Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Viết cho em lần cuối !

• 0 Lượt chia sẻ
  • 11.8K Lượt đọc
  • 113 Trả lời

• Trang 2/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 6

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,100 Bài viết

• 2,329 Được cảm ơn

Bài này là thật lòng những gì mình muốn viết, nó cứ ấp ủ trong tâm trí mình một khoảng thời gian khá lâu rồi. Đã nhiều lần type rồi lại xóa đi, dẫu sao giờ cũng cảm thấy nhẹ nhàng như vừa trả dứt một món nợ cho người ta. Có lẽ tối nay mình sẽ gửi mail cho người đó và thêm vào một dòng tái bút "You were the most I've ever loved, most of all"
    Một người đàn ông có thể thất bại nhiều lần nhưng anh ta ko trở thành kẻ thua cuộc cho đến khi anh ta bắt đầu đổ tội cho kẻ khác

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5,141 Bài viết

• 1,264 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bình Nhi Xem bài viết

tiếp tục là chị 2 chi không đều nhau
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bobynguyen Xem bài viết

đợi chị 2 hoa

Iem lạy 2 mợ ! gọi em mà giật ngược thế làm iem chứ nhột nhoạt cả người ! :Laughing:
    Anh IT tâm sự với em cả rồi , nên cũng không có định comt khuyên nhủ cái rì cả . Nhưng mấy mợ gọi em tha thiết quá nên em phải vào dạ thưa . Khộ ! Cứ lổi tiếng là nhiều người quan tâm . Đôi lúc cũng mệt phết!
    • 2,583 Bài viết

• 337 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoachi_hoachi Xem bài viết
    Iem lạy 2 mợ ! gọi em mà giật ngược thế làm iem chứ nhột nhoạt cả người ! :Laughing:
    Anh IT tâm sự với em cả rồi , nên cũng không có định comt khuyên nhủ cái rì cả . Nhưng mấy mợ gọi em tha thiết quá nên em phải vào dạ thưa . Khộ ! Cứ lổi tiếng là nhiều người quan tâm . Đôi lúc cũng mệt phết!
    khộ, đấu đá nhau thế, mà cũng chọn muội tâm sự ah, giờ tỉ mới biết hen :Battin ey::Battin ey:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,138 Bài viết

• 933 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi angryangel Xem bài viết
    Bjờ thì tôi đã hiểu...có những những loại ng nói hoài họ vẫn khônng tự ý thức được. Nói trắng phớ ra là "Vô văn hoá". Thế thôi, tôi chả đôi co nữa. Phí sức.
    Còn nữa, tôi mún nhắc mọi người, chủ top lập ra top này để tâm sự chuyện riêng, nên mọi người dù gì cũng nên tôn trọng chủ top, đấu đá chả hay ho gì!
    Úi giời, chị Bình Bé chỉ đùa thoai mà bạn, làm giề mà nóng tánh thía!Nặng lời quá! :Laughing:Ai cũng biết là chị hay spam vui thôi mà. Riêng tớ lại thấy có dững người như vậy xuất hiện ở các tóp khiến top đỡ nhàm chán, và vui hẳn:Silly:!Có lẽ thế nên tớ cũng hay cm nhí nhố chăng?hị hị…:Laughing:
    @ IT: Gớm, tâm sự hết với cái Hoa Gì rồi cơ á?:Thinking:
    Ngại ghê cơ…hóa ra cũng đa cảm và sâu nặng nhể?^^:Silly:
    Thoai, năm mới rùi, rũ hết những ý nghĩ buồn của năm cũ nhá, năm mới tuyền niềm vui và hạnh phúc nhá – huynh đài!^^:LoveStruc::Rose:
    如果要飞得高就该把地平线忘掉
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5,141 Bài viết

• 1,264 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi miss_anh Xem bài viết
    khộ, đấu đá nhau thế, mà cũng chọn muội tâm sự ah, giờ tỉ mới biết hen :Battin ey::Battin ey:
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nhanhnhanh Xem bài viết
    @ IT: Gớm, tâm sự hết với cái Hoa Gì rồi cơ á?:Thinking:

Song tỉ chưa nghe câu thương nhau lắm cắn nhau đau à .:Smug: :Laughing::Laughing::Laughing:

Giờ ai nhắc tới mềnh , mềnh thanks hết !:Rose:
    • 1,206 Bài viết

• 356 Được cảm ơn

Tôi không có gì gọi là đấu đá cả. Tôi không thích ai gọi tôi kiểu đó thôi, lần 1 ( bên top Mùa đông không...vợ) tôi cũng đã nhẹ nhàng nhắc nhở bạn ấy, tôi cũng chả đôi co nhiều. Lần 2 thì tôi cũng đã rất lịch sự nhắc lại là tôi không thik và không mún bị gọi kiểu đó. Nhưng mà...
    Xin lỗi, chính bản thân mình không tôn trọng mình thì không thể nào đòi hỏi người khác tôn trọng mình được.
    Chẳng ai lại tự nhiên vô cơ mà tức giận đâu. Và trước khi phát biểu/cmt thì làm ơn tìm hiểu qua rồi hãy nói nhé!
    Cuộc sống ấy mà, không quan trọng là sống bao lâu, mà là sống như thế nào?!
    • 3 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Tôi không có gì gọi là đấu đá cả. Tôi không thích ai gọi tôi kiểu đó thôi, lần 1 ( bên top Mùa đông không...vợ) tôi cũng đã nhẹ nhàng nhắc nhở bạn ấy, tôi cũng chả đôi co nhiều. Lần 2 thì tôi cũng đã rất lịch sự nhắc lại là tôi không thik và không mún bị gọi kiểu đó. Nhưng mà...
    Xin lỗi, chính bản thân mình không tôn trọng mình thì không thể nào đòi hỏi người khác tôn trọng mình được.
    Chẳng ai lại tự nhiên vô cơ mà tức giận đâu. Và trước khi phát biểu/cmt thì làm ơn tìm hiểu qua rồi hãy nói nhé!
    Sao bạn không PM nhắc nhở người ta mà lên đây tức giận, mình thấy bạn cũng không lịch thiệp tẹo nào
    • 1,206 Bài viết

• 356 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me yeu kien Xem bài viết
    Sao bạn không PM nhắc nhở người ta mà lên đây tức giận, mình thấy bạn cũng không lịch thiệp tẹo nào
    Thứ 1 : Lớn rồi thì chuyện đó nên tự ý thức!
    Thứ 2 : Sao bạn không PM nhắc tôi mà lại lên đây nói. Tôi thấy bạn không lịch thiệp chút nào.
    Thứ 3 : Tôi k đôi co nữa, tôn trọng chủ top vì chủ top lập top này không phải để chúng ta bàn về cách xử sự. Ok!?!?
    Cuộc sống ấy mà, không quan trọng là sống bao lâu, mà là sống như thế nào?!
    • 2,583 Bài viết

• 337 Được cảm ơn

Năm mới sắp đến rồi, tạm rũ bỏ mọi bực bội, tươi cười đón năm mới nào :Smiling::Rose:
    • 3 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thứ 1 : Lớn rồi thì chuyện đó nên tự ý thức!
    Thứ 2 : Sao bạn không PM nhắc tôi mà lại lên đây nói. Tôi thấy bạn không lịch thiệp chút nào.
    Thứ 3 : Tôi k đôi co nữa, tôn trọng chủ top vì chủ top lập top này không phải để chúng ta bàn về cách xử sự. Ok!?!?
    uh, cùng xin lỗi chủ tóp nhé. Mình đâu có phải là người lịch thiệp đâu vì người lịch thiệp không dỗi hơi xí mũi vào chuyện của người khác, chỉ thấy bạn nóng quá thôi
    • 3 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình cũng đã từng ước giá như không có cái lần quay lại, thì giờ đây mình không phải hiu hắt chờ đón thời khắc năm mới một mình với những đứa trẻ, còn cha của bọn chúng thì đang vui ở nơi nào đó với một ai đó

Tình yêu uh? đã qua

Tờ giấy kết hôn ư? chỉ là một tờ giấy lộn !

Các con của anh ư? chỉ biết sản xuất ra chúng.

Giờ anh đang đi bên kẻ thứ 3 đó, em biết cũng chỉ để thấy đời thật điêu tàn

Em ước mình có thể ân hận, em ước như chưa hề có tình yêu nào đi qua, em ước anh tan ra thành phù du, để sóng cuốn anh đi cùng những thứ rác rưởi xuống dưới đáy đại dương

Em ước, anh đừng là cha của các con em.
    • Đã bị khóa
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,378 Bài viết

• 895 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ITBKer Xem bài viết

Em ! sẽ là lần cuối cùng em nhé. Anh nhắc đến em, để hồi tưởng lại những gì đã qua.... đã là ngày xưa mất rồi em ạ.

Là lần cuối em nhé. Cho những ngày tới không còn nghĩ tới nhau.
    cảm ơn bạn nhé

cũng viết cho anh( nhưng k phải lần cuối )

em không tin vào định mệnh đâu anh
    tất cả là do mình thôi
    em sẽ chứng minh cho anh thấy
    anh đừng buồn vì em
    đừng buồn vì anh không thể làm em vui
    còn em không phải người con gái tốt đến nỗi chỉ cần nhìn anh hạnh phúc đã "hạnh phúc lắm " rồi được
    đừng quan tâm đến em nữa
    để mặc em đi
    như vậy em thấy thoải mái anh ạ!
    viết cho anh lần cuối: em yêu anh
    sẽ là lần cuối em nói : em yêu anh !
    buồn ơi....... ta xin chào ngươi.
    • 1,095 Bài viết

• 601 Được cảm ơn

Mượn đất anh tay đẹp một cái!

Chỉ còn vài giờ nữa thôi là cái năm 2009 này nó qua đi. Nó là cái năm cả em và anh đều ngập chìm trong đau khổ. Anh cũng không biết giờ này em đã đang tái thiết lại cuộc sống mới tới đâu rồi, có còn ngổn ngang và bừa bộn như anh không? Anh cũng chẳng hy vọng và chẳng muốn biết. Bởi nếu cứ ngóng mãi về phía đó, cái ngổn ngang của anh làm sao mà hết, và có ngóng cũng chả giúp em được gì. Em lớn rồi mà.

Anh hy vọng lắm vào năm 2010, như là cuối năm 2008 anh từng hy vọng cho năm 2009 vậy đó. Nhưng rồi 2009 nó sao mà đau thương vậy chứ! Anh tin rằng đó là đáy rồi, 2010 không thể đau hơn, nên anh mới hy-vọng-lắm. Sáng ngày mai, anh là một người khác!

Anh chẳng tiếc gì cả, sao phải hối tiếc chứ nhỉ. Mình cùng đồng ý rằng dù có ngắn ngủi tới mấy hay dài đằng đẵng, mình cứ sống và yêu hết mình, để một ngày dừng lại, ngoảnh đầu và mỉm cười không hối tiếc. Nhiều lúc anh nghĩ chúng ta là phiên bản chạy thử của nhau, để những người tới sau, họ sẽ được hạnh phúc.

...
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên tích cực 2015
    • 10 năm
    • 334 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Có lẽ tối nay mình sẽ gửi mail cho người đó và thêm vào một dòng tái bút "You were the most I've ever loved, most of all"
    Vậy có phải là chạm vào nỗi đau của ng` ta ko , biết đâu ng` ta đã phải mất rất nhiều thời gian mới có thể quên, mới có thể giữ lòng yên bình .
    Không cần anh hứa yêu em trọn đời chỉ cần anh hứa sẽ ko bao giờ lừa dối em :Kiss:
    • 290 Bài viết

• 1,170 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình chia sẻ với bạn, tất cả những cảm giác của bạn mình rất hiểu vì cũng đã từng trải qua.
    Nhớ lại những kỷ niệm bao giờ cũng thật đẹp và êm đềm, nhưng có lẽ kỷ niệm chỉ đẹp khi nó là kỷ niệm mà thôi, cho dù người đó ngày xưa có quay trở lại, liệu rằng mọi chuyện có đẹp như xưa ko ? Mình e là rất khó, khi mà tình yêu đã không đủ mạnh để vượt qua những khó khăn trong quá khứ thì làm sao có thể hy vọng vào tương lai. Một ngày nào đó,khi nhìn lại, bạn sẽ cảm ơn chính mình vì quyết định ngày hôm nay.

Chúc bạn và mọi người một năm mới vui vẻ và hạnh phúc !!!
    --------------------
    Bản chất xấu nên không bị dòng đời xô đẩy.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,490 Bài viết

• 1,687 Được cảm ơn

Rồi anh ướm hỏi xem em có thích vòng pha lê ko

lại một lần nữa mình tự hỏi,khi lại một lần nữa đọc những dòng tình yêu của mấy anh....bao giờ có người yêu mềnh như thế này nhỉ:Crying: :Crying: :Crying: :Crying: :Crying: :Crying: :Crying: :Crying: :Crying: :Crying:
    p/s:nói vậy cho vui! chúc anh i tờ năm mới ấm áp nha!rồi anh sẽ có lại sự lâng lâng như ngày anh học năm 3:Rose: :Rose: :Rose:
    • Đã bị khóa
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,051 Bài viết

• 466 Được cảm ơn

a cũng sẽ hạnh phúc khi thấy e hạnh phúc.
    chia sẻ, nhưng tớ bể mộng rồi
    sau vài năm tớ cay đắng nhận ra rằng dù ng đó có hạnh phúc hay không thì tớ vẫn hạnh phúc :Straightf:
    quá khứ chỉ là đám tro tàn chờ 1 cơn gió thổi đến để tung lên tan tác lần cuối rồi vĩnh viễn biết mất mà không để lại chút vết tích gì.
    • 1,695 Bài viết

• 604 Được cảm ơn

Chẳng biết comment gì...Vào chúc IT năm mới hạnh phúc..., mọi nỗi buồn sẽ xa rời nhé...ngày cuối năm thong thả...để sang năm mới rộn ràng...bình yên...!:Smiling::Smiling::Smiling:
    IBLqp8
    33vmI4U33vmp7
    Đã bắt đầu biết đến những sóng gió trong cuộc đời...!
    Sự bình yên không có nghĩa là một nơi không có tiếng ồn ào, không khó khăn, không cực nhọc. Bình yên có nghĩa ngay chính khi đang ở trong phong ba bão táp ta vẫn cảm thấy sự yên tĩnh trong trái tim. Đó mới chính là ý nghĩa thật sự của sự bình yên. Xin Bình yên về với em...!
    • Đã bị khóa
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 583 Bài viết

• 146 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi *SKYPE* Xem bài viết
    bạn này "đàn bà" ứ chịu được! Lấy hẳn ID thật mà nói chứ nhỉ! Tớ mà là bạn Bình Be là tớ không để yên vụ này đâu:Smug:
    Châm dầu vào lửa... Tại hạ càng bái phục... :Laughing:
    • Chờ kích hoạt
    • 10 năm
    • 1,003 Bài viết

• 373 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi heo_heo Xem bài viết
    Châm dầu vào lửa... Tại hạ càng bái phục... :Laughing:
    Bạn héo lại "kích động" rồi:Laughing::Laughing:
  • Trang 2/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3