TIN TÀI TRỢ.

Theo các bạn thì tình yêu là gì, làm thế nào để biết rằng là mình đang yêu?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 920 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 29 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình là nam, sinh viên 22 tuổi, nhưng chưa biết thế nào là yêu, mong các bạn giúp đỡ, search google cũng không có @@. Có thật là có duyên nợ không mọi người. Thiên chúa giáo và Phật giáo có điển tích gì về cái vụ duyên nợ không, có thể chia sẻ cho mình, cảm ơn nhiều .
    10603423_608704309245783_2287242033498080309_n

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 74 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Tình yêu tức là không phải tình ghét, hahahaha.
    tớ search gg tình yêu có Khoảng 3.170.000 kết quả (0,25 giây), thế mà bạn bảo là k có gì, hahaha,tìm kiếm lại đi, cũng có thể gg nhà cậu lỗi ròi đấy, hahahahaha
    • 74 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

tình yêu như thể đi câu, anh nào chai mặt ngồi lâu mới tài
    tình yêu như thể quan tài, mới loanh quanh ở bên ngoài đã run
    tình yêu như thể dây chun, lúc co lúc giãn lúc chùn đứt ngay
    tình yêu như thể ông say, lúc nào cũng tưởng như bay trên trời
    tình yêu như thể điểm mười, có học cho hết cả đời vẫn mơ. )))) nhiều định nghĩa tình yêu lắm, tớ mới sưu tầm được mấy cái đây này, hahahahaha
    • 29 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

:P. Topic yên ắng quá :3.
    • 3,221 Bài viết

• 1,083 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tình yêu là Yêu tinh...hihi
    Tình yêu là một người kết hợp với một người về tình cảm và hành động .
    Yêu là nghĩ tới nhau , lo lắng cho nhau, hiểu nhau, đáp ứng nhu cầu của nhau, ví dụ em buồn thì anh nên an ủi, anh buồn thì em nên vỗ về........muốn ở bên nhau, muốn nhiều thứ khác với nhau..........
    Khi yêu là khi trong đầu luôn nghĩ về người ấy...hoặc không luôn nghĩ thì ít nhất mọi việc người ấy cũng đúng thứ hai sau gia đình hoặc thậm chí đứng thứ nhất.........
    Yêu là khi biết lo nghĩ cho ng yêu có khi còn hơn bản thân mình, hầu như có gì cũng muốn chia sẻ ....là cần một vòng tay của người ấy, cần một cái ôm của người ấy, cần một người ....trong cuộc sống và chính là người ấy..........khi nào bạn cảm thấy cần một ai đó với tần suất cao và hơn mức một người bạn Là khi bạn đang yêu
    Tôi chọn hạnh phúc !!!