Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Theo các anh chị thì em quyết định thế nào?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 986 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 33 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Chào các a chi, e chia tay cung gan 2 tuần rồi,noi chung thi vẫn con nhớ, nhưng ko còn cảm giác dằn vặt như trước nữa. Năm ngoái e voi người ấy có đi đà lạt, thật sự đó là kĩ niệm đẹp với em, lần này trường em lại tổ chức đi đà lạt, bạn bè kêu e đi , vì sắp năm cuối, nhưng e sợ tới đó kỉ niệm lại ùa về, e lại nhói nữa, theo anh chị, e có nên đi ko? Nếu em ko đi, có phải là em trốn tránh k? giờ em phân vân lắm.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 187 Bài viết

• 475 Được cảm ơn

Nếu như em cảm thấy đến đó sẽ làm em nhớ lại những kỷ niệm và buồn khổ không dứt khoát được thì không đi cũng được. Nhưng nếu đã là kỷ niệm đẹp thì dù có chia tay 2 tuần hay 2 năm, đi đến đó em cũng sẽ vẫn nhớ đến thôi, kỷ niệm mà. Vì thế, theo chị thì em cứ đi với bạn bè, chẳng mấy khi mới có dịp như thế. Biết đâu sau chuyến đi này em sẽ có 1 kỷ niệm đẹp mới về Đà Lạt thay thế cái kia. Kinh nghiệm của chị đó là càng chạy trốn lại càng đau khổ. Hãy dũng cảm đối mặt với nó, tự nhiên mà đi đến những chỗ cũ thôi, lâu dần nó thành chai sạn ý mà
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)