TIN TÀI TRỢ.

Tình yêu, sự nghiệp và… những sở thích kỳ lạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.23K Lượt đọc
  • 15 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình năm nay đã gần quá 25 tuổi xuân, là người thành phố, gia đình khá giả, tốt nghiệp tại một trong những đại học top đầu (trong nước thôi ạ). Con đường sự nghiệp thì cũng hơi bấp bênh vì nhiều khi mình mơ mộng và không thực tế, còn cách xa hai từ gọi là thành đạt nhưng Profile và quan hệ của mình đủ đẹp để nửa kia không bao giờ phải ngại khi nhắc tới mình trước mặt bạn bè cô ấy.
    Mình có sở thích kỳ lạ là thích “đánh nhau” với bạn ấy - những bạn gái mà có “máu nóng” trong người, có hoài bão, nghị lực và biết đặt “tiêu chuẩn” cho nửa còn lại của cuộc đời. Mình không hề nghĩ những bạn gái này là kiêu, chảnh mà ngược lại rất biết cảm thông, truyền động lực cho người khác. Còn một lý do khác nữa là mình tin rằng những phụ nữ sẵn sàng yêu và cưới chỉ vì tình cảm và bất chấp hoàn cảnh, nhược điểm của đối phương đang dần tuyệt chủng trong cái xã hội thời kỳ quá (hiện) đại như hôm nay.
    Lần đầu tiên tham gia wtt, không biết liệu có bạn gái nào đủ máu me để đánh nhau, cãi nhau với mình không ạ? Mình nhận kèo khiêu chiến từ Hà Nội vào tới Sài Gòn. Đánh nhau là sẽ u đầu và be bét máu, kekeke, cám ơn mọi người và xin hết ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 12 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

ô thế những "bạn ấy" vẫn còn để anh sống sót mà ngồi đây cười hehe đc à
    P/s: vẫn ao ước đc ăn thịt người từ lâu, chứ mấy món hàng ngày ăn mãi chán lắm, hầy.
    Nếu bạn bắt gặp 1 cô nàng chân ngắn đang tung tăng với đôi giày đế bệt thì có nghĩa là cô ấy rất tự tin.
    Tất nhiên, chẳng cần nói nhiều, cô ấy chính là tôi ^^~

Slogan: Ăn món mình thích, lấy người mình yêu, làm điều mình muốn!

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 954 Bài viết

• 3,421 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    "Còn một lý do khác nữa là mình tin rằng những phụ nữ sẵn sàng yêu và cưới chỉ vì tình cảm và bất chấp hoàn cảnh, nhược điểm của đối phương đang dần tuyệt chủng trong cái xã hội thời kỳ quá (hiện) đại như hôm nay"

Bởi vì gái đẹp chứ không có điên bạn ạ, bất chấp tất cả vì yêu, nói thật chỉ có đứa ngu mới làm vậy.
    Chỉ mong năm tháng tĩnh lặng, kiếp này bình an.tumblr_n1jzpmGr1u1s9y8cdo1_500
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 44 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Uoc gi minh tre lai de nhan loi khieu chien cua ban ,haha
    • 64 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sở thích quá kì lạ luôn, thế giờ bạn tìm được người để khiêu chiến chưa. Chứ mà chắc sẽ có người giống bạn đấy à.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ô thế những "bạn ấy" vẫn còn để anh sống sót mà ngồi đây cười hehe đc à
    P/s: vẫn ao ước đc ăn thịt người từ lâu, chứ mấy món hàng ngày ăn mãi chán lắm, hầy.
    Thì anh vẫn chưa tìm thấy mà . Nhưng đánh nhau thôi rồi chữa lành để...đánh tiếp, chứ không ăn thịt vì ăn thịt rồi lấy đâu người mà đánh nhau mãi được, haha.
    Bởi vì gái đẹp chứ không có điên bạn ạ, bất chấp tất cả vì yêu, nói thật chỉ có đứa ngu mới làm vậy.
    Thực tế là vẫn còn khá nhiều người như thế bạn ạ. Yêu vì tình cảm , yêu mù quáng đó. Nhưng mình sẵn sàng nhận hết gach đá từ bạn vì khi mình viết bài này mình đã xác định nhận gach về xây nhà rồi,hoho.
    Uoc gi minh tre lai de nhan loi khieu chien cua ban ,haha
    Trẻ ở suy nghĩ chứ không cần trẻ ở tuổi tác bạn/chị gì đó ơi
    Sở thích quá kì lạ luôn, thế giờ bạn tìm được người để khiêu chiến chưa. Chứ mà chắc sẽ có người giống bạn đấy à.
    Chưa bạn ạ, hy vọng là sẽ có hihi.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 44 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Uh ,the thi thach dau di...
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

thật ra là chỉ muốn troll nhau thôi mà
    • 61 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Bây giờ thể loại bất chấp tất cả hiếm lắm. Đơn giản thôi, đàn ông bây giờ cũng ko còn đáng tin nữa nên phụ nữ dại gì phải bất chấp tất cả rồi mất tất cả.
    • 53 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Sao tui bất chấp mà tui toàn bị đá ? Chắc ngu quá nó chán , haizzzzzz
    Cự Giải Song Ngư
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 134 Bài viết

• 328 Được cảm ơn

máu chiến vãi, muốn tìm hoạn thư đúng ko?
    • 52 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Mình từng tham gia thi đấu đối kháng giải sinh viên tphcm mở rộng đây.....cũng máu lắm....đôi khi cũng muốn động tay chân cho xả xì trét ạ...hjhj
    • 35 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

"Profile của mình đủ đẹp để nửa kia không bao giờ phải ngại khi nhắc tới mình trước mặt bạn bè cô ấy"
    E rất tò mò profile của anh đẹp cỡ nào

Gởi từ ứng dụng Webtretho của missautumnpage
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Eo, bạn nì có sở thích kinh nhở.
    • 113 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Hey. Vẽ vòng đi bạn. Đang tìm đối thủ bá đao đây bạn oi! ^^
    • 85 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Chắc bạn này xem phim Hàn nhiều quá nên bị nhiễm dạng: yêu nhau nhiều cắn nhau đau í.