chiến mới, nghĩ nhiều làm gì cho già người ra
    à mình với anh 30+ thì vẫn nc hàng ngày nhưng chỉ một chút buổi tối trước lúc đi ngủ thôi vì cả ngày làm việc rồi, cũng chẳng có thời gian đâu mà chat chit.
    Cũng có lúc chat trong giờ làm việc nhưng thường thì 1 trong 2 sẽ chủ động im trước để tối mới nc

Cái mình cần bây giờ là sự ổn định. Nếu anh 30+ này vẫn ham chơi (ý là nếu có tiến đến xa hơn mà vẫn lang thang đi chơi mặc vợ con ý) thì đúng là mình cần suy nghĩ.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 3,290 Bài viết

• 12,419 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Lúc đầu thì cũng săn đón nhưng sau thì dạc dần ra. E cũng thấy khó chịu với cái thái độ cả ngày gọi ko nghe,nt ko trả lời. Miệng thì vẫn bảo yêu.
    ồ, yêu đương đến quyết định lấy là cả 1 quá trình với hàng loạt phép THỬ VÀ SAI.

a ta nhìn thấy bạn, a ta ưng con mắt, a ta tiếp cận để xem có ưng nốt cái bụng hay ko, sau 1 thời gian, a ta thấy 2 ng ko phù hợp, nhưng ngại nói lời chia tay, muốn bạn tự hiểu (cái bọn đàn ông đểu ở chỗ đấy, sợ mang tiếng phụ tình), nên cứ lảng dần đến lúc bạn chịu ko nổi mà phải ra đi trước.
    tinywomans.wordpress.com - Góc nhỏ giành cho những người phụ nữ muốn hạnh phúc
    • 26 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi acomm Xem bài viết
    Điều tra xem có vợ chưa ?
    Có vợ thì có cho thêm tiền hắn cũng chả dám nhấc máy trả lời
    Còn nếu k có vợ thì là đang vác 4 bánh đi tour với 1 em khác
    Chắc chắn chưa có vợ ạ. Còn bên ngoài thế nào thì chưa rõ. Chỉ biết anh làm xây dựng nên cũng bân
    • 26 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi janykim Xem bài viết
    ồ, yêu đương đến quyết định lấy là cả 1 quá trình với hàng loạt phép THỬ VÀ SAI.

a ta nhìn thấy bạn, a ta ưng con mắt, a ta tiếp cận để xem có ưng nốt cái bụng hay ko, sau 1 thời gian, a ta thấy 2 ng ko phù hợp, nhưng ngại nói lời chia tay, muốn bạn tự hiểu (cái bọn đàn ông đểu ở chỗ đấy, sợ mang tiếng phụ tình), nên cứ lảng dần đến lúc bạn chịu ko nổi mà phải ra đi trước.
    mình cũng từng có suy nghĩ như thế. Mình cũng bảo không yêu thì nói thẳng mình cho đi tìm người khác. mình cũng đi tìm người khác luôn. chứ im lặng thế này mình càng khó chịu. thế cơ mà sao 1 thời gian vẫn thốt ra được 1 câu anh yêu e và a vẫn còn yêu e ))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))) Ôi đàn ông 30+
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 3,290 Bài viết

• 12,419 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    mình cũng từng có suy nghĩ như thế. Mình cũng bảo không yêu thì nói thẳng mình cho đi tìm người khác. mình cũng đi tìm người khác luôn. chứ im lặng thế này mình càng khó chịu. thế cơ mà sao 1 thời gian vẫn thốt ra được 1 câu anh yêu e và a vẫn còn yêu e ))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))) Ôi đàn ông 30+
    dẹp đi bạn ơi

giai chưa vợ ngoài kia còn đầy
    m là m dị ứng với cánh xây dựng và lái xe lắm. Đi tới đâu lập cơ sở cách mạng tới đó. Như nhà m có ông bác, 2 vợ ở trong Nam, có cháu ngoại rồi, mà đùng đùng về quê lấy thêm 1 vợ, có 2 mặt con, xong đi công trình ở Tây Bắc lại cặp với 1 bà có 5 đứa con, chồng chết.
    tinywomans.wordpress.com - Góc nhỏ giành cho những người phụ nữ muốn hạnh phúc
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2