Tặng quà gì cho bạn gái vào dịp sinh nhật??

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.9K Lượt đọc
  • 19 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em và bạn gái hẹn hò được hơn 1 năm rồi. Năm ngoái sinh nhật nàng em hok biết nên năm nay em muốn tặng cho nàng một món quà thật đặc biệt. Sinh nhật bạn gái em vào cuối tháng 9 này. Em nghĩ mãi mà không biết nên tặng món gì. Bạn gái em thì tính tình đơn giản lắm, ăn uống, trang phục cũng dễ chịu. không cầu kỳ. Cô ấy thích đi du lịch, chơi đàn guitar, ca hát...
    Em ngu mấy khoản tặng quà lắm, không biết làm sao để nàng vui. Các anh, chị ở đây ai có kinh nghiệm có thể góp ý cho em. Em cảm ơn lắm!!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 100 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Dễ ồm..
    tự tạo 1 buổi tiệc bất ngờ k báo trước!

Mình làm event nhiều thấy các thể loại này nhiều lắm, bạn có thể lên mạng tham khảo.

Nhớ nhé!
    Dù món quà bạn có đắt hoặc đẹp đến đâu, nhưng đặt trong bối cảnh không gian & thời gian k đúng, thì là vô giá trị.

Vì con ng có xu thế chỉ nhìn dc "vật chất" chứ k thấu dc "tâm hồn" nếu TG - KG ko phù hợp
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn, mình cũng định hát cho cô ý một bài mà sợ hát dở wa'. Cố ấy thích hát lắm, mình tính đi thu âm một ca khúc rồi tặng cô ấy. Mấy hum nay đang đi kiếm phòng thu âm mà cũng chưa có kinh nghiệm, ko biết giá cả sao là tốt.
    • 198 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chỉ cần đi ăn 1 bữa là được, hoặc tặng cái gì xài được là được. Quà tặng ko quan trọng, người tặng quà mới quan trọng
    Nothin' lasts 4ever..
    • 105 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

ku e gà quá.Quà tặng có thể nhiều loại.Chung quy ra gái nó chỉ thích mấy cái túi xách,ví,đồng hồ,gấu bông,lắc,vòng cổ...
    Nếu chú đang tán e nó a sẽ chỉ cách thể hiện tc và chắc chắn chs sẽ cưa đổ e nó ngay.A thực hiện có 1 lần và thành công 100%.
    Chú đi mua hoa hồng cho a.mua bằng số tuổi của gái.Nên ra cửa hiệu to to hoặc đặt hoa trước.Sau đó thì mua quà,nếu ít tiền thì mua con gấu bông hoặc cái lắc tay...Nhiều chút thì a khuyên chú nên mua cái ví hoặc túi hàng hiệu.Rẻ và đẹp nhất thì cứ chơi Char & Kate(a éo biết viết tiếng Anh bọn này).Thương hiệu Sinh,hỏi gái đứa nào cũng biết,rơi vào tầm 1 tr.Nếu dư dả hơn thì chơi cả cái đồng hồ thời trang tầm 3tr....
    Xong vào vấn đề chính nhé.Chú canh đúng 12h đêm hôm đó,gọi điện chúc mừng như bt sau đó bảo a đang ở dưới nè.Đảm bảo 100 gái thì 100 con chết đứ đừ.Tán gái là cả 1 nghệ thuật đấy,làm sao đánh đúng đc tâm lý gái mới tán đc.Nhớllaiij 5 năm trc đây a làm chốt mỗi quả này thôi xong luôn,cho dù gái có bao nhiêu thằng cũng éo thằng nào tán đổ đc.Hee,lắm lúc nghĩ lại thấy tiếc vì gái ko chờ đc và đã đi lấy chồng vì già quá hạn đinh.Có phải chờ a thêm 1 2 năm nữa thì có phải khác rồi ko
    Thôi ko lan man nữa.chúc chú e thành công.Nhớ báo tin cho a nhé.A tán gái ít nhưng 1 khi đã tán thì ko quá 3 lần gái sẽ đổ....heee...chém chút...chú thích a sẽ tư vấn nhiệt tình vụ này
    • 44 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Quà cáp không quan trọng đâu, chủ yếu là tình cảm bạn dành cho người đó thế nào. Có thể tạo sự bất ngờ bằng một buổi tiệc nho nhỏ thiệt lãng mạn. Chúc bạn thành công nhé!
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 68 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Lãng mạng là chủ yếu nhé, tổ chứ tiệc tặng cho cô ấy con gấu để tối về ôm ngủ để nhớ đến bạn à.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ichisai Xem bài viết
    Cảm ơn bạn, mình cũng định hát cho cô ý một bài mà sợ hát dở wa'. Cố ấy thích hát lắm, mình tính đi thu âm một ca khúc rồi tặng cô ấy. Mấy hum nay đang đi kiếm phòng thu âm mà cũng chưa có kinh nghiệm, ko biết giá cả sao là tốt.
    Bạn muốn thu âm thì thử chỗ này nè: http://flypro.vn/dich-vu/phong-thu-am/thu-am
    Hồi còn đi học có đi thu âm làm quà tặng.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 29 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Quan trọng ở tấm lòng thôi bạn à. Con gái cần sự chân thành, buổi tiệc nho nhỏ tạo sự bất ngờ là được rồi bạn. Chúc bạn thành công nhé.
    • 105 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

hoa đồng tiền bạn ạ
    • 105 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

hoa đồng tiền bạn ơi
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi viktortran Xem bài viết
    Chỉ cần đi ăn 1 bữa là được, hoặc tặng cái gì xài được là được. Quà tặng ko quan trọng, người tặng quà mới quan trọng
    Rất đồng ý với bạn, người mình thích thì tặng quà gì cũng thích ý
    Bán gấu bông giá rẻ, hộp nhạc và hàng ngàn món quà tặng bạn gái khác cực độc đáo như bộ chăn gối 2 trong 1. Mẹ nào muốn mua quà tặng ông xã, tặng bé thì click xem thêm nhé!
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 139 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vuadivuakhoc123 Xem bài viết
    ku e gà quá.Quà tặng có thể nhiều loại.Chung quy ra gái nó chỉ thích mấy cái túi xách,ví,đồng hồ,gấu bông,lắc,vòng cổ...
    Nếu chú đang tán e nó a sẽ chỉ cách thể hiện tc và chắc chắn chs sẽ cưa đổ e nó ngay.A thực hiện có 1 lần và thành công 100%.
    Chú đi mua hoa hồng cho a.mua bằng số tuổi của gái.Nên ra cửa hiệu to to hoặc đặt hoa trước.Sau đó thì mua quà,nếu ít tiền thì mua con gấu bông hoặc cái lắc tay...Nhiều chút thì a khuyên chú nên mua cái ví hoặc túi hàng hiệu.Rẻ và đẹp nhất thì cứ chơi Char & Kate(a éo biết viết tiếng Anh bọn này).Thương hiệu Sinh,hỏi gái đứa nào cũng biết,rơi vào tầm 1 tr.Nếu dư dả hơn thì chơi cả cái đồng hồ thời trang tầm 3tr....
    Xong vào vấn đề chính nhé.Chú canh đúng 12h đêm hôm đó,gọi điện chúc mừng như bt sau đó bảo a đang ở dưới nè.Đảm bảo 100 gái thì 100 con chết đứ đừ.Tán gái là cả 1 nghệ thuật đấy,làm sao đánh đúng đc tâm lý gái mới tán đc.Nhớllaiij 5 năm trc đây a làm chốt mỗi quả này thôi xong luôn,cho dù gái có bao nhiêu thằng cũng éo thằng nào tán đổ đc.Hee,lắm lúc nghĩ lại thấy tiếc vì gái ko chờ đc và đã đi lấy chồng vì già quá hạn đinh.Có phải chờ a thêm 1 2 năm nữa thì có phải khác rồi ko
    Thôi ko lan man nữa.chúc chú e thành công.Nhớ báo tin cho a nhé.A tán gái ít nhưng 1 khi đã tán thì ko quá 3 lần gái sẽ đổ....heee...chém chút...chú thích a sẽ tư vấn nhiệt tình vụ này
    Ns thật với sếp là xưa cũng có anh chơi trò này rồi mà em méo có thèm xuống đới. Đời em chúa ghét mấy thể loại sến sẩm này, hoa vs chả hoét, hồng với chả hòe =__= Bà đã thích thì bà tự đổ, ko thích thì có tán bằng trời cũng chả được
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ns thật với sếp là xưa cũng có anh chơi trò này rồi mà em méo có thèm xuống đới. Đời em chúa ghét mấy thể loại sến sẩm này, hoa vs chả hoét, hồng với chả hòe =__= Bà đã thích thì bà tự đổ, ko thích thì có tán bằng trời cũng chả được
    Bác @vuadivuakhoc123 đâu rồi ? Có vẻ như kế hoạch của bác vẫn chưa hoàn hảo rùi...
    Mẹo vặt cuộc sống - Thiết kế biệt thự
    • 766 Bài viết

• 190 Được cảm ơn

2 bạn đi du lịch cùng nhau ý, bạn đặt vé đặt phòng sẵn , vừa đc ngắm cảnh mà lại tcam mặn nồng vì dính nahu như sam ý , bonus thêm bó hoa vào ngày sinh nhật hdo nữa là toẹt
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

như mình thích ng yêu tự làm cái gì đấy thật ý nghĩa hoặc là son hoặc là đồng hồ =))
    • 507 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Hoa súng đi bạn.kk
    • 120 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Kinh nghiệm là hỏi thẳng em thích cái gì . Nhanh gọn lẹ.
    25+
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 455 Bài viết

• 147 Được cảm ơn

Em và bạn gái hẹn hò được hơn 1 năm rồi. Năm ngoái sinh nhật nàng em hok biết nên năm nay em muốn tặng cho nàng một món quà thật đặc biệt. Sinh nhật bạn gái em vào cuối tháng 9 này. Em nghĩ mãi mà không biết nên tặng món gì. Bạn gái em thì tính tình đơn giản lắm, ăn uống, trang phục cũng dễ chịu. không cầu kỳ. Cô ấy thích đi du lịch, chơi đàn guitar, ca hát...
    Em ngu mấy khoản tặng quà lắm, không biết làm sao để nàng vui. Các anh, chị ở đây ai có kinh nghiệm có thể góp ý cho em. Em cảm ơn lắm!!
    Hai bạn rủ nhau đi du lịch đi, tháng 9 vé cũng rẻ. Tối ăn ở 1 nhà hàng nào đó thì gọi điện trc cho ng ta nhờ đặt 1 chiếc bánh vs 1 bó hoa, to nhỏ tuỳ tâm. Bạn có thể nhờ ng ta mang ra trước hoặc sau khi ăn cũng đc, bảo đảm bạn gái bạn sẽ cảm động

Gởi từ ứng dụng Webtretho của con_nhoc
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

quà tặng thì mua bó hoa cùng một số đồ lưu niệm cũng được bạn ạ. Tuy đơn giản nhưng ý nghĩa.