TIN TÀI TRỢ.

thất tình

• 0 Lượt chia sẻ
  • 913 Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tình hình là e và gấu yêu nhau cũng đc gần 5 năm nay,đùng 1 cái giờ gấu bảo ko còn yêu nữa đòi ct,e níu kéo thế nào cô í cũng ko muốn tiếp tục,e hiện tại đang rất buồn xin a c cho e lời khuyên là bh e phải làm j

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 5 năm
    • 330 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Chia tay luôn và ngay!
    • 284 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

Cần phải đâm đầu vào công việc và kiếm thật nhiều tiền để tránh bị đá lần sau

Gởi từ ứng dụng Webtretho của condenon92
    • 185 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chắc bạn ý đã có người khác rùi cố gắng lên em nha
    • 71 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Theo mình bạn nên có 1 buổi trò chuyện dứt điểm với họ.Đàn bà phũ vậy thì thường yêu người khác sau lưng bạn 1 thời gian rồi.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 36 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Chẳng có cách nào khác là ngồi nói chuyện thẳng thắn, chân thành hỏi xem có nguyên nhân là gì? Anh cần làm gì để khắc phục. Nếu bạn thỏa hiệp được thì tốt, xin cô ấy cho thời gian để sửa. Con gái hay mủi lòng lắm...

Còn nếu cô ấy không nói gì, hoặc có người khác rồi thì dằn lòng để cô ấy đi thôi. Thật sự không có cách nào khác.
    Kẻ đa tình đâu cần đủ thịt da
    Khi chết rồi ta sẽ yêu ma
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 141 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

đá con mèo nó cho nhanh, 5 năm mà rũ bỏ chóng vánh vậy cũng chả có éo gì để tiếc
    còn muốn chống chọi thì anh bày sơ sơ cho này, lựa thứ 7 hay chủ nhật gì đó, cố gắng làm cho đầu óc quá tải, đọc cái gì đó thú vị, mà nhiều, kiểu các diễn đàn như wtt này Tự nhiên sẽ ngộ ra được điều gì đó. 1 lần k được thì làm vài lần, chú ý không ảnh hưởng công việc. Nếu thành công sẽ ngộ ra được cái gì đó hoặc đầu óc trở nên trống rỗng, cố gắng giữ như thế, rồi tiếp tục các hoạt động yêu thích, nhậu nhẹt đàn đúm bar bủng gì đó... cỡ 1 tuần là hết. Tớ khắc phục trong 5 ngày, thay đổi hẳn suy nghĩ về đời luôn
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 61 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Thì quên luôn đi em à, chứ yêu nhau lâu thế rồi mà, cô ấy lại nói hết yêu thì chắc là có tình mới rồi à. Chứ nói gì thì nới cũng yêu nhau lâu thế thì cũng còn tí tình cảm chứ, sao nói ra dễ dàng vậy chứ