Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Xin lời khuyên của tất cả mọi người

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.22K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình năm nay 23 tuổi, hiện mình đang theo đuổi 1 cô bé kém mình 3 tuổi
    cô ấy rất cá tính, tháo vát và có đôi phần nghịch ngợm trong khi tính cách mình đối lập... có phần nào trầm tính, ngại nói thẳng hay đề cập vấn đề nào đó
    hiện tại thì tụi mình khá thân thiết, cô ấy nói với mình là đã không yêu ai từ 2 năm trước, ai trêu cô ấy thì cô ấy trêu lại chứ không có ý gì cả
    gần đây, khi mình nghe cô ấy kể là có một người hơn mình 2 tuổi, theo học về tâm lý học cũng đang theo đuổi cô ấy
    bình thường cô ấy luôn bắt bẻ được người khác, đặc biệt là mình (có thể mình hiền quá, không hay đôi co những chuyện này) thế mà khi anh ta nói thì cô ấy không thể nào đối đáp lại được... đó có phải là sự nắm bắt tâm lý...
    mình thật sự không đủ cam đảm và tự tin để theo đuổi cô ấy hoàn toàn hết mình như ban đầu được
    mình có nhiều tài lẻ nhưng có vẻ cô ấy không thích những thứ lãng mạn cho lắm nên mình không biết nên làm gì
    các bạn hãy cho mình ý kiến nên theo đuổi cô ấy tiếp hay không?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 178 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Anh dùng tài lẻ của anh để tỏ tình đi k thì hối hận k kịp đó. Chúc anh may mắn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 707 Bài viết

• 326 Được cảm ơn

chị ko mê tín nhưng hơn nhau 3tuoi mà lấy nhau ko hợp đâu.ko tin e cứ ngẫm mà xem.
    • 69 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Bạn là con trai mà,bản lĩnh nam nhi đâu rồi. Đừng ngồi 1 chỗ mà đoán mò rồi sợ lung tung. Dù câu trả lời của cô ấy như thế nào thì ít ra bạn cũng không phải hối hận vì đã đánh mất cơ hội. Bạn cũng không có mất mát gì đâu nào....cố lên nhe
    • 69 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kklinhlongpk Xem bài viết
    chị ko mê tín nhưng hơn nhau 3tuoi mà lấy nhau ko hợp đâu.ko tin e cứ ngẫm mà xem.
    chủ topic chưa đề cập chuyện cưới xin mà. Với lại thua nhau 3 tuổi sao lại không hợp??? khó lý giải quá
    • 149 Bài viết

• 208 Được cảm ơn

thix thì nhích nhanh đi chủ top ơi,khéo để lâu ngày zai khác rinh mất lại ở đó mà tiếc nuối nhá
    ...hạt pụi nào hoá kiếp thân tôi...để 1 mai tôi trở về cát pụi....
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cherryflowers Xem bài viết
    Anh dùng tài lẻ của anh để tỏ tình đi k thì hối hận k kịp đó. Chúc anh may mắn
    Cảm ơn em... Nhưng a thấy nó có vẻ không khả quan trong việc này cho lắm
    Nhưng anh sẽ cố gắng hơn...
    Trích dẫn Nguyên văn bởi kklinhlongpk Xem bài viết
    Cái này thì em cũng nghe qua rồi chị ạ
    Nhưng em nghĩ trong t.y không nên quá để ý tới chuyện tuổi tác lắm :")
    Trích dẫn Nguyên văn bởi KhanhBoorin Xem bài viết
    Bạn là con trai mà,bản lĩnh nam nhi đâu rồi. Đừng ngồi 1 chỗ mà đoán mò rồi sợ lung tung. Dù câu trả lời của cô ấy như thế nào thì ít ra bạn cũng không phải hối hận vì đã đánh mất cơ hội. Bạn cũng không có mất mát gì đâu nào....cố lên nhe
    Cảm ơn bạn nhiều nhé...
    Mình cũng đã muốn nói rồi nhưng kỳ thực mình chưa đủ tự tin cho chuyện này lắm...
    Trích dẫn Nguyên văn bởi smile_0808 Xem bài viết
    thix thì nhích nhanh đi chủ top ơi,khéo để lâu ngày zai khác rinh mất lại ở đó mà tiếc nuối nhá
    Cái này hay à nha ^^"!!
    Nhưng mình không còn quá ít tuổi để hiểu cái điều "thích là nhích" bạn ạ :")
    Mất mát tất nhiên là điều hối tiếc và đau khổ nhất trong mỗi người... đôi khi mình nghĩ cũng phải chấp nhận nó 1 phần
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Và hôm nay, cô ấy về quê... mình vẫn liên lạc được với cô ấy như mọi ngày...
    Nhưng... vừa khi nãy, tầm 12h như thường lệ mình gọi điện chúc ngủ ngon nhưng máy đã báo không liên lạc được
    Thật sự mình không hiểu chuyện gì đang diễn ra nữa... bình thường cô ấy không bao giờ như thế cả... dù bận cũng kô bao giờ tắt máy...
    và còn 1 vài điều mình không muốn nói ra... Có phải là mình đang ghen... nghi ngờ và quá ích kỷ không???
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 57 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

em ơi tình yêu là vậy yêu giận hờn ghen là điều đương nhiên trong tình yêu, nhưng chỉ dừng lại ở mức độ thôi nhé chứ đừng ghen quá mà dẫn đến hậu quả không hay, mà các cụ đã bảo rồi đồn càng nhiều địch thì đánh mới hay. Chúc em thành công trong tình yêu nhé
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 245 Bài viết

• 133 Được cảm ơn

đúng đấy, yêu biết đâu lại tính chuyện cưới xin. Cứ tránh còn hơn, đời còn dài mà gái còn nhìu mà.
    • 178 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Con gái ai cũng thích lãng mạn cả. A k thữ sao biết ngta k thích chứ. Lấy vk phải lấy liền tay tỏ tình cũng vậy thôi. Mọi ng trên wtt đều ủng hộ anh mà