TIN TÀI TRỢ.

Tình Yêu Của Con Gái ??

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.34K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 11 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thường thì con trai thích một ng ngay từ cái nhìn đầu tiên , con gái chắc cũng như vậy Vậy có bao giờ có chuyện con gái ban đầu ko thích một ng con trai rồi sau này mới có cảm tình ko :Straightf:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 783 Bài viết

• 852 Được cảm ơn

chắc là hok
    • 1,118 Bài viết

• 1,005 Được cảm ơn

Tớ thì nghĩ là có đấy .
    Yêu Mẹ
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,819 Bài viết

• 351 Được cảm ơn

chuỵen đó đầy rẫy ra ây chứ
    Thế gian này cái quý nhất không phải là thứ không có được và đã mất đi, mà là hạnh phúc hiện đang nắm giữ!"
    • 85 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gettrecon Xem bài viết
    Thường thì con trai thích một ng ngay từ cái nhìn đầu tiên , con gái chắc cũng như vậy Vậy có bao giờ có chuyện con gái ban đầu ko thích một ng con trai rồi sau này mới có cảm tình ko :Straightf:
    Hic vậy thì mới cần phải đi tán gái chứ bạn
    • 165 Bài viết

• 255 Được cảm ơn

nothing is impossible. Thậm chí ban đầu ác cảm nhưng sau lại đổ như chuối. Cái này tùy thuộc vào tài năng và phẩm hạnh của các bác zai thôi
    • 417 Bài viết

• 1,240 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trời, đầy ra đấy bạn, gì chứ chuyện ghét trước yêu sau xảy ra phổ biến ở con gái hơn ah. Xem phim sẽ thấy nhiều, mà mình cũng thấy ở ngoài luôn rùi, hihi, con bạn mình chứ ai, ghét cho cố vào, gặp anh chàng là cãi lộn, bới móc nhau ghê lắm, ngày nào cũng nghe nó nói xấu tên đó. Sau này thì phát hiện ra thik chàng ta từ đời nào ah, nhưng mà ko dám nói, cứ ôm hoài mối tương tư này, tội!
    Ko có người đàn ông nào đáng cho bạn phải khóc.
    Nếu có, người đó sẽ ko bao giờ để cho bạn phải khóc.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 160 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

có chứ.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,595 Bài viết

• 999 Được cảm ơn

Đó h chỉ toàn "ng này ko đc" qua cái nhìn đầu tiên thoai à, những ng còn lại sẽ đc xếp vào "ổn", chớ thích thì phải tiếp xúc chừng vài lần. :Laughing:
    Sân khấu cuộc đời
    • 1,242 Bài viết

• 1,742 Được cảm ơn

Hehe! Điển hình là mình đây nè!Lúc đầu đi gặp về thì chê ngta ko dc manly, chê tùm lum hết.Sau mọi ng cứ xúi mình cứ tìm hiểu đi và cho mình 1 cơ hội cũng đồng nghĩa với cho ngta 1 cơ hội thế là miễn cưỡng đi chơi, đi mấy lần thì ngã chúi luôn.Bây h ngta chia tay mình thì mình lại là ng đau khổ.Có chết ko kia chứ.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 226 Bài viết

• 251 Được cảm ơn

Chuyện thường ấy mà! Mềnh là điển hình :Silly: