Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

thành viên mới ra mắt mọi người

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.26K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

HIIIIII
    Xin chào tất cả bà con trong box tình yêu.
    Em vừa mới đăng ký thành viên xong. XIN ĐƯỢC RA MẮT CÁC ANH CHỊ, CÁC MẸ.
    Trước khi đăng ký thì em cũng hay vào box tình yêu để mà ngóng các câu chuyện về tình yêu của mọi người. Em cảm thấy tình yêu thật phức tạp, thật nhiều lúc cũng khiến cho mình cảm thấy đau khổ quá dù cũng vui, cũng hạnh phúc . Em từ khi biết yêu đến giờ đã trải qua 2 mối tình ,nhưng mà đều buồn lắm. Và hiện giờ đang thầm thương trộm nhớ 1 anh đã biết nhau từ lâu,( thích anh từ lâu rùi nhưng bi giờ mới nhận ra khi anh đi xa vì lý do tế nhị ) anh í rất lạnh lùng, hình như chỉ coi em như 1 người em gái thôi. người í là anh trai của bạn thân chơi từ cấp 2, biết nhau cũng được gần 10 năm nay, nên chắc vì thê mà anh í chỉ xem em như anh em ( em nghĩ thế) ...trời ơi nhiều lúc en đến chơi, anh í con rất tự nhiên mặc bikini trong phòng mới ghê chứ, hết nói nổi lun ( huhu...như vậy anh í chỉ xem em như 1 đứa em gái thân thiết thôi....) ..... Vì thế em quyết định sẽ hok yêu nữa, cố chăm chỉ học hành để có tương lai sau này vậy mà hay hơn....chuyện gì sảy ra sau này tính tiếp...sau này tính tiếp .
    ÔI tình yêu , chan quá.
    Các anh chị nào cùng cảnh ngộ thì ủng hộ em nha.
    Hình đính kèm

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chán quá, có một lúc mình ngủ và mơ thấy tiếng nói to của anh như những luc anh quát tháo bạn em, la em . ( anh í rất to mồm).
    Thế là sáng thức dậy nhớ anh. khóc luôn vì tự nhiên tháy nhớ quá, ước gì được gặp anh, thấy cái mặt với cặp mắt lạnh lùng chết người làem vui lắm rùi. giờ thì anh đi xa rùi ( Vì ăn chơi quá mà gây chuyện .)
    Nhớ đến lúc mình đến nhà để gặp bạn thân ( hẹn nhau trước rùi ), vừa bước vào trong nhà ( lúc đó bạn em chưa đi học về, chỉ có 1 mình anh ở nhà), anh í đang lặt rau, vừa thấy mình bước vào nhà thì :
    Anh í: (tên mình) , lặt rau nè.
    mình: lụi cụi vào lặt rau.( mình không dám không không làm, hơi nể anh , hơi sợ vì ánh mắt lạnh lùng , mắt anh rất giống sát thủ )
    Lúc đó anh í thì vào nấu cơm.
    Đúng là chỉ xem mình như em gái thôi.
    0E485F0F17464A93BD26A5BF0E15DF3B
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Viết ra hết cho đỡ nhớ anh í rùi quên luôn.
    Lúc anh í gọi cho mình để hỏi xin sđt của em anh í. mình hơi bất ngờ, vì từ trước giờ mình không nghĩ là anh có sđt của mình, vả lại là tự nhiên anh trai mà lại không biết sđt của em gái.
    MÌnh nghĩ đây là cái cớ, hình như anh ý có thích mình. mình rất vui với ý nghĩ đó
    Sau đó, sang ngày hôm sau, anh í gọi cho mình tiếp để nhờ mình đến nhà ba mẹ anh í và mang đồ, áo quần của anh í đến phòng trọ giùm anh í ....( anh í bị đuổi đi ra khỏi nhà ). Trùi ui, mình thích anh í, muốn gặp anh í nên đã đồng ý. sau đó thì anh í chẳng liên lạc nữa.....MÌnh lại càng tin hơn anh í chỉ xem mình như anh em thân thiết thui....Sau một thời gian thì anh í bị mất điện thoại...( mình nghĩ là anh í cắm điện thoại rùi ).Giờ thì anh í đi xa rùi, xa cả hàng nghìn km.
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Lúc anh còn ở gần, em chẳng dám nói chuyện với anh, chỉ khi nào anh nhờ gì thì làm, anh hỏi thì trả lời, anh la thì cãi lại thôi......Vì sợ anh í biết mình thích anh í. Không dám nhìn thẳng vào anh nữa, nhất là lúc ăn cơm cùng với gia đình anh í. ....hu hu....( mắt anh í rất sát thủ)
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ước gì anh không phải là một người có máu cá độ, số đề......
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hiện tại bi giờ , Anh í cao hơn 1.7m mà chỉ nặng có 48 ký 3 lạng thui. ( theo như lời bạn em kể khi mẹ anh í gọi hỏi thưm anh í )....Trước kia vẫn thế, bi giờ cũng thế, ốm nhom ốm nhách hà.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,626 Bài viết

• 1,622 Được cảm ơn

Xì ke chăng?:Thinking:
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,462 Bài viết

• 2,529 Được cảm ơn

Đọc mà mình nghĩ ng có vấn đề là bạn chủ thớt thì phải @__@
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Minami.qta Xem bài viết
    thinking....?
    • 439 Bài viết

• 231 Được cảm ơn

hâm nặng
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 441 Bài viết

• 398 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi green-black Xem bài viết
    Thế là sáng thức dậy nhớ anh. khóc luôn vì tự nhiên tháy nhớ quá, ước gì được gặp anh, thấy cái mặt với cặp mắt lạnh lùng chết người làem vui lắm rùi. giờ thì anh đi xa rùi ( Vì ăn chơi quá mà gây chuyện .)
    Nhớ đến lúc mình đến nhà để gặp bạn thân ( hẹn nhau trước rùi ), vừa bước vào trong nhà ( lúc đó bạn em chưa đi học về, chỉ có 1 mình anh ở nhà), anh í đang lặt rau, vừa thấy mình bước vào nhà thì :
    Anh í: (tên mình) , lặt rau nè.
    mình: lụi cụi vào lặt rau.( mình không dám không không làm, hơi nể anh , hơi sợ vì ánh mắt lạnh lùng , mắt anh rất giống sát thủ )
    Lúc đó anh í thì vào nấu cơm.
    Đúng là chỉ xem mình như em gái thôi.
    anh của bạn cắn thuốc lắc à, đi xa là đi tù hay đi ăn chuối cả nải
    cơ mà ảnh bạn đâu
    120314dsmilanna02
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 114 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Minami.qta Xem bài viết