Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Viết cho em lần cuối !

• 0 Lượt chia sẻ
  • 11.8K Lượt đọc
  • 113 Trả lời

• Trang 3/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 6

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đã bị khóa
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 583 Bài viết

• 146 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me yeu kien Xem bài viết
    Sao bạn không PM nhắc nhở người ta mà lên đây tức giận, mình thấy bạn cũng không lịch thiệp tẹo nào
    Công bằng mà nói thì angryangel đã làm đúng. Mỗi người mỗi cá tính, ko phải ai cũng như ai, đối với người này thì như thế là chấp nhận được, nhưng có thể với người khác thì hoàn toàn ko.

Angyangel đã chủ động nhắc nhở vài lần nhưng ko được thì cứ nói thẳng, ko việc gì phải pm cả, lịch thiệp như thế ko cần thiết.

@ bạn Bình Nhỏ: mai mốt ghẹo người ta thì cũng coi mẹt mà ghẹo nhá, ko người ta cắn cho đấy... :Laughing:

@ bạn angrynagel: còn non quá cô ạh, mới thế mà đã xù lông thì mệt đấy. Mai mốt như thế cứ nhịn, ghim hàng đấy, chờ cơ hội trả thù sau, thế mới là quân tử... :Laughing:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Chờ kích hoạt
    • 10 năm
    • 1,003 Bài viết

• 373 Được cảm ơn

Lại thêm một "đứa" đổ xăng bà con ạ!:Laughing::Laughing::Laughing:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 922 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Ko ngờ anh IT thế mà cũng tình cảm ghớm. Đang cùng chung tâm trạng với anh đây. Chăm vào đây xem ntn mới đc.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,405 Bài viết

• 2,074 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bình Nhi Xem bài viết
    thiên thần khùng đã có mặt

tiếp tục là chị 2 chi không đều nhau

rồi bóp lên bóp xuống

rồi hoa ly kèm 2 nhợn

rồi........... :Laughing:
    :Laughing::Laughing::Laughing: Bấu cấu, có mẹt em đây! Dưng mà đừng gọi là 2 nhợn, mất hết cả cái đáng iu của hắn. Mập mạp, trắng trẻo, phụ nữ thích từ hồi đi mẫu giáo đến giờ mà lại gọi là nhợn thì hem có đc nha chị Bình Bé!

Hôm qua là ngày cuối cùng của năm cũ nhưng chả có cảm xúc gì trong khi thiên hạ cảm xúc dạt dào y như mềnh những năm trước Đúng là về ở với bố mẹ lợi hại thật :Laughing: Sáng nay mở đt ra thấy kha khá tin nhắn chúc mừng năm mới nhưng cũng chưa nhắn lại tin nào cả vì toàn tin mà mình biết thừa là tin kiểu gửi tập thể, một tin có thể send cho cả list :cool: Hihihi, các bạn vẫn nghĩ đến là tốt lắm rồi nhưng mình lại ko thích kiểu tin nhắn đồng loạt đó :Silly: và trong đời cũng chưa bao giờ gửi tin đồng loạt kiểu đó :Worried:

Năm mới đc lệnh ở nhà trông nhà :Laughing::Laughing::Laughing:
    Happy new year, everyone!

Chúc đây sẽ là lần cuối tâm trạng thực sự của bạn IT về em :Rose: (Tớ chúc vậy vì tớ biết sẽ ko như thế đâu. Còn nói là lần cuối thì sẽ chả có lần nào là lần cuối hết. Bao giờ hem nói thế nữa thì tự những cảm xúc đó khắc ra đi )
    PinkLily

I am really happy when being with my hubby.
    • 79 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ITBKer Xem bài viết
    Bài này là thật lòng những gì mình muốn viết, nó cứ ấp ủ trong tâm trí mình một khoảng thời gian khá lâu rồi. Đã nhiều lần type rồi lại xóa đi, dẫu sao giờ cũng cảm thấy nhẹ nhàng như vừa trả dứt một món nợ cho người ta. Có lẽ tối nay mình sẽ gửi mail cho người đó và thêm vào một dòng tái bút "You were the most I've ever loved, most of all"
    You are the one I love the most, most of all.
    :Kiss::Rose::LoveStruc:
    • Thành viên tích cực 2015
    • 10 năm
    • 334 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lady Sassy Xem bài viết
    You are the one I love the most, most of all.
    :Kiss::Rose::LoveStruc:
    :Rose::Rose::Rose: Mình chỉ thik nói về hiện tại , ghét con trai nói đã và sẽ.
    Không cần anh hứa yêu em trọn đời chỉ cần anh hứa sẽ ko bao giờ lừa dối em :Kiss:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 49 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Sinh nhật em, buổi tối với hoa và nến, với nụ cười trên môi và tình yêu lung linh trong mắt. Rồi anh đưa em đi dạo phố, sẽ ướm hỏi xem em có thích vòng pha lê ko, thể nào em cũng dãy nảy lên, bảo anh chỉ được mua nước mía thôi (tham ăn mà)

Ko thích là đúng rồi em là em chỉ thích vòng kim cương thôi :Laughing:
    anh là anh ... và em là em thôi ...
    • 540 Bài viết

• 184 Được cảm ơn

Bạn IT nói câu nài với mấy iem rùi?
    • Đã bị khóa
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 583 Bài viết

• 146 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hoa Ly Xem bài viết
    Dưng mà đừng gọi là 2 nhợn
    Nhợn cũng đáng iu mờ... :Battin ey:

Trích dẫn Nguyên văn bởi mydaughters Xem bài viết
    Nhiều lúc anh nghĩ chúng ta là phiên bản chạy thử của nhau, để những người tới sau, họ sẽ được hạnh phúc.
    Thanks bác vì em học được câu này...

Dưng mà gái nhiều đứa nó cũng lạ lắm, phiên bản nào nó cũng muốn là bản chính. Nhỡ chẳng may chỉ là bản thử của nhau, nó cũng chẳng hề nghĩ rằng đã nhờ những bản thử ấy mà nó được hoàn thiện hơn.

Đôi khi đến lúc nó có bản chính rồi, gặp bản thử nó còn khinh bỉ ra mặt, kiểu như: "Bà d.e.k cần mài nhá. Bà đã tìm được người biết iu thương bà rồi nhá."... :Worried:
    • 12 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi heo_heo Xem bài viết
    "Bà d.e.k cần mài nhá. Bà đã tìm được người biết iu thương bà rồi nhá."... :Worried:

gái hay trai thì cũng là người, lúc nào chẳng có loại này loại kia :Battin ey:
    • 79 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Nhợn cũng đáng iu mờ... :Battin ey:

Thanks bác vì em học được câu này...

Dưng mà gái nhiều đứa nó cũng lạ lắm, phiên bản nào nó cũng muốn là bản chính. Nhỡ chẳng may chỉ là bản thử của nhau, nó cũng chẳng hề nghĩ rằng đã nhờ những bản thử ấy mà nó được hoàn thiện hơn.

Đôi khi đến lúc nó có bản chính rồi, gặp bản thử nó còn khinh bỉ ra mặt, kiểu như: "Bà d.e.k cần mài nhá. Bà đã tìm được người biết iu thương bà rồi nhá."... :Worried:
    Tớ có cái may mắn là các bản thử đều tốt với tớ. Chứ một đứa vừa liều vừa ngố như tớ mà người ta muốn hại cũng chả khó gì. Chắc thấy ngố quá đâm không nỡ. Thank you all, các bản thử của iem!:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    • 5,666 Bài viết

• 565 Được cảm ơn

Anh vẫn nhớ cái cảm giác vừa tự hào, vừa thích thú và sung sướng của mình khi cùng em đi uống rượu với đám bạn thân. Thấy anh hơi ngà ngà say, em đòi uống hộ (anh ko uống được nhiều, nhưng nói thật lúc đó còn lâu anh mới say nhé) và uống liền một lúc 3 chén. Lúc đó anh vui và bất ngờ lắm, cái cảm giác lâng lâng khi thấy người yêu mình vì mình mà làm một việc gì đó sao mà khó tả thế. Em nhăn mặt, đôi má ửng hồng vì men rượu trông càng xinh xắn và đáng yêu biết chừng nào. Mấy đứa bạn nói ghen tị với anh, ùh anh hiểu, chính anh còn cảm thấy ghen tị với bản thân mình khi người yêu mình vừa xinh xắn, đáng yêu và lại vì mình như thế. 21 năm, lần đầu anh có cái cảm giác lâng lâng đó khi chỉ là một cậu sinh viên năm thứ 3
    Trước cũng có ảnh ,ảnh thích mình luôn vì mình uống hộ anh cốc bia
    ...........................
    Đồng cảm với chủ top :Rose::Rose::Rose:

rồi bóp lên bóp xuống

rồi hoa ly kèm 2 nhợn

............ có mặt :Laughing::Laughing::Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,405 Bài viết

• 2,074 Được cảm ơn

n.

Chị d.e.k cần tìm thịt heo tăng trọng ngoài chợ nữa đâu nhé! :Smug: Chị có thịt heo trong Nam gửi ra rồi nhá! :Smug::Smug::Smug: Đủ để ăn dần mấy chục năm nhá! :Laughing::Laughing::Laughing:
    PinkLily

I am really happy when being with my hubby.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,758 Bài viết

• 919 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi angryangel Xem bài viết
    Bjờ thì tôi đã hiểu...có những những loại ng nói hoài họ vẫn khônng tự ý thức được. Nói trắng phớ ra là "Vô văn hoá". Thế thôi, tôi chả đôi co nữa. Phí sức.
    Còn nữa, tôi mún nhắc mọi người, chủ top lập ra top này để tâm sự chuyện riêng, nên mọi người dù gì cũng nên tôn trọng chủ top, đấu đá chả hay ho gì!
    hừ hừ, để trả thù cho bạn Thiên Thần, tớ sẽ gọi Bình Nhi là Bình tiểu ...Đáng đời nhé, đáng đời nhé.

@ Chip Anh. Đầu năm quyết định noí lời "Anh không còn yêu em nữa". Dũng cảm thật :Rose:. Em mà định nói cũng không dám chọn vào thời điểm như này mà nói đâu ý. :Sad::Sad::Sad:

Tránh hết sức chuyện tranh cãi cá nhân, còn trong trường hợp phải tranh cãi đó là trường hợp bất khả kháng :Smiling:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,100 Bài viết

• 2,329 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meomun4 Xem bài viết
    @ Chip Anh. Đầu năm quyết định noí lời "Anh không còn yêu em nữa". Dũng cảm thật :Rose:. Em mà định nói cũng không dám chọn vào thời điểm như này mà nói đâu ý. :Sad::Sad::Sad:

Nói vào cuối năm - hôm qua mà :cool:, đầu năm phải tranh thủ đi chơi với cả ăn nhậu chứ

Trích dẫn Nguyên văn bởi tottochan1010 Xem bài viết
    Bạn IT nói câu nài với mấy iem rùi?
    Bạn sumo hỏi mình nói câu này tự nhiên thấy tức anh ách, ko chơi đá đểu nhau nhé :mad:
    Một người đàn ông có thể thất bại nhiều lần nhưng anh ta ko trở thành kẻ thua cuộc cho đến khi anh ta bắt đầu đổ tội cho kẻ khác
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 617 Bài viết

• 133 Được cảm ơn

rồi bóp lên bóp xuống

rồi hoa ly kèm 2 nhợn

…Rồi binh nhì bình bé cũng bon chen
    Làm con gái phải ngang tàng ngạo nghễ
    Sống trên đời phải hống hách kiêu sa...
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 617 Bài viết

• 133 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoa ly Xem bài viết
    :laughing::laughing::laughing: Bấu cấu, có mẹt em đây! Dưng mà đừng gọi là 2 nhợn, mất hết cả cái đáng iu của hắn. mập mạp, trắng trẻo, phụ nữ thích từ hồi đi mẫu giáo đến giờ mà lại gọi là nhợn thì hem có đc nha chị bình bé! ..
    Làm con gái phải ngang tàng ngạo nghễ
    Sống trên đời phải hống hách kiêu sa...
    • Đã bị khóa
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 583 Bài viết

• 146 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hí Ha Hí Hửng Xem bài viết
    gái hay trai thì cũng là người, lúc nào chẳng có loại này loại kia :Battin ey:
    Đấy là mình nói thế thôi. Vì mình là giai, mình phải nói thế, chả lẽ mình là giai lại nói về giai, bà con lại bảo mình là gay àh?...

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lady Sassy Xem bài viết
    Thank you all, các bản thử của iem!
    Thanks bạn này vì câu này nhé. Hiếm có ai được thế đấy... :Applause:
    • Đã bị khóa
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 583 Bài viết

• 146 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi e_mờ_em Xem bài viết
    Lại đi nghe người xấu xuyên tạc... Đánh chết đấy... :Nottalkin:
    • 3,744 Bài viết

• 782 Được cảm ơn

có thế này mới biết mình ...bạc:Sad::Sad::Sad:
  • Trang 3/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 6