TIN TÀI TRỢ.

Tìm người tâm sự ( không phải yêu), chia sẻ làm bạn bè tri kỷ!

• 13 Lượt chia sẻ
  • 11.9K Lượt đọc
  • 38 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 96 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Mình vừa trải qua một mối tình tan vỡ và có rất nhiều điều trong học tập và xã hội cần một người nào đó để chia sẻ. Giới thiệu chút về bản thân, thuộc cung Kim ngưu, đang sinh viên năm cuối, tính tình vui vẻ, dễ gần, chân thành, rất vui làm quen với các bạn, mình chỉ muốn tìm bạn để nói chuyện và làm bạn thôi, ko có ý định tiến thêm. Mình ở SG.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 103 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

con gái đc k b.mình cũng buồn.chả có ai nói chuyện
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 16 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hi! Rất vui được nói chuyện bạn. Mình là nam, hình như là cung nhân mã thì phải (mình không rành lắm.. Hi hi). Bạn học chuyên nghành gì?

Sent from my Noki chuông using Tapatalk
    • 96 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Mình chuyên bên ngân hàng, rất vui được làm quen, ko kể nam nữ, làm bạn là ok mà
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 727 Bài viết

• 488 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    uầy, lại thất tình đây mà. Rảnh mời anh cafe đi em, mình kết bạn. ^^
    Nhiều đấy ư em, mấy tuổi rồi?
    Hai mươi! Ừ nhỉ, tháng năm trôi!
    • 96 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi AKhoai Xem bài viết
    uầy, lại thất tình đây mà. Rảnh mời anh cafe đi em, mình kết bạn. ^^
    cũng ko hẳn thất tình, chỉ là muốn có ai nc thôi, mọi chuyện qua rồi đâu giữ làm gì nhiều mà buồn nữa đâu ạ, còn cafe thì e làm biếng đi lắm, cũng bận thời gian nữa, tìm ng nc thôi ạ, rất vui làm quen ạ
    • 28 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi christine0211 Xem bài viết
    Mình vừa trải qua một mối tình tan vỡ và có rất nhiều điều trong học tập và xã hội cần một người nào đó để chia sẻ. Giới thiệu chút về bản thân, thuộc cung Kim ngưu, đang sinh viên năm cuối, tính tình vui vẻ, dễ gần, chân thành, rất vui làm quen với các bạn, mình chỉ muốn tìm bạn để nói chuyện và làm bạn thôi, ko có ý định tiến thêm. Mình ở SG.
    anh là tàu ngầm chuyên nghiệp nhưng vô tình đọc được topic kia của em, anh hiểu vì đã trải qua hoàn cảnh tương tự, lúc đó anh cũng kiếm rất nhiều người để nói chuyện. add Y!M chicken_joe888 khi nào có dịp thì chat nhé, mong là có thể giúp em mạnh mẽ hơn
    I Germany
    • 15 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

nếu cần người tâm sự nói chuyện thì rất vui dc làm bạn với bạn , bạn để lại yahoo nc nha
    • 2,809 Bài viết

• 3,187 Được cảm ơn

mảnh đất màu mỡ cho nông dân
    Phải tin tưởng sẽ có một ng yêu mình.
    Mình đã từng có đo !
    • 22 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Cho mình tham gia với nào! tụ họp cho đông vui với Mình là nữ nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 374 Bài viết

• 248 Được cảm ơn

Mình nữa nè. Mình là nữ. đang là sv năm 3. Cung Bảo Bình. yahoo: minhchi_mtc@yahoo.com
    cũng đang thấy chán chán
    Truy tìm người yêu
    • 56 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Chia sẻ cùng chủ thớt, bữa nào rảnh cafe không? Pm mình nhé, ko có ý định gì đâu, chia sẻ bạn bè thôi
    • 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Có điều gì cứ cùng tâm sự trên này để mọi người cùng chia sẻ nhé.
    • 96 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Tình yêu mà e những tưởng ko có gì có thể chia lìa thì lại tan tành vào một ngày đẹp trời, vì lý do dở hơi, a ấy dễ thay lòng vì cô bạn đồng nghiệp tỏ tình, haz sao người ta có thể dễ thay đổi đến vậy, tới bây giờ gần 8 tháng chia tay mà e vẫn thấy đau, nhiều khi ác mộng vẫn muốn chém giết hai người đó :P , nhưng mà e nào dám. Bao giờ e mới qua cảnh này.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 251 Bài viết

• 169 Được cảm ơn

Thế bây giờ bạn như thế nào? Cảm giác có còn tột cùng không? Hay đã nguôi ngoa ?
    Người nặng tình cảm như bạn, đau thì để trong ruột khó lọt ra ngoài nhỉ ! Hi vọng mỗi ngày đi qua bạn nhận thức được giá trị của mình nằm ở đâu và từng bước đứng dậy ^^ Tình cảm lúc được lúc mất, quan trọng là đạo đức của mỗi ng có mất theo thời gian không thôi ^^
    Hi vọng bạn từ từ vượt qua thời gian này
    • 31 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Tâm trạng bạn này giống mình, cảm giác trống rỗng, không ra buồn, không vui, cảm giác cô đơn nhưng lại không muốn bắt đầu đón nhận cái mới. Đơn giản cần có bạn để nói chuyện chia sẻ cho qua cảm giác chênh vênh
    "Ký ức là một nửa niềm vui của cuộc sống, thời gian cứ lặng lẽ trôi rồi hôm nay sẽ thành ký ức"
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 19 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi violet_ht Xem bài viết
    Tâm trạng bạn này giống mình, cảm giác trống rỗng, không ra buồn, không vui, cảm giác cô đơn nhưng lại không muốn bắt đầu đón nhận cái mới. Đơn giản cần có bạn để nói chuyện chia sẻ cho qua cảm giác chênh vênh
    Giống mình rồi
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 96 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

mình qua cảm giác đau khổ tột độ ròi, mà thình thoảng vẫn suy nghĩ vẫn vơ, vẫn đau, vẫn nhớ, ..hazz
    • 31 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tra.da86 Xem bài viết
    Giống mình rồi
    Thế là 2 tâm hồn nhớn đã gặp được nhau
    "Ký ức là một nửa niềm vui của cuộc sống, thời gian cứ lặng lẽ trôi rồi hôm nay sẽ thành ký ức"
    • 32 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi christine0211 Xem bài viết
    Tình yêu mà e những tưởng ko có gì có thể chia lìa thì lại tan tành vào một ngày đẹp trời, vì lý do dở hơi, a ấy dễ thay lòng vì cô bạn đồng nghiệp tỏ tình, haz sao người ta có thể dễ thay đổi đến vậy, tới bây giờ gần 8 tháng chia tay mà e vẫn thấy đau, nhiều khi ác mộng vẫn muốn chém giết hai người đó :P , nhưng mà e nào dám. Bao giờ e mới qua cảnh này.

Một ngày đẹp trời mới ác chứ, thôi thì người đó cũng chả đáng em ạ.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2