Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

tư vấn giúp tôi thực sự tôi rất suy sụp

• 0 Lượt chia sẻ
  • 979 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tôi và cô ấy sn 91. Tôi và cô ấy yêu nhau sau một thời gian khá dài tìm hiểu. Trong thời gian tán cô ấy tôi cũng đang thích một người con gái khác. Nhưng tôi cũng thích cô ấy. Tôi đã kể cô ấy biết và cô ấy bỏ qua và chúng tôi tiếp tụctim hiểu. R ngày cô ấy về quê có việc tôi đưa cô ấy ra đợi xe khi nhìn cô ấy lên xe đi về quê tôi đã dưng dưng nước mắt và nhận ra mình yêu cô ấy. Và sau đấy chúng tôi yêu nhau. Cô ấy là mối tình đầu của tôi tôi rất yêu cô ấy và muốn đó là mối tình cuối cùng của tôi. Tôi muốn cô ấy làm vợ cùaminh để sống với nhau hạnh phúc. Cô ấy cũng rất yêu tôi. Tôi biết điều đấy. Lần giận nhau nhiều nhất và buồn nhất đó là ngày 8/3 cô ấy đã đọc được fb của tôi nt với bạn bè con trai tôi nch rất bậy với bạn bè chuyện đi tay vin karaok ....cô ấy suy sụp và đã bỏ qua cho tôi. Đến ngày hôm nay cô ấy đã nói chuyện trc đây và người yêu cũ đã có quan hệ với nhau. Tôi thực sự suy sụp và buồn vô cùng. Tôi yêu cô ấy và tôi biết cô ấy yêu tôi nhiều sau khi chia tay ny cũ 3 năm cô ấy mới có thể yêu đc tôi thời gian tôi tìm hiểu cô ấy có nhiều người tán nhưng cô ấy ko yêu một ai. Nhưng cô ấy đã yêu tôi. Tôi cảm thấy tụ hào về mình đã vượt qua đc nhiều người để có được người yêu là cô ấy. Hnay thực sự buồn suy sup nhiều. Khi cô ấy nói lời chia tay lúc tôi ghen tôi sợ vô cùng. R cô ấy kể chuyện ny cũ đã có qhệ với cô ấy. Tôi buồn nhưng nói với cô ấy ko sao tôi bỏ qua. Tôi nói vậy thực sự nói là ko buồn làm sao đc. Nhưg tôi yêu cô ấy tôi muốn chúng tôi đc hạnh phúc. Mọi người hãy tư vấn giúp tôi để tôi có thể quên chuyện đấy đi để tôi có thẻ yêu cô ấy nhiều hơn nữa. Cái tôi sợ là cô ấy mặc cảm với tôi và chỉ nghĩ tôi thương hại cô ấy ko yêu cô ấy nhiều như trước. Tôi buồn tôi suy sụp nhưng tôi yêu cô ấy. Tôi sẽ pải cố gắng yêu cô ấy nhiều và bù đắp cho cô ấy phải ko mọi người. Tôi ko muốn mất cô ấy. Có thể mọi người nghĩ đây là mối tình đầu của tôi nên tôi mù quáng. Không. tôi yêu cô ấy. Hãy giúp tôi chia sẻ để làm sao tôi nghĩ thoáng hơn về chuyên ấy và giúp tôi có thể làm cô ấy đừng mặc cảm về bản thân để cô ấy vẫn yêu tôi. Tôi xin cảm ơn!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 12 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 3 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn yêu cô ấy nhưng không dễ dàng bỏ qua chuyện kia. Thực sự mà nói thì bạn rất tốt vì đã nghĩ nhiều cho cô ấy.Và vì thế khi biết cô ấy đã lỡ thì bạn suy sụp. Nhưng mình mong bạn hãy bớt suy nghĩ nhiều. Bạn hãy đi chùa đọc kinh, niệm phật thường xuyên nghe giảng pháp bạn sẽ hiểu. Thật ra những điều đó không là gì cả. Chỉ cần yêu cô ây thật lòng, bạn hãy nhẹ nhàng bỏ qua đi, thời gian sẽ quên thôi. đừng lấy nó để dằn vặt cô ấy, vì khi nói ra cho bạn biết chứng tỏ cô ấy không phải giả dối và cũng rất thương bạn., hãy xem cô ấy yêu thương bạn ra sao rồi hiểu Bình tĩnh và sáng suốt nha. Có duyên mới gặp có phận mới yêu. Đừng dễ dàng từ bỏ ồi đánh mất tình yêu đích thực