TIN TÀI TRỢ.

Trai 84 lấy gái sn nào thì hợp nhỉ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.58K Lượt đọc
  • 18 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 651 Bài viết

• 405 Được cảm ơn

mình sn 84 mà dự định ba bốn năm nữa mới lập gia đình (mình đang còn đi học mà) giờ cũng muốn yêu một em. mà mình đang phân vân yêu e sn nào? mà người ta có th
    ể chờ được đây.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 222 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Nói về mạng: chọn mạng thuỷ và thổ
    Còn tam hạp thì: Thân - tí -thìn
    Nhưng chung quy lại: chọn ai mình yêu nhất và yêu mình nhất, chứ cứ lăm lăm tìm theo cái này thì có ngày ế ^^
    Nobody's perfect, that's why the pencil need eraser :Battin ey:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 753 Bài viết

• 1,132 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    ời, tưởng có bạn gái thì có thể phân vân ko nói, hóa ra ko có mà còn kén chọn
    Đi xa rồi mới biết chữ "nhà" đáng quý biết bao
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 141 Bài viết

• 236 Được cảm ơn

84 em thấy toàn lấy 86 dưng mà giờ 86 nó chả chờ được đâu =))
    • 14 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Xóa
    • 151 Bài viết

• 146 Được cảm ơn

anh này tuổi Tý, mạng Kim, không lấy được những tuổi mạng Mộc, vì Mộc sẽ bị chém bởi Kim.
    Anh nên tìm ai mạng Thủy, vì Thủy sinh Kim. kaka Ba em thường nói vậy
    Sống trên đời không phải tìm kiếm một người hoàn hảo để yêu thương mà học cách yêu thương một người không hoàn hảo
    • 28 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Haha, thêm 1 anh dở hơi!

Chép lại cho cái link vừa nhận được cho mà tham khảo này:
    https://www.webtretho.com/forum/f188/.../#post16620888
    • 388 Bài viết

• 202 Được cảm ơn

tuổi Heo ấy..Tý hợp với Heo lắm..em đang quen 1 anh 84,ảnh nói thế..cơ mà có chịu quen người già hơn ko thôi.
    Hãy nói yêu thôi,đừng nói yêu mãi mãi
    • 23 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Hợp nhất là 92 hay sao ý =)) Kém 8 tuổi....
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

lấy vợ sinh năm:
    1985
    1990
    1991
    1992
    1983 nếu bạn thích làm fi kông
    1982 nếu bạn thích làm fi kông
    1977 nếu bạn thích làm fi kông
    1976 nếu bạn thích làm fi kông
    1974
    BẢO DƯỠNG ĐIỀU HÒA - MÁY LẠNH
    https://sites.google.com/site/baoduo...yennghiep/home
    • 222 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

bạn ơi, Kinh sinh Thuỷ chứ hok phải là Thuỷ sinh Kim nhé, đúng ra là Thổ sinh Kim đó
    Trích dẫn Nguyên văn bởi whereislove Xem bài viết
    anh này tuổi Tý, mạng Kim, không lấy được những tuổi mạng Mộc, vì Mộc sẽ bị chém bởi Kim.
    • 136 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baoduongdieuhoa Xem bài viết
    lấy vợ sinh năm:
    1985
    1990
    1991
    1992
    1983 nếu bạn thích làm fi kông
    1982 nếu bạn thích làm fi kông
    1977 nếu bạn thích làm fi kông
    1976 nếu bạn thích làm fi kông
    1974
    Rồi xong, trai em 84, đang quen em 84
    • 151 Bài viết

• 146 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi crystalflower Xem bài viết
    bạn ơi, Kinh sinh Thuỷ chứ hok phải là Thuỷ sinh Kim nhé, đúng ra là Thổ sinh Kim đó
    Chết chết, nhầm nhầm keke. Nghĩ 1 đằng, type 1 nẻo
    Sống trên đời không phải tìm kiếm một người hoàn hảo để yêu thương mà học cách yêu thương một người không hoàn hảo
    • 28 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

anh học mấy năm nữa thì ra trường, nếu chỉ muốn yêu 1 em thì khó j, cứ chọn các em cuối 8x đầu 9x mà yêu, tha hồ được các em ấy chờ nhé
    p/s: thấy các chị nói con trai 84 không hợp với mệnh mộc, em là 89 (Đại lâm mộc) thế mà sao đợt em đi thực tập có bác ở cơ quan có anh con trai sn 84 lại cứ ra sức vun mai, làm mối cho em nhỉ? Em tưởng người lớn thường phải kỹ càng trong chuyện này chứ nhỉ? Thinking...
    • 222 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Tại vì Mộc khắc Kim, nên có kết hợp zới nhau thì Mộc chết ngắc rùi...nên các bác í chỉ nghĩ cho anh zai í....hehehe...nói chơi thui bạn ơi, còn tuỳ Can chi, mệnh, tuổi nữa, rồi còn tuỳ thuộc giờ sinh nữa, nếu nghiên cứu sâu vào cái vấn đề này thì hơi bị mệt. Đến với nhau vì tình cảm trước chứ cứ lăm lăm xem can chi, mệnh thì chỉ có ế ^^

Trích dẫn Nguyên văn bởi sunshine24 Xem bài viết
    anh học mấy năm nữa thì ra trường, nếu chỉ muốn yêu 1 em thì khó j, cứ chọn các em cuối 8x đầu 9x mà yêu, tha hồ được các em ấy chờ nhé
    p/s: thấy các chị nói con trai 84 không hợp với mệnh mộc, em là 89 (Đại lâm mộc) thế mà sao đợt em đi thực tập có bác ở cơ quan có anh con trai sn 84 lại cứ ra sức vun mai, làm mối cho em nhỉ? Em tưởng người lớn thường phải kỹ càng trong chuyện này chứ nhỉ? Thinking...
    • 109 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi whereislove Xem bài viết
    Thổ sinh Kim ông nội ạ, Kim sinh Thủy.
    Ông chủ topic 84 như tôi thì sắp ế mẹ rồi còn lăn tăn chuyện tuổi tác làm gì nữa . Kể cả lấy em nào 87 cũng được, miễn là có tình yêu chân thành, tướng số chỉ để tham khảo chứ đừng lấy nó làm tiêu chí để miễn cưỡng thực hiện.
    SỰ TỬ TẾ THƯỜNG KHÔNG DẪN ĐẾN TÌNH YÊU
    • 151 Bài viết

• 146 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi daddy_cool Xem bài viết
    Thổ sinh Kim ông nội ạ, Kim sinh Thủy.
    Ông chủ topic 84 như tôi thì sắp ế mẹ rồi còn lăn tăn chuyện tuổi tác làm gì nữa . Kể cả lấy em nào 87 cũng được, miễn là có tình yêu chân thành, tướng số chỉ để tham khảo chứ đừng lấy nó làm tiêu chí để miễn cưỡng thực hiện.
    Em là con gái nhé. Em viết Kim sinh Thủy mà nhầm là thành Thủy sinh Kim chứ tuổi tác này nọ thì em cũng hơi bị hiểu biết đó nhé .
    • 458 Bài viết

• 411 Được cảm ơn

Theo như nghiên cứu lâm sàng đối chứng trên quần thể 100 nghìn người, rất đáng tin cậy, của tạp chí New England Journal Of Medicine. Thì giai sinh năm 84 hay online, tin vào số mệnh, cute xi tin, yêu màu tím và ghét cũng màu tím sẽ hợp tuổi với nhất với gái sinh năm 48 nhé
    محاولة افضل ما لديكم واللعنة بقية
    • 125 Bài viết

• 151 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ariel91084 Xem bài viết
    Rồi xong, trai em 84, đang quen em 84
    hihi.. em cũng 84 nè, bạn trai cũng 84, đi xem bói thì là hợp nhất trong tuổi của các cặp vợ chồng í ạ, mọi thứ đều suôn sẻ nhất là tình cảm nhưng mà ko giàu có