TIN TÀI TRỢ.

Về quê bạn trai ở xa có nên ngủ qua đêm không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.83K Lượt đọc
  • 13 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 11 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Các anh chị ơi, tình hình là dịp lễ này người yêu em dẫn em về quê.Vì bọn em dự định năm sau sẽ hỏi cưới. Ở quê chắc cũng tầm 2 ngày, mà đi xe khách gần 8h mới tới, cả đi và về là mất 1 ngày đó ah.
    Em về ngủ que đêm ở nhà bạn trai (Ngủ phòng riêng ạ) có sao không ạ? Em sợ bị lời ra tiếng vào, rồi đánh giá là dễ dãi lắm các anh chị ơi.Tư vấn giúp em với.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 78 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

- Nếu có phòng riêng mà chọn giải pháp là một mình một phòng còn bạn trai thì ôm mền ra ghế salon ngủ thì coi sao được.
    - Còn không thì chọn giải pháp bạn ngủ trên giường, người ta nằm nền nhà (cách này phải cứng rắn chứ mềm lòng là mệt àh). )
    Mà theo như bạn nói dự định sẽ đám cưới thì mình nghĩ nên chọn cách thứ 2.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 11 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn nhiều lắm, như lời anh ấy nói thì mình sẽ ngủ ở phòng chị gái anh ấy vì chị anh đi lấy chồng rồi. Nhưng mình vẫn cứ lo vì sợ bị đánh giá là con gái ngủ qua đêm ở nhà con trai.
    • 92 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

cũng tùy gd anh ấy ở quê thế nào nữa
    Nhưng mình khuyên bạn ko nên ở lại, mình trc đây khi yêu cũng đến nhà ng yêu ngủ do đám cưới em gái ng yêu, mặc dù mẹ mình khuyên là k nên dù gd ngta có thoải mái đến đâu, nhưng hồi đó m mặc kệ k nghe lời mẹ. Sau hôm đó m để quên áo khoác ở nhà ng yêu, thế là bị lôi ra bàn tán là con gái con đứa đi đâu quên đó thì ko làm nên trò trống gì, và còn rất nhiều chuyện khác nữa. Hàng xóm và họ hàng bên nhà ng y mình lắm chuyện vô cùng, soi mói từng ly từng tí. Dù 2 đứa mình cưới nhau rồi nhưng quan hệ giữa m và nhà chồng k tốt đẹp lắm, lâu lâu bmc nhắc lại chuyện cũ nên chồng mình ghét lắm, 2 đứa phải ra ở riêng cho thoát nợ. Nếu giờ đc quay lại thời điểm đó chắc chắn sẽ k ngủ lại, hix

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 258 Bài viết

• 123 Được cảm ơn

Lo thì ở nhà !
    • 1,037 Bài viết

• 288 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ngủ lại cũng bình thường thôi, có gì đâu mà ấy phải băn khoăn nhiều.
    • 155 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thế mẹ người yêu đâu. Ngủ cùng cho bác cháu thêm tình cảm, chẳng lẽ về quê mà nhà không có 1 ai hả bạn? Cái chính là tự biết giữ mình thôi. Chứ ai cũng như bạn thì bạn gái nào yêu xa cũng k được về nhà bạn trai à? @@
    • 210 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Qua lễ rồi chủ top kể cho mọi người nghe hôm đó ngủ thế nào đi.hehe

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    Chồng ơi, anh ở đâu? gặp em đi cho em đỡ khổ?
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 11 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Em đánh liều 1 phen là cùng anh ấy về quê các chị ạ. Nhưng tình thế xoay chuyển đột ngột là ngay trong tối hôm ấy, em và cả nhà anh lên xe đi du lịch luôn nên tình hình là em không ngủ ở nhà anh.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 26 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Nếu mà gia đình 2 bên ok roài thì mình nghĩ là ko có vấn đề gì cả.
    Còn nếu mà bố mẹ bạn chưa biết thì clgt cho các cụ yên tâm thôi, chả ai dị nghị gì cả
    • 59 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tuongvy_azn Xem bài viết
    Em đánh liều 1 phen là cùng anh ấy về quê các chị ạ. Nhưng tình thế xoay chuyển đột ngột là ngay trong tối hôm ấy, em và cả nhà anh lên xe đi du lịch luôn nên tình hình là em không ngủ ở nhà anh.
    Quá ổn rồi, đi chơi vui ko nàng? Mình thì nghĩ chuyện ngủ lại cũng bình thường mà, nhưng ngủ riêng hoặc ngủ với em gái, chị gái, mẹ, cháu gái của bạn trai thì tốt nhất.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 35 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Có một điều mình cảm thấy không hợp lý chút nào. Đó là bạn đã ngủ với người yêu. Thế mà giờ còn suy nghĩ chuyện ngủ ở nhà người yêu sẽ bị đánh giá là sao. Hãy hành động theo đúng con người thật của mình đi bạn à.
    • 65 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ngủ với người yêu rồi còn sợ đánh giá ngủ lại nhà người yêu, còn gì để mất đâu mà sợ?
    • 11 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

bạn gì ơi, mình chưa bao giờ ngủ với người con trai nào cả bạn à.