TIN TÀI TRỢ.

Tình công sở...

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.27K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chúng ta đi làm, tiếp xúc hàng ngày với nhau, nảy sinh tình cảm...
    Tình cảm không có đúng sai, chỉ cần trái tim rung động..
    Có lẽ thế, sự quan tâm từ anh - một chàng trai thành đạt đã khiến em - một con nhóc mới 23t rung động.
    Em có yêu anh không?
    -Em không thể yêu anh?
    Tại vì anh đã có gia đình rồi, nhưng....cảm giác mong ngóng, cảm giác chờ đợi anh tới cơ quan,những sms quan tâm của anh..em biết mình đã thích anh rồi.
    Em nên làm thế nào? Nên làm thế nào để chấm dứt tình cảm từ phía mình đây
    Vây quanh em rất nhiều người, tốt, giỏi và cũng thành đạt...nhưng e lại có cảm tình với anh
    Em còn quá non nớt. Em thấy mình đang chông chênh lắm, giữa những sự lựa chọn của cuộc sống

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 320 Bài viết

• 277 Được cảm ơn

Chấm dứt trước khi quá muộn. Nếu có thể thì nên chuyển công tác. Khuyên chân thành bạn đừng dính vào người có gia đình, dù ở công sở hay là bất kỳ đâu. Đừng trở thành rau miễn phí cho người ta chăn.
    • Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 454 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

Lý trí lên bạn ơi, bao nhiêu bài học của các bạn gái khác khi có tình cảm với người có gia đình rồi. Người ta có vợ có con đàng hoàng rồi, liệu ngta có sẵn sàng bỏ gia đình để đến với bạn? Nếu ngta làm thế thật thì bạn lại trở thành ng phá hoại hạnh phúc gia đình họ. Mình còn trẻ, còn nhiều cơ hội, hãy quyết định dứt khoát, đừng tự làm khổ mình bạn nhé! Chúc bạn tìm ra được giải pháp cho mình.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Zuum Xem bài viết
    Chấm dứt trước khi quá muộn. Nếu có thể thì nên chuyển công tác. Khuyên chân thành bạn đừng dính vào người có gia đình, dù ở công sở hay là bất kỳ đâu. Đừng trở thành rau miễn phí cho người ta chăn.
    Mình cũng nghĩ là không nên dính vào, nhưng họ quá khéo và quan tâm tới mình
    Hiện tại công việc của mình đang rất tốt, hướng phát triển khá thuận lợi, nếu bỏ mình cũng thấy tiếc.
    Mình luôn tự nhủ rằng mình nên lí trí hơn, nhưng gặp anh là mọi suy nghĩ của mình tan biến hết
    • 83 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

đừng có đụng vào người có gia đình chị ak..một là mất tất cả..nếu để vợ người ta biết thì chết oan
    • 170 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Cặp thôi bạn ah
    • 216 Bài viết

• 129 Được cảm ơn

Mình đã từng như bạn. Nếu cứ tiếp tục hai người sẽ càng lún sâu và rồi thành phá hoại cái mà hai người đang có. Càng dứt sớm kết quả càng đỡ xấu. Hãy dành sự chú ý cho người khác. Bạn sẽ ổn thôi
    • 6 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

đừng lấn xấu vào những cái không hay. gia đình luôn là thứ quan trọng nhất, khuyên chị nên dừng lại trước khi mọi việc vượt qua sự kiểm soát của mình. Chúc chị có quyết định đúng đắn
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi neverland111 Xem bài viết
    Mình đã từng như bạn. Nếu cứ tiếp tục hai người sẽ càng lún sâu và rồi thành phá hoại cái mà hai người đang có. Càng dứt sớm kết quả càng đỡ xấu. Hãy dành sự chú ý cho người khác. Bạn sẽ ổn thôi
    Mình không muốn phá hỏng cái gì đó của anh, nhưng trái tim mình đang đập theo hướng mà mình chưa bao giờ nghĩ tới
    Thật lạ...Mình mong anh, chờ anh, đợi anh, và nhìn thấy anh là mình thấy vui rồi.
    Sau mối tình thứ nhất, mình đóng băng mất 1 thời gian rât dài.
    Lâu lắm, tim mình mới có thể loạn nhịp vì ai đó...
    Nhiều lúc muốn cháy theo cảm xúc của bản thân, nhưng nghĩ tới việc những người khác vì mình mà đau khổ mình cũng không đành.
    Nghĩ được là thế, nhưng làm lại khác,Cứ gặp anh mọi sn của mình tan biến hết
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi zuka.nguyen Xem bài viết
    Cặp thôi bạn ah
    Nếu mọi chuyện cứ trong bí mật thì mình cũng sẽ chọn lựa như bạn. Những buổi nói chuyện tâm sự hay đi dạo hồ cũng rất thú vị. Chưa có một cái gì quá cả. Cảm giác như mình lại đang yêu, lại mơ mộng, cuộc sống lại tràn ngập màu hồng.
    Nếu lộ ra thực sự mình lo ảnh hưởng tới anh nhiều
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình vẫn cứ mơ hồ...
    Chưa lựa chọn.
    Có lẽ, ra tết mình nên chuyển việc. Dù công việc hiện tại có rất tốt, chuyển đi rất tiếc
    • 64 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nên chất dứt đi nha bạn. Đừng đi quá sâu nha bạn sẽ khổ đấy. Bạn nên chuyển côn việc là tốt nhất bạn à.
    • 1,361 Bài viết

• 449 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    tránh, tránh ngay thôi, đừng nên dính vào đừng làm người thứ 3 kiểu nào thì bạn cũng khổ đấy.

Còn trẻ còn nhiều bến bờ khác sao cứ trông ngóng 1 người đã có gia đình nếu anh ta đã li dị vợ thì không nói đàng này lại muốn có 1 mối quan hệ mập mờ thế..

Đừng để gia đình mình buồn phiền vì những chiện này bạn à.
    Thời gian và khoảng cách sẽ là thử thách để tình yêu thêm vững, mạnh và bền chặt hơn.
    Nhưng đôi khi, cũng là lý do đáng sợ để hơi ấm tình yêu dần tan chảy, nhường chỗ cho con tim băng giá, lạnh lùng và cách xa...