Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

tớ có nên bỏ người yêu???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.87K Lượt đọc
  • 68 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 70 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

anh ấy là người tốt nhưng ham chơi, 1 tuần 7 buổi thì a đi chơi 5 buổi tối.Anh ấy rất yêu tớ (tớ nghĩ thế) nhưng hay xét nét tớ như MC, thỉnh thỏang cũng khùng lên rồi chửi tớ.Tớ cảm giác không chịu nổi nhưng vì yêu anh nên cũng chỉ cãi cọ vài câu rồi thôi nhưng mẹ tớ không thích anh.Bố tớ mất rồi nên tớ thương mẹ không muốn mẹ buồn.Chán lắm mọi ngừời ah
    Vừa rồi anh ấy lại săm soi, chê giày tớ rách nát vì tớ không biết đi (k hiểu sao con trai gì mà kỹ tính), lời qua tiếng lại.Anh ấy quát tớ là "im mẹ nó đi, dẹp mẹ nó đi".
    Thực tình tớ cg mệt mỏi rùi
    Không biết có nên tiếp tục mối quan hệ này k?
    cho tớ lời khuyên với

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,175 Bài viết

• 300 Được cảm ơn

Lấy về, anh ý táng cho suốt ngày!
    Thật đấy!
    • 133 Bài viết

• 113 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi junkie Xem bài viết
    Vừa rồi anh ấy lại săm soi, chê giày tớ rách nát vì tớ không biết đi (k hiểu sao con trai gì mà kỹ tính), lời qua tiếng lại.Anh ấy quát tớ là "im mẹ nó đi, dẹp mẹ nó đi".
    Riêng chi tiết này mà nếu là tớ thì tớ đã chạy ngay, chạy mất đôi giày rách này luôn.
    khiếp, hãi quá cải kiểu đàn ông cứ văng tục với PN.

Tớ đã chia tay, chả sao cả. Ko hợp thì say goodbye, chứ đừng nói đến chuyện lăng mạ tớ. Ko có đâu à na..
    Hì, lại chờ đợi tiếp... :Battin ey::Battin ey::Battin ey::Battin ey:

Sống là hy vọng và chờ đợi ...?
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 138 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

anh ấy là người tốt nhưng ham chơi, 1 tuần 7 buổi thì a đi chơi 5 buổi tối.Anh ấy rất yêu tớ (tớ nghĩ thế) nhưng hay xét nét tớ như MC, thỉnh thỏang cũng khùng lên rồi chửi tớ.Tớ cảm giác không chịu nổi nhưng vì yêu anh nên cũng chỉ cãi cọ vài câu rồi thôi nhưng mẹ tớ không thích anh.Bố tớ mất rồi nên tớ thương mẹ không muốn mẹ buồn.Chán lắm mọi ngừời ah
    cho tớ lời khuyên với
    Mình ko hiểu sao bạn lại có thể yêu nổi một người như thế, chả được cái nết gì.:Thinking:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 149 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hãy vạch ra ưu nhược điểm của mỗi người. yêu là phải chấp nhân cả điểm tốt và xấu, nếu không cháp nhận được bạn nên chia tay sớm!
    Luôn ngẩng cao đầu! webtretho.com/forum/showthread.php?t=194751 Em nói với anh trước khi cưới:"Gió lạnh buốt, nhưng em thấy lòng ấm áp vì em nghĩ đến anh, em cũng mong anh cảm thấy ấm áp bởi những gì em đã cố gắng làm cho anh, cho chúng mình! Anh hãy tha thứ cho em, cho sự non dại của em và sự nhút nhát của em, ngày hôm nay em đã cầu nguyện cho cả anh, mong rằng anh hạnh phúc, khoẻ mạnh, bình yên và sợi dây tình yêu của chúng mình còn lấp lánh mãi! Em yêu anh!" Hôm sau nói chưa hề yêu anh, chỉ yêu chồng:Sad:
    • 3,176 Bài viết

• 2,169 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    cho tớ lời khuyên với
    Rất thông cảm và hiểu cho cảm giác mệt mỏi của bạn, mình cũng từng như bạn. Bạn hãy suy xét những điểm tốt và xấu của anh ấy, nếu thấy những điểm tốt đó ko thay thế dc cho những mệt mỏi của bạn thì bạn hãy ra đi. Có gì PM em cho mình
    • 1,255 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi diễm hương Xem bài viết
    Riêng chi tiết này mà nếu là tớ thì tớ đã chạy ngay, chạy mất đôi giày rách này luôn.
    khiếp, hãi quá cải kiểu đàn ông cứ văng tục với PN.

Tớ đã chia tay, chả sao cả. Ko hợp thì say goodbye, chứ đừng nói đến chuyện lăng mạ tớ. Ko có đâu à na..
    Hì, lại chờ đợi tiếp... :Battin ey::Battin ey::Battin ey::Battin ey:
    Thật là sáng suốt....:Applause::Applause::Applause:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 692 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Huhu, mình chỉ thích con trai dịu dàng ngọt ngào với phụ nữ thoai. Ghét nhất cái loại mở mồm ra là chửi với cả quát, còn săm soi í hả, đừng hòng mà có cơ hội tiếp cận đc nhé :Silly:
    Đàn ông phải phóng khoáng chứ nị :Smug:

Tớ chả khuyên gì bạn, bỏ hay giữ là do bạn quyết định, dưng mà tớ thì tớ chả có cảm tình j với anh zai nhà bạn, nói cách khác là ghét cái kiểu zai có tính cách như thế, quá hãm :Thinking:
    • 2,623 Bài viết

• 3,001 Được cảm ơn

Hoặc là bỏ, hoặc là chửi thì chửi lại, oánh thì oánh lại cho chừa thói bắt nạt phụ nữ thì thôi :Laughing::Laughing: giai hãi quá giai tự bỏ.

~ Đậu Dế ~
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 593 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

cho tớ lời khuyên với
    Bạn bao nhiêu tuổi rồi? Lấy về mình nói thiệt còn tệ hơn những gì bạn đang chịu. CHẮC CHẮN
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 70 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Cám ơn chị em cho tớ thêm quyết tâm
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 70 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Tớ còn định tháng 3 năm sau cưới đấy
    Hãi quá
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 102 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

He he nếu cứ yêu và lấy người như thế này phải chuẩn bị mình là sắt đá, còn tinh thần phải vững chãi thì mới có thể sống mãi với người này được. Quan trọng là tâm trạng bạn thấy thoải mái và thấy yêu anh ấy thì tiếp tục thôi bạn à!
    Rồi mai e sẽ theo chồng
    Xe hoa rượu nồng chả mong gì hơn
    Sướng vui chả biết thế nào
    Thôi thì nhắm mắt đưa chân theo chàng
    • 1,328 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

Q: tớ có nên bỏ người yêu???
    A: Nên.
    P/s: Chúc cậu đủ quyết tâm!
    ^_^ Cuộc sống ơi, ta mến yêu người! ^_^
    • 657 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

cho tớ lời khuyên với
    hic,đàn ông kĩ tính quá thì ko thể chịu nổi
    Nên bỏ bạn ạ,để sau này đỡ ân hận
    14035761244708734Brừm ...brừm . chạy mau thoai...
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 70 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Tớ cũng là loại dễ mềm lòng. Bị như thế này một lần rùi
    Nhưng xin lỗi, hứa từ sau không thế nữa. Tớ tin.Chẹp
    Cơ mà tớ cũng yêu, Ba mẹ nhà anh ý cũng tốt với tớ
    Nhưng tính tình kiểu này các vàng tớ cũng không thèm nữa
    Hồi mới yêu thì tốt với tớ lắm, đưa đón, tớ giận gì cũng làm lành trước. yêu được 1 năm thì bắt đầu lộ bản chất. Đi mua quần áo cho tớ mà cứ như mua cho lão, cái này em mặc đẹp, cái kia em mặc đẹp không cần xem ý tớ thế nào.Túm lại cái gì cũng theo ý lão
    Lại còn tính ngang như cua.Tớ bảo đi chới ít thôi dành thời gian lo cho gia đình thì lão bảo còn trẻ trung thì phải đi chơi với lại bạn lão cũng đi chơi như thế chả sao hết.Botay.com
    • 1,454 Bài viết

• 195 Được cảm ơn

Bỏ ngay tức khắc bạn ơi, nếu không muốn làm ....bao cát cho hắn cả đời (tối thì ôm còn ngày thì đánh). Cha mẹ sinh mình ra mà còn ko nặng lời chửi mình như thế, hắn là cái giống gì mà dám chửi mình san sát dzị :Sick:
    Sao y bản chính :Kiss::Kiss::Kiss:
    5487335323_7de6d014df_z
    5487322603_441e968310_z
    • 121 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Mõi tính mỗi nết, người người thế kia, có thể anh ta là một người cục cằn, nhưng chất phác và tốt tính,úât yêu bạn,... nếu bạn là một người có tính mềm dẻo, nói ngon ngọt thì chắc sẽ xỏ mũi anh ta rắt đi hoài! Ví dụ như chi tiết bạn đi giày rách thì tớ thấy là ko ok rồi. (Đàn bà con gái bọn mình cũng còn không khoái nữa là đàn ông con trai chúng nó!) Nó chửi bạn chứ gì? Một cách tinh nghịch, bạn véo tai xách nó lên bảo em chờ anh mua cho em giày mới đấy! (Nếu đã ở mức quan hệ gần tới hôn nhân-vợ chồng thì túm cái khác của nó, ....rooling
    Nếu bạn có ý định bỏ anh ta thì lúc nào cãi, chửi nhau, bạn chửi hăng vào, chửi cả tổ tông nhà nó lên xem nó đánh mình không? Nếu bị một cái bạt tai (dù có đau đến mấy) thì so với việc chia tay 1 thằng vũ phu vẫn là quá rẻ!
    ----------------------------------
    luật sư- chuyên gia tâm lý'blog:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 285 Bài viết

• 170 Được cảm ơn

nếu bảo bỏ là bỏ được thì không biết có phải tình yêu nữa không, vì em cũng muốn bỏ người yêu em 1 năm nay rùi mà chả bỏ được, người yêu em cũng tệ lắm!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 70 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Uh.Thanks cả nhà
    Không biết có chia tay chia chân được không nhưng trước mắt tớ thấy nhẹ nhõm cả người
    Tớ sẽ cân nhắc kỹ lưỡng điểm tốt, điểm xấu như bạn NhoKHH gợi ý
    Yêu đương đúng là đến khổ
    Có khi người trong cuộc không sáng suốt bằng người ngoài ý chứ
    Mà tớ mới có 24t (đấy là tính cả tuổi mụ nhé) còn ối cơ hội nhỉ (tự an ủi mình thế)
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4