Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

vấn đề chiều chuộng con gái

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.47K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 107 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

hi các bác vẫn chưa hiểu sao khi yêu người ta mình cũng quan tâm chiều chuộng giành nhiều t/c cho họ , tụi mình rất hiếm khi cãi nhau vậy mà vẫn chia tay lý do đều hết t/c các ban nào cho lời tư vấn với

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 112 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Yêu lâu khá vất bác ạ, chiều chuộng quá cũng không ổn, dễ gây cảm giác nhàm chán trong chuyện này. Nghe các tiền bối truyền lại là thỉnh thoảng vẫn phải cãi nhau nhưng cả hai phải biết cách làm lành thì tình yêu dễ bền hơn với lại tránh gặp mặt nhau quá nhiều
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 107 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cau6Chau Xem bài viết
    Yêu lâu khá vất bác ạ, chiều chuộng quá cũng không ổn, dễ gây cảm giác nhàm chán trong chuyện này. Nghe các tiền bối truyền lại là thỉnh thoảng vẫn phải cãi nhau nhưng cả hai phải biết cách làm lành thì tình yêu dễ bền hơn với lại tránh gặp mặt nhau quá nhiều
    dúng là các tiền bối phán chí phải , quen 1 năm thì ngày nào cũng đưa đón đi học đi chơi ,luôn muốn làm cho vui nhịde giữ hòa khí thế mà lại vậy hay do khoản cách tuổi tác nhỉ 26-19
    • 437 Bài viết

• 279 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ccheng99 Xem bài viết
    dúng là các tiền bối phán chí phải , quen 1 năm thì ngày nào cũng đưa đón đi học đi chơi ,luôn muốn làm cho vui nhịde giữ hòa khí thế mà lại vậy hay do khoản cách tuổi tác nhỉ 26-19
    Đơn giản cô ấy đã chán, tình yêu chưa đủ chín.
    Con gái bây giờ ít quá, tìm mãi không được ai đồng ý làm vợ hic...