Tình yêu loạn luân.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.22K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em chào các chị/các anh, hiện tạI em đang gặp một vấn đề nghiêm trọng thế nên em cần các chị/anh đóng góp ý kiến giúp em. Em cảm thấy Rất rối nên em không thể viết cho đúng đoạn đúng câu đúng chủ đề, em mong các chị/anh thông cảm ChO em nha.

Chuyện là vầy, em đang là học Sinh lớp 12 và em có 1 đứa em trai sinh đôi với em, em em đang cũng đang học 12. Tụi em là con lai Anh-Pháp-Việt. Thằng em em thật sự rất rất đẹp trai, cao m96. Nó Rất được các bạn nữ khác mến mộ và nó còn được các nhóm bạn nỮ gửi thư tình thường xuyên. Em nghĩ là chắc chắn nó sẽ thích một bạn nỮ nào đấy nên em có trêu ghẹo. Kết quả là Em trai em phản ứng rất dữ dội. VÌ học 12 rồi nên thằng nhÓc này có suy nghĩ và hành động rất chính chắn và bình tĩnh, lần này nó phản ứng tHái quá làm em sợ. Mấy năm gần đây Em thấy thằng bé biểu hiện rất kỲ lạ. Em cứ đang nhấn tin mà cười tủm tỉM thì nó sẽ nổi Giận và đến giật lại điện thoại kiểm tra tin nhắn. Hay Là cứ có thằng con trai nào khác đến chọc ghẹo em thì nó thẳng tay đánh người ta, gân cổ gân tay nó nổi lên tùm lum. Em đang dựa vách tường đọc sách thì Nó đứng đối dIện Nhìn chằm chằm, có khi nó nhìn hoài có khi nó tới đè sát em vào tường như kiểu Kabe của NhẬt ấy ạ. Mặc dù đã lớn vậy rồi nhưng nó vẫn không chịu ngủ riêng mà đòi ngủ cùng Em, bây gIờ 2 chị em cỨ mãI ngủ chung giường chung phòng. Gần đây nó không còn ôm em ngủ như bình thường nữa mà Cứ cựa quậy mặc dù nó vẫn ôm em, nói thật em cảm nhận được 'cái ấy' của nó cương cứng lên, điều này khiến em phát hoảng. Có khi nó hôn khoé môi em, hôn trán, hôn má. Thậm chí là hôn môi. Sau mỗi lần như vậy nó chỉ nói 'em xin lỗi'. Rất sợ nhưng em không dám tâm sự với ai, chỉ có thể chịu đựng. Quá đáng nhất là khi em ngủ nó Đã sờ mó những nơi tư mật của em, em cÓ ý định Đánh nó nhưng Nghe được tiếng nó khóc em không đÀnh. Chỉ mới hôm qua thôi, nó ôm eM công khai, sững sờ khi nghe nó bảo 'em yêu chị'. Em chỉ biết đau khổ một mình. Mong sẼ nhận được chia sẺ của mọi người. Em xin cảm ơn!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,385 Bài viết

• 1,288 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chị em em có vấn đề không đấy ?
    Hoặc là ai viết bài này thì có Tâm tý nha, mình rất dị ứng và Ngứa mắt với kiểu bài như này. Mình còm ở đây cũng vì thấy Ngứa cái mắt quá
    Mà chị em nhà em có còn bố còn mẹ không hả ? bố mẹ các em ko dậy và bảo ban các em nên làm gì mà vẫn để hai đứa ngủ chung giường à ?
    Mình nghĩ những kiểu bài như này có lẽ ko nên cho đăng lên WTT mới đúng.
    Xã hội này loạn cmnr
    Cuộc sống luôn cho ta cơ hội thứ hai , đó gọi là Ngày Mai
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nếu xem GOT thì sẽ giống giống 2 anh em nhà Lan,tốt nhất là ngủ riêng.Sau này mỗi người đi học ở 1 nơi đừng ở chung.Bằng cách này làm nhạt bớt ham muốn,nhanh chóng có người yêu để dập tắt hy vọng của em bạn.Loạn luân chị em ruột là rất nguy hiểm,tổn hại thanh danh cả nhà.Rạn nứt cả gia đình,sẽ rất khó nhìn mặt nhau sau này nếu phát giác.Chưa kể tới hậu quả nếu mang thai thì nguy cơ dị tật thai nhi là siêu cao với chị em ruột thế này.Dừng để xuất hiện 1 tiền lệ cực xấu như vậy trong gia đình bạn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 153 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Nếu hiểu được từ loạn luân thì dừng lại ngay lập tức. Xã hội này loạn cmnr mọi người ạ (((
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 196 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Kb zalo tsu nha em 0969924260
    • 255 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018
    Nếu đúng là có chuyện này xảy ra thì em nhắn tin cho chị nhé. Chị sẽ nói chuyện với em. Chị không tìm thấy nút gửi tin nhắn. Hoặc em gửi vào hộp thư cho chị zalo, facebook email hay bất cứ thứ gì có thể liên lạc tiện hơn wtt.
    • 91 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chi em la rat sai ban nha. Tai sao hai ban lon ma con ngu chung giuong. Ke ca me con khi con truong thanh phai co khoang cach nhat dinh. Ban nen met voi ba me nha
    • 378 Bài viết

• 353 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tâm lý mấy đứa con trai mới lớn thường ko ổn định như vậy. Bạn là chị thì phải lùi lại một bước, đừng để sai lầm chất thêm sai lầm ảnh hưởng cuộc đời 2 người. Bạn nên tỏ rõ thái độ cũng như chuyển ra ngủ riêng. Em bạn năm nay 12 rồi, nửa năm sau thì chắc sẽ bắt đầu học xa nhà nên tâm lý sẽ dc điều chỉnh lại thôi.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cuoihihihi Xem bài viết
    Tâm lý mấy đứa con trai mới lớn thường ko ổn định như vậy. Bạn là chị thì phải lùi lại một bước, đừng để sai lầm chất thêm sai lầm ảnh hưởng cuộc đời 2 người. Bạn nên tỏ rõ thái độ cũng như chuyển ra ngủ riêng. Em bạn năm nay 12 rồi, nửa năm sau thì chắc sẽ bắt đầu học xa nhà nên tâm lý sẽ dc điều chỉnh lại thôi.
    Mình cảm ơn bạn nhiều nhé!

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ThienthanQuyenru6 Xem bài viết
    Chị em em có vấn đề không đấy ?
    Hoặc là ai viết bài này thì có Tâm tý nha, mình rất dị ứng và Ngứa mắt với kiểu bài như này. Mình còm ở đây cũng vì thấy Ngứa cái mắt quá
    Mà chị em nhà em có còn bố còn mẹ không hả ? bố mẹ các em ko dậy và bảo ban các em nên làm gì mà vẫn để hai đứa ngủ chung giường à ?
    Mình nghĩ những kiểu bài như này có lẽ ko nên cho đăng lên WTT mới đúng.
    Xã hội này loạn cmnr
    Em xin lỗi vì đã đăng bài viết vô duyên này làm chị ngứa mắt. Chị đừng để ý, em sẽ xoá. Cảm ơn chị đã đóng góp ý kiến giúp em!
    • Thành viên Webtretho
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu thấy khó chịu thì nên dứt khoát, đừng để sa lầy thêm, càng để lâu thì chuyện càng rắc rối thêm, càng khó giải quyết cũng như nếu chuyện gì xảy ra thì liệu mọi chuyện có trở nên bình thường đc ko , ko nhé , vì nước đã tràn thì ko thể vớt vát đc , mà càng rót thêm thì chỉ là thêm những nước mắt đắng cay đau buồn của gia đình thôi
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 225 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Dứt khoát đi bạn, đừng để nghiêm trọng r không cứu vớt được
    SHOP TÌNH YÊU CHUYÊN CUNG CẤP CÁC SP PHÒNG THE
    ...............--------------......................
    - DV GIẢ VÀ CÁC CÔNG CỤ TỰ SƯỚNG CHO CẢ NAM VÀ NỮ.
    - THUỐC KÍCH THICH HAM MUỐN TÌNH DỤC.
    - THUỐC KÉO DÀI THỜI GIAN QUAN HỆ.
    -CÁC LOẠI GEN BÔI TRƠN, GEN SE KHÍT ÂD,, MÁY MATSA,
    - CÁC LOẠI BAO CAO SU ĐÔN DÊN KÍCH THƯỚC, BI, GAI, GÂN, CÓ RUNG.
    ...............--------------......................
    - CAM KẾT HÀNG CHUẨN, ĐẢM BẢO CHẤT LƯƠNG,,
    - SHIP HÀNG NHANH CHÓNG KÍN ĐÁO....NHẬN HÀNG VÀ THANH TOÁN TIỀN
    -Zalo : 094.1941122
    Web 3consau.vn
    ao_20su_20gia_20lai_20buon_20ma_20thuot_20gia_20nghia_203consau_vn_202_e2aa5fc6a74c41cab3f5a98cf51d4bf2
    • 232 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Chắc ko phải là sự thật.