TIN TÀI TRỢ.

Tìm người tâm sự ( không phải yêu), chia sẻ làm bạn bè tri kỷ!

• 13 Lượt chia sẻ
  • 12.1K Lượt đọc
  • 38 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 31 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi christine0211 Xem bài viết
    mình qua cảm giác đau khổ tột độ ròi, mà thình thoảng vẫn suy nghĩ vẫn vơ, vẫn đau, vẫn nhớ, ..hazz
    Thôi, cũng chẳng đáng bạn ạ. Quên đi, tất nhiên là quên không cố được. Hãy có những người bạn mới, những mối quan hệ mới sẽ giúp làm mới bản thân, suy nghĩ
    "Ký ức là một nửa niềm vui của cuộc sống, thời gian cứ lặng lẽ trôi rồi hôm nay sẽ thành ký ức"
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 96 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi violet_ht Xem bài viết
    Thôi, cũng chẳng đáng bạn ạ. Quên đi, tất nhiên là quên không cố được. Hãy có những người bạn mới, những mối quan hệ mới sẽ giúp làm mới bản thân, suy nghĩ
    Minh cũng biết vậy, haz, mình ko muốn biến tình yêu thành hận thù, nhưng sao trong đầu mình vẫn còn giận lắm, lắm lúc chỉ muốn cho hai con người đó một trận vì sự lừa dối đó mà thôi. haz, có phải mình xấu xa hay tàn độc, mà nghĩ vậy thôi chứ mình đâu dám làm gì đâu. hazz
    • 202 Bài viết

• 124 Được cảm ơn

Mình buồn bọn họ cũng ko bớt vui được. Rồi thời gian sẽ chữa lành tất cả, mạnh mẽ lên nè cô gái
    24.01.16 Kỷ niệm 1 năm ngày cưới, trễ 2 ngày, 2 vạch đỏ chót
    Cảm ơn trời phật đưa con yêu đến với ba mẹ, 9m10d bình an nhé ^^
    • 31 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi christine0211 Xem bài viết
    Minh cũng biết vậy, haz, mình ko muốn biến tình yêu thành hận thù, nhưng sao trong đầu mình vẫn còn giận lắm, lắm lúc chỉ muốn cho hai con người đó một trận vì sự lừa dối đó mà thôi. haz, có phải mình xấu xa hay tàn độc, mà nghĩ vậy thôi chứ mình đâu dám làm gì đâu. hazz
    Tức quá thì ai cũng thế, tớ mà tức là tớ cũng nói cho 1 trận tơi bời. Dù sao cũng phải có chỗ để xả chứ nhỉ
    "Ký ức là một nửa niềm vui của cuộc sống, thời gian cứ lặng lẽ trôi rồi hôm nay sẽ thành ký ức"
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào bạn
    mình cũng đang gặp rắc rối trong tình cảm.
    mình đang cố gắng vượt qua mọi thứ, nhưng cuộc đời ko như ta mơ. minh lun nghĩ về cô ấy. thật tệ
    mình cũng rất mún có thêm bạn thân là con gái. đôi khi, mình cần những lời khuyên cho chuyện tc của mình.
    nếu đc, cho mình fb. add lun nha.
    • 890 Bài viết

• 1,615 Được cảm ơn

Chẹp, mình cũng muốn tìm người tri kỷ đây, cũng muốn kiếm ai đó có thể lắng nghe mình nói,chọc cho mình cười dù cười mếu cũng đc, cho mình lời khuyên để mình nhanh chóng vượt qua gia đoạn này.Haizzzz
    • 17 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

tìm người yêu còn dễ hơn tìm tri kỉ đó bạn
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

minh cũng đang trong tình trạng vậy hy vọng có thể tâm sự cùng bạn sẻ chia cho vơi bớt nỗi bùn
    • 890 Bài viết

• 1,615 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyennhuvan Xem bài viết
    tìm người yêu còn dễ hơn tìm tri kỉ đó bạn
    hihi, tg đúng là liều thuốc chữa lành mọi thứ.Tự mình vượt qua nỗi đau cũng là cách khiến mình mạnh mẽ hơn.
    • 43 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình không biết là chuyên mục này bao lâu rồi, mong là chủ topic đã đở hơn nhiều! mình cũng cần ai đó để chia sẽ đây, cuộc sống bộn bề lo toan, vui lên nào chị em ơi!
    Mình là nữ cũng sống ở SG nhé ^^
    • 88 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Mình thì lại khác vì ko biết có thể gọi đó là tình yêu hay ko nữa. Chơi và học cùng với nhau 13 năm liền (cả mẫu giáo,mình phát hiện ra có cái gì đó rất đặc biệt với bạn ý từ hồi lớp 9 nhưng hồi đó cứ nghĩ là bạn thân thôi (mà tại mình hay bắt nạt bạn ý nữa coi như vật sơ hữu vậy đó), rồi lên cấp 3 cái thứ tc đặc biết đó lại càng rõ rệt hơn trong mình và bạn ý cũng vậy. Có điều bọn mình rất hay cãi nhau, mình hay giận dỗi những chuyện vụn vặt, trẻ con điều đó làm cho bọn mình dần trở nên xa cách. Đỉnh điểm là cuối năm lớp 12 bọn mình cãi nhau rất lớn. Ngày mình đi thi ĐH mình có sang nhà để chào mà người ta ko ra gặp. Mình đã rất buồn và tự ái, cái cảm giác như lòng tự trọng của mình bị ai đó đạp xuống đất vậy. Khi mình học năm thứ 3 ĐH thì nhận đc 1 lá thư - là của bạn ý (vui ko tả xiết). Đây là lá thư dài nhất mà mình từng nhận đc, bao nhiêu kỷ niệm của thời học sinh đc bạn ấy viết ra, rồi những cảm xúc thật của bạn nữa chứ bla bla.....( Bõ công 3 năm qua mình ko nguôi nhớ và mong tin tức). Bọn mình lại trở nên thân thiết như chưa bao giờ có gì xảy ra cả.... Cuộc sống có quá nhiều thứ rắc rối chờ mãi mới nhận đc lời tỏ tình thì mình lại từ chối. Mình còn làm bạn ấy tổn thương nữa chứ. (chẳng hiểu lúc ý mình nghĩ gì, hay tại mình cứ mơ đến đại gia nhỉ). Đến cái lúc mình ngồi đây viết ra những dòng này thì mình và bạn ý đã ko còn là gì của nhau nữa. Hôm trc về đám cưới đứa bạn thân 2 đứa còn ko thèm nhìn mặt và nc cơ. Lúc bạn ý khoe là có người iêu rồi là lúc tim mình ngừng đập mất mấy nhịp luôn. Làm sao để đuổi bạn ý ra khỏi những giấc mơ của mình đây nhỉ. Giờ chỉ ngồi đây mà tiếc nuối. Tiếc cho 18 tình bạn đẹp đẽ, tiếc cho 1 tuổi thơ đầy kỷ niệm, tiếc cho mối tình đầu trong sáng, đẹp đẽ ấy. Haiz!
    • 382 Bài viết

• 834 Được cảm ơn

Chuyện tình yêu phù phiếm ấy mà, thời trẻ thì ai cũng trải qua thôi, hãy coi đó như những nốt nhạc trong cuộc đời. Chả có bản nhạc nào chỉ có một nốt cả, cũng vậy, nếu chỉ yêu một lần và sống mãi với tình yêu đó thì đời người cũng chẳng có gì thú vị cả, tình yêu cuối cùng và lớn nhất là người chồng của mình, nên phải yêu cho kỹ, chọn cho kỹ, còn lại những thứ khác, nếu nó đi qua đi đời mình thì cứ cho nó qua đi thôi.
    • 88 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Thanks bạn Microinveter nha! Đúng là cs thì muôn màu, tình yêu thì cũng có tình đầu và tình 2... Tại đang tâm trạng gặp ngay topic này nên trải lòng chút thôi. Hy vọng được nói chuyện nhiều hơn với mọi người
    • Hoai112 Khách
    • 2 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi luna95 Xem bài viết
    con gái đc k b.mình cũng buồn.chả có ai nói chuyện
    Mình cũng buồn chuyện học lắm. AI lắng nge mình đc k. Gai hay trai chg đc. Mail mk dunghanu1997@gmail.com
    • 25 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Em vẫn ước 1 lần thành giọt nắng chiều nay
    hong đôi mắt ướt mèm, khô môi mềm mặn chát
    giọt nắng hanh hao rồi dần dần phai nhạt
    cũng như nỗi buồn sẽ cạn với thời gian
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hi
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng kim ngưu này, ket ban nói chuyen cho vui, chứ cung ko ý dinh gì, ai làm quen ko zalo , mình background cung tốt, cong việc ổn định, tài lẻ cũng có, piano, và tập thể thao nữa. hihi

chủ thớt hay có ban nao thich thì ket ban tro chuyen thôi ^^
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

topic này lâu rồi. Chắc giờ chủ thớt cũng có người chia sẻ nỗi niềm rồi
    • 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mình cũng đang buồn muốn có bạn nói chuyện quá
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang